ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องลูกพีทจร้า  (อ่าน 1761 ครั้ง)

redspa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้าน น้องลูกพีทจร้า
« เมื่อ: 13 มีนาคม 2017, 22:46:41 »

eta03 eta03ส่งการบ้านครับ mbvc mbvc

เดินเข้าร้านต้อนรับดี ร้านสวย บรรยากาศดีแนะนำดี แล้วมีน้องลูกพีทมาต้อนรับ น้องลูกพีทน่ารักมากเหมือนลายแทงบอกไว้หมด น้องอัธยาศัยดี น่ารัก เริ่มต้นด้วยกานคุยกันเรื่อยตัวผมเองก็เขิลเพราะพึ่งมาเป็นครั้งแรกเลยประหม่านิดหน่อย คุยไปได้สักพักน้องก็ชวนอาบน้ำ น้องค่อนข้างหุ่นดี เอวบางล่างเล็ก อาบน้ำไปสักพักน้องก็เริ่มรุกใส่ พอนัวเนียสักพักอาบน้ำเสดก็ไปนวดคลายเส้นน้องนวดดี นวดไปเรื่อยๆน้องก็เริ่มรุกอีกครั้ง จนผมเริ่มทนไม่ไหวผมก็เริ่มรุกบ้างน้องเป็นคนไม่หวงตัวน่ารักเป็นกันเอง ผ่านไปสักชั่วโมง ผมจึงต้องยอมแพ้ให้กับน้องเค้าไปโดยปริยาย
คะแนน GF นี่ผมให้เต็ม 10 เลย และต้องขอโทษน้องด้วยที่อาจจะนานไปนิดอาจจะทำใฟ้น้องเบื่อ

Pipeping

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้าน น้องลูกพีทจร้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มีนาคม 2017, 08:16:40 »

น่าจะมีปลากรอบด้วยอ่านแล้วฟิลตามเลย eta04