ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน "น้องมาเรีย" จากแฟนคลับในเฟสบุ๊คครับ งานเค้าเทพจริงๆ  (อ่าน 4651 ครั้ง)

เซอร์เจมส์

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ปกติผมเที่ยวไม่บ่อย การบ้านนี่ยิ่งไม่กล้าเลยคับ ร้านนี้ใกล้บ้าน ไปครั้งล่าสุดตอนเปลี่ยนชื่อเป็นฟีนิกใหม่ๆ(ตอนนั้นเจ้าของเดิม) แต่เห็นว่าเปลี่ยนเจ้าของอีก ไปส่องหาการบ้านร้านนี้ก็ไม่ค่อยมี
ด้วยความอยากเข้ากลุ่มลับพี่เฒ่า ก็เลยลองดู อากาศร้านเอาใกล้ๆนี่แหละ จริงๆตอนไปเที่ยวแบบนี้ผมก็ไม่ค่อยกล้าควักกล้อง กลัวน้องเค้าจะว่า วันนี้เอาวะลองรวบรวมความหน้าด้านขอดู ให้ทิพไปก่อนล่วงหน้าเป็นเคล็ด แบงค์ม่วง 1 ใบ น้องเค้าก็ให้ถ่ายโดยดี ดันมีบอก "ปกติขอเฉยๆหนูก็ให้นะ หนูชอบถ่ายรูป" เราก็ลืมไปตอนคุยกะพีอาก็บอกว่า น้องเป็นนางแบบนิตยาสารมาก่อนนี่หว่า น้องก็เลยจัดให้ ถือว่าเป็นค่าสเปย์ไป(มีโปรจ่ายสเปย์หน้าร้าน 300.- แต่ขอมาดูหน้างานก่อนดีกว่า) ของน้องเค้าเป็นเอกตร้าโมเดล สินสอดที่ 1890 มีจับส่วนลดมา 50บาท
ตัดมาในห้องเลยละกันคับ มาถึงน้องถอดผ้าให้ เราก็ถอดให้น้องด้วย ตาผมนี่แทบทะลัก นม38แท้ๆ ผมก็เชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่ง แต่จับดูเนียนนุ่มมาก ก็คงจริงแบบน้องว่าแหละ ไฟหน้ากลมได้รูป เป็นเต้าสวยงาม จุกสวยขนาดกำลังดี น้องเค้าผิวสองสีไม่ขาว รูปร่างดีมีองเอว เริ่มอาบน้ำตอนระเรงสบู่ก็แรกๆก็ใช้มือลูบเนื้อขัดตัว สักพักน้องก็เปลี่ยนมาใช้นมถูทั้งหลัง ทั้งหน้าผม เริ่มลงต่ำเอาร่องนมใหญ่ๆมาสไลด์หนอน ความรู้สึกมันสุดฟิน อารมมาขนาดนี้ ถามน้องสเปย์เท่าไหร่ น้องบอกใบม่วงใบเดียวก็ตกลง น้องดันบอก "นู๋ชอบสดนะคะ หรือพี่จะเอาถุงก็ได้ค่ะ" อ้าวทางเดียวกัน ผมก็สดสิครับ ลีลาการสเปย์จัดว่าเด็ดคับ ตอนดูดน้องก็ใช้ลิ้นตวัดๆไปด้วย ซี๊ดดดดจนผมเกือบแพ้คาห้องน้ำ ผมยิ่งสายอ่อน เจอแบบนี้อารมไปไกล เลยบอกเดี๋ยวก่อนๆ ขอไปต่อกันบนเตียง
เช็ดตัว ขึ้นเตียงก็เริ่มยกสองน้องถามเอาออยไหมคะ วันนี้ขอเพียวดีกว่า นมน้องซะขนาดนี้ อารมอยากดูดอยากเลีย อยากสู้รบปรบมือ ก็นอนคว่ำให้น้องนวดก่อน แต่น้องดันไม่เน้นมือนวด เป็นนมก้อนนุ่มๆ มาถูไถ ทั้งจูบทั้งเลีย สักพักอาการขาดแคลเซียมกำเริบ ขอนอนหงาย สงสัยน้องมาเรียจะไม่ชอบใช้มือจริงๆ ร่องหน้าอก38 สไลด์หนอน ทั้งปลายลิ้นตวัดดูดเลียหัวน้องชายของผม อารมผมก็เริ่มเตลิดขอบุกบ้าง นัวเนียกันพัลวัน วิญญาณช่างทาสีมาจับน้องถ่างขา หอยน้องหน้าตาไม่ขี้เหล่ แต่น้องขอ น้องบอกไม่ทาสีได้ไหมคะ แหมมมมม เหมือนชีวิตขาดอะไรไป แต่เราก็ใจอ่อน น้ำน้องก็มาน้องจัดท่าจำลองให้ แต่ละท่าอย่างเสียวหยั่งกะสอดจริง น้ำล้นเขื่อนใกล้ทะลัก ผมก็ขอน้องกลับไปท่าร่องนม น้ำล้นทะลักเขื่อนแตกทะลาย สาดทั้งร่องนม ทั้งหน้า ฟินคับ แตกคาสองเต้านุ่มๆ อาบน้ำเสร็จเช็ดตัว นอนกอดนอนคุยกันสักพัก น้องเอารูปให้ดู แกรับถ่ายนู๊ด มีผลงานลงนิตยาสารเยอะมาก มีเฟสแฟนเพจของน้องด้วย อื้อหือ สมราคา Extra Model (สินสอดน้องเค้าจะแพงว่าน้องคนอื่นนิดหน่อย) คุ้มมากครับบอกเลย
น้องบอกว่า จอดรถได้ สุดซอยก็สินสอด 2000 เดี๋ยวค่อยมาใหม่ วันนี้สายอ่อนแบบผม หมดแรงจริงๆคับ

Cr. กลุ่ม "นกป เชียงใหม่" (กลุ่มพี่เฒ่า)คับผม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มกราคม 2017, 11:00:42 โดย Aurora »

เซอร์เจมส์

• แอบจิต
  • **

เซอร์เจมส์

• แอบจิต
  • **

เซอร์เจมส์

• แอบจิต
  • **

สงสัยผมต้องไปลอกการบ้านบ้างงงงงง

eta11 eta11 eta11

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พฤศจิกายน 2016, 21:41:17 โดย เซอร์เจมส์ »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

น้องกลับมาแล้วนะคะ  (21 มค 60)  !!

อยากโดนของดีถึงใจ เขื่อนไหนว่าแน่น เจอมาเรียเป็นยับ !!!

จองเลยค่ะ

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

มาให้กำลังใจท่านเซอร์เจมส์ครับอ่านแล้วฟินแทนครับ

สหายสายฟิน

• แอบหื่น

สัมผัสงานที่ท้าทายความเสียวสุดติ่ง
กับน้องมาเรีย งานแรงจนขนลุก ขาแทบทรุดได้ที่ออโรร่าค่ะ

eta04  eta04  eta04  eta04