-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องชายท่านๆ ยาวที่สุดเท่าไหร่  (อ่าน 1288 ครั้ง)

NutTKung

• Administrator
  • แอบจิต
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องชายท่านๆ ยาวที่สุดเท่าไหร่
« เมื่อ: 18 มีนาคม 2014, 11:38:42 »

ก่อนที่เราจะตอบเรามาทราบกันก่อนว่ามาตรฐานชายไทยนั้นจะอยู่ที่ 3-5 นิ้ว
ส่วนเวลาแข็งตัวเต็มที่นั้นจะอยู่ที่ 7-8 นิ้ว  ไม่เล็กไม่ใหญ่สาวๆชอบ
  dsgjsd
เล็กสั้นแต่มั่นใจ ดีกว่ายาวใหญ่แต่ไร้ประโยชน์ เพราะความสุขไม่ได้อยู่ที่ยาวหรือสั้น แต่ความมันอยู่ที่ลวดลายและลีลา fdgdfdf

เพื่อนๆในบอร์ดยาวเท่าไหร่กันบ้างครับ  eta32

danchaiy

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: น้องชายท่านๆ ยาวที่สุดเท่าไหร่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มีนาคม 2014, 21:24:07 »

ของผมยาว 6.2 แต่ไม่แข็งเท่าไร เวลาเจอสาวหดเลยครับ ทำไงช่วยทีครับ ท่านสมาชิกผู้รู้

NutTKung

• Administrator
  • แอบจิต
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: น้องชายท่านๆ ยาวที่สุดเท่าไหร่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มีนาคม 2014, 10:32:16 »

ของผมเวลาอากาศหนาวๆ อาบน้ำเย็นๆก็หดเหลือคืบเดียวเองหงะ  kjhg

ผมเคยลองกาแฟวันแฟนอะกินก่อน 10 นาที แข็งโป๊ก เสร็จแล้วไม่อ่อนด้วยต่อได้เลย 555

ลองดูครับซอง 50 บาทถูกๆ