-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ประทับใจที่ซากุระ  (อ่าน 2186 ครั้ง)

i_ja

• บุคคลทั่วไป
ไม่ประทับใจที่ซากุระ
« เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 21:23:16 »

ขอเกริ่นก่อนนะครับว่าเป็นเด็กใหม่เริ่มเที่ยว  ปกติจะไป 99 กับรุ่งฟ้า พอดีมีโอกาสได้ไปเที่ยวซากูระ คาราโอเกะวันอังคารที่แล้วไปกับเพื่อนๆครับไปกัน8 คน ...พอไปถึงร้านตี 1 กว่า ๆๆๆขึ้นไปห้องคาราโอเกะ ชั้น 2 หรือ 3 เนี่ยแหละครับแต่ว่าเป็นห้องใหญ่...มาม่าเดินมาผมก็นึกว่าจะมีเด็กมาให้ดู เราก็ริดูอยู่ มาทีละ 2 คน 3 คน แต่ละคนนี่แบบว่าเหลือจากห้องอื่นมาแล้ว..ผมก็ไม่เลือกให้เพือนๆเลือกไปก่อน สักพักมาม่า คนที่ตัวอ้วนๆ จำชื่อไม่ได้แล้วมานั่งข้างๆบอกว่า..มีเด็กมาใหม่สวยเลย มาได้ 2 วัน ช่วยสอนน้องด้วยนะคะ ไอ้ผมก็รอนานแล้วก็เลยตอบว่า ครับบบ...แล้วน้องก็เดินมา เป็นน้องคนรอบแรกที่มา3 คน ที่ผมไม่เรียก ...ผมก็อ้าววว..ไม่มีคนอื่นแล้วเหรอ มาม่าก็ตอบว่าไม่มีแล้วค่ะ...ซักพักก็มีน้องปุ๊กกี้เดินมา..อ้าวไหนว่าไม่มีคนอื่นไง...เพื่อนผมก็เลยได้ไป..ผมก็เลยจำใจนั่งกับน้องคนที่มาม่าเรียกมาให้...นั่งไปนั่งมาเพื่อนผมนั่งข้างๆเริ่มนัว...เราก็เอาบ้างแต่น้องมาปัดมือเรายังกะครูตีนักเรียน....เราก็คิดในใจ ไรวะ...เป็นอย่างเนี้ยครับ เดี๋ยวก็ไปห้องน้ำ โทรศัพท์ ขอร้องเพลง ลุกไปนั่งร้องเพลงหน้าทีวีนู่นนน..บอกเราว่ามองไม่ชัดบ้าง ไม่เห็นบ้าง ....เฮ้อ...ไม่ได้อยากมาฟังหนูร้องเพลงนะ ...เซ็ง สักพักก็ไปนั่งร้องเพลงยาวเลย ไม่มานั่งกับเราเลย...ถ้าอยากให้มานั่งต้องไปเรียกมานั่งด้วย ซักพักก็ลุกไปร้องเพลงอีก เซ็งชิบ.....
เคยไปที่ โกลสตาร์มา ดีกว่าที่นี่เยอะครับ...เด็กใจถึงกว่า สวยกว่า เอาใจดีกว่า ...ลาก่อน ซากูระ..

G_unit

Re: ไม่ประทับใจที่ซากุระ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 22:38:06 »

ก็เค้าเป็นเด็กใหม่ไงท่าน มาได้สองวันเอง kjhg kjhg

i_ja

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 22:48:06 »

อืมๆๆๆ....ผมก็ลืมคิดไป ..อาจเป็นไปได้...ขอบคุณท่าน ยังงี้ต้องซ้ำใช่ป่าวครับ..ดูพัฒนาการทางเพศ 555

G_unit

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 22:55:47 »

มาม่ายังบอกเรยนิคับว่าให้สอนน้องด้วยนะคะ  kjhg kjhg
คราวหน้าเรียกคนมีประสบการณ์มาเรยนะท่านมาถึงก้อนัวเรย เหอๆๆๆ uiuo

i_ja

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 20:40:38 »

มาม่ายังบอกเรยนิคับว่าให้สอนน้องด้วยนะคะ  kjhg kjhg
คราวหน้าเรียกคนมีประสบการณ์มาเรยนะท่านมาถึงก้อนัวเรย เหอๆๆๆ uiuo
ตามนั้นเลยท่าน

NUDT

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 23:23:29 »

อยู่ตรงไหนครับ เพิ่งเคยได้ยินชื่อ

ryu

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2010, 02:07:55 »

แล้วแต่เด็กบางคนนะท่าน ถัาจะให้ดีรู้จักมาม่าไว้จะเข้าไปก็โทรถามก่อน

ผมไปบ่อย .,mn   แต่ช่วงนี้งด กำลังงอนมาม่าฟิวส์อยู่ kjhg

alpha

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2010, 11:06:25 »

ราคาหัวแตกไหมท่าน

Keijikung

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2010, 11:09:13 »

อยู่ตรงไหนครับ เพิ่งเคยได้ยินชื่อ

ตรงสี่แยกแสงตะวัน จะไปทางน้ำปิงคับ

ราคาหัวแตกไหมท่าน

ราคาผมว่าอยู่ในเรตพอรับได้นะ เคยไปมาครั้งนุง แต่ไม่ได้จ่าย

Makettingmanager

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2010, 18:47:55 »

ม่าม่าผมรู้จักครับเพื่อนผมเองฟันฝั่งเพชรด้วยหรือเปล่านอกจากตัวอ้วนผิวคล้ำๆหน่อย จขกท ตอบด้วย เมื่อก่อนเคยอยู่มอนโร ลักชูลี้ แต่บางครั้งมันก็โทษมาม่าเสมอไปไม่ได้หรอกนะครับเพราะพอเขาส่งเด็กเสร็จแล้วเขาก็ไปมาม่าดีก็มีมาม่าเลวก็มีเยอะ ต่างกรรมต่างวาระ อันนี้ไม่ทราบว่าเดี๋ยวนี้นิสัยเขาเปลี่ยนไปหรือเปล่า

uouso

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 13 มกราคม 2011, 16:01:45 »

uiuo มาได้สองวันท่าน