-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตอบด้วยครับเพือนสมาชิก  (อ่าน 1162 ครั้ง)

mammos69

• บุคคลทั่วไป
ช่วยตอบด้วยครับเพือนสมาชิก
« เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2007, 19:15:45 »

อีก7วันโลกจะแตก 3สิ่งที่อยากจะทำมีอะไรบ้างครับ ลองตอบแบบมีสาระหน่อยครับ เพราะข้อมูลของเพือนสมาชิก จะใช้ในโพลครับ

ขอบคุณมากที่สละเวลาอันมีค่าให้กระผม  :(

miracle maker

Re: ช่วยตอบด้วยครับเพือนสมาชิก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2007, 21:00:03 »

อยู่กับครอบครัวและคนที่เรารักจนกระทั่งโลกแตก

กอดพ่อแม่ก่อนที่จะไม่มีพ่อแม่ให้กอด

notear

Re: ช่วยตอบด้วยครับเพือนสมาชิก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2007, 22:03:34 »

อยู่กับครอบครัวและคนที่เรารักจนกระทั่งโลกแตก

กอดพ่อแม่ก่อนที่จะไม่มีพ่อแม่ให้กอด

สุดยอดครับ น่ายกย่อง
ความคิดเหมือนผมเลยอ่ะ
 :o

JeT lI

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2007, 02:47:28 »

;D ทำวันนี้ให้ดี ที่สุดอ่ะ ทำให้เหมือนว่า พรุ่งนี้ โลกจะแตกได้ยิ่งดี  :-X
 >:( เพราะอย่างไร สิ่งที่อยากทำ ก็คงทำให้ทันภายในสามวันไม่ได้  :P
 :(

kobmoi

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2007, 08:28:32 »

สุดยอดครับ น่ายกย่อง
ความคิดเหมือนผมเลยอ่ะ
 :o
กอดพ่อ-แม่,  คนอันเป็นที่รักเช่น ลูก และกิ๊ก....อิอิ

mammos69

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2007, 09:02:52 »

ตอบแบบมีสาระจริงชอบมากที่นึกถึงผู้มีพระคุณ ขอพรประเสริฐนี้ทำให้ได้สาวน่ารักในค่ำคืนนี้ ??? :o