ผู้เขียน หัวข้อ: หวาน เนียนนุ่ม ชุ่มฉ่ำ น้องใบเฟิร์น  (อ่าน 1467 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2

รีวิวฉบับนี้ ผมอยากจะตีหัวตบกบาลตัวเองเลยจริงๆครับ เพราะเกือบจะพลาด อดได้ชิม ได้ลิ้มรส "น้องใบเฟิร์น" ซะแล้ว ซึ่งความจริงก็ยอมรับเลยนะครับว่า แอบแหล่แอบมอง น้องตั้งแต่น้องมาวันแรกๆแล้วละครับ ด้วยความสูง170cm หุ่นนางแบบ มีน้ำมีนวล ผิวสองสีเนียนตา รอยยิ้มมีเสน่ห์ เรียกได้ว่าเข้าตาเลยละครับ แต่...ทำ...ไม...ผมไม่ขึ้นงานหว่า งง ตัวเองมากครับ eta07

มาถึงวันนี้เหมือนทุกอย่าง ถูกชะตาฟ้าลิขิตให้เราสองได้มาพบพาน เหมือนเส้นทางชีวิตได้มาบรรจบกันพอดิบพอดี แปลกใจมากครับ เหมือนมีเสียงกระซิบในหัวให้ต้องไปๆ หาน้องใบเฟิร์นๆ ตลอดเวลา สุดท้ายก็ทนต่อกระแสที่ส่งมาให้ไม่ไหว รีบมุ่งหน้าไปตาม หัวใจที่เรียกร้อง จัดแจงค่าน้ำชาเรียบร้อย นั่งรอ น้องใบเฟิร์น แบบตื่นเต้น อารมณ์เหมือนนัดสาว ไปดูหนัง กินข้าว ย้อนวัยไปสมัยป๊อปปี้เลิฟ 555 และแล้ว น้องใบเฟิร์นก็มาต้อนรับ พร้อมส่งรอยยิ้ม พราวเสน่ห์ รู้สึกหลงไหลน้องขึ้นมาทันที รีบเลยครับ จูงมือเข้าห้องเรือนรับรอง หมายเลข 7 ระหว่างทางก็กระเซ้าเย้าแหย่เล่น ตามประสาเพื่อลดอาการเขิลอายของ You&Me น้องเป็นคนคุยสนุกนะครับ คุยไปยิ้มไปเพลินมากๆ อ๊ะ!.... เหลือบไปเห็นขนแขนอ่อนๆ ไวไฟ อีกแล้ว อิอิ ช๊อบ ชอบ อุณหภูมิในห้องชักจะร้อนๆ เหมือนสัมผัสได้ถึงวัตถุไวไฟที่พร้อมจะระเบิด ตูมตาม ก่อนเวลาอันควร เลยชวนกันไปดับไฟกันก่อนในห้องน้ำ ผมยืนมองน้องค่อยๆถอดเสื้อผ้าทีละชิ้นๆ หืม... สวยงาม ช่วงขาที่เรียวยาว ผิวสองสีเนียนๆชวนให้ไปสำผัส ไฟหน้าสวยงาม ผิวบางๆมองเห็นเส้นเลือดอ่อนๆ โอ้ยเลือดกำเดาแทบพุ่ง มาที่งานอาบน้ำ ถือว่าน้องอาบได้ดี๊ดีเลยละครับ เอานมนุ่มๆลื่นๆมาถูหลัง มือก็ลูปไล้ไปทั่วร่าง หืม สะอาด แบบฟินๆ เครื่องเริ่มจะอุ่นๆตั้งแต่ในห้องน้ำเลยละครับเจอแบบนี้

เมื่ออาบน้ำตัวหอมๆกันแล้ว เกมส์สวาทก็ได้เริ่มขึ้น ผมนั่งที่เตียง แล้วเอามือโอบเอวน้องใบเฟิร์น อย่างนุ่มนวล มือก็ค่อยๆไต่ลูปไล้ ตั้งแต่ขาลากขึ้นมาถึงราวนม น้องมีอาการกระตุกเล็กๆ อิอิ ไวไฟๆ  jljhl ต่อจากนั้นก็ใช้ลิ้นลากเลื้อย ชิมกายา ไปทั่วร่าง บรรยากาศ มันช่างหอมหวาน ฟุ้งๆนัวๆ ร่างกายเริ่มจะร้อนๆอุ่นๆ เพราะเสียงกระเซ่า น้องใบเฟิร์นนั้น Sexy กระตุ้นอารมณ์ผมสุดๆ เลยไปกระซิบน้องใบฟิร์นเบาๆ.... ผมหยิบผ้ามาปิดตา น้องใบเฟิร์น เล่นบทเกมส์ รักเกมส์สวาท eta03 แล้วค่อยๆจับน้องนอนลงไปนอนราบ ผมค่อยๆโน้มตัวลงไป ใช้มือลูปตั้งแต่ข้อเท้า ค่อยๆลากขึ้นมาที่ขาอ่อน น้องใบเฟิร์นอย่าง แผ่วเบา น้องมีอาการณ์ กระสับกระส่าย มือไม้เริ่มอยู่ไม่สุข เสียงคลือๆในลำคอ ท่านใดมาเห็นภาพแบบที่ผมเห็นนะรับรองเลย ว่ากลืนน้ำลายกันดังอึกๆอักๆแน่ๆ แล้วค่อยๆลากลิ้นชุ่มๆ ค่อยไต่จากต้นขา ขึ้นไปที่ ยอดปทุมถัน หืม..ตวัดลิ้นไปทีเดียว เสียงกระเซ่า ซี๊ดซ๊าด นี้มาเลย ไวไฟสุดๆ ยอดนี้ชูชัด ดูดๆเลียๆเพลินเด้งสู้ลิ้น ไฟหน้า 33 ก็เนียน นุ่มนิ่มจับได้พอเหมาะพอดี ได้เวลาช่างทาสีอย่างเราๆแล้ว ค่อยๆลากเลื้อยไต่ลงมาที่ สนามหญ้าที่ผ่านการตัดแต่งมาอย่างดี เห็นแล้วแปลงสีมัน สะบัดบรรจงทาไปรอบๆขาอ่อนด้านใน น้องมีกระตุกเล็กน้อย จากนั้นตวัดแปลงทาสีไปแบบเมามันส์ ซาวด์เสียงน้องใบเฟิร์นมาเต็มมาก มือไม้จิกหมอน โก่งเอวตัวเกร็ง ทั้งจิก ทั้งกดหัวผม จนหายใจแทบไม่ออก จนสุดท้าย น้องใบเฟิร์นก็ กระตุกๆเสร็จคาลิ้น นำไปก่อนเลย คงจะเสียวคูณ2 เพราะปิดตาน้อง แล้วทาสี  ttu

เหมือนเครื่องน้องใบเฟิร์นจะร้อน น้องจับผมปิดตา แล้วค่อยๆ เล้าโลม โจมตี แบบแรนด้อม หืม...เสียวจริงๆครับ ได้ฟิลที่แบบว่าลุ้น ตลอดเวลาเลยว่าจะโดนน้องกระทำอะไรบ้าง นัวเพลินๆ เผลอแป๊บเดียว น้องใบเฟิร์น..ไป.. eta20 ..เล่นพวงสวรรค์ ผมซะเสียวสะท้านไข่ ผมไม่รู้เลยว่าน้องใช้อะไร มันชุ่มๆนุ่มๆ เหมือนลิ้น หมือนริมฝีปาก มือก็รูดๆถูๆเบาๆ ที่น้องชาย บ้างก็มาดูดมาเลีย มาเขี่ยหัวนม อยากจะบอกว่าเสียวมากน้ำแทบเล็ด อดรนทนไม่ไหวเลยต้องจัดท่า 69 เปิดหน้ารบกันไปเลย หืม ดูดเลียกันสนั่น แรกหมัดกันดุเดือดมากๆครับ น้องใบเฟิร์น ก็ไม่มีทีท่าว่าจะยอมง่ายๆ สเปรย์ดูดดื่ม แบบเน้นๆ สุดโคน ด๊วปๆ เล่นเอาผมแทบแย่ เมื่ออารมณ์ปะทุดุเดือดกันขนาดนี้ จัดการตั้งขบวนรบกันครั้งสุดท้าย
ชักธงรบ เปิดหน้าแรกกันสนั่นลั่นห้อง เสียงเนื้อแนบเนื้อกระทบกัน สลับกับเสียงน้องใบเฟิร์นกระเซ่าเร้าร้อนมาก แบบใครที่อยู่ห้อง 8 ก็ต้องได้ยินเสียงแน่ๆ เพราะมันดังสุดๆ แต่นาทีนี้ไม่สนใจอะไรทั้งสิ้นละครับ อาวุธในคลังแสงนี้มีเท่าไหร่ เอามาใช่จนหมดคลังแสง รบกันจนหมดแรงแต่ไม่มีท่าทีว่าศึกนี้จะจบลงง่ายๆ เลยต้องย้ายสมรภูมิไปรบกันในห้องน้ำต่อ รบรากันท่ามกลางสายน้ำที่ไหลริน เสียงสะท้อนดังก้องไปทั่วห้องน้ำ จนสุดท้ายเขื่อนก็แตกระเบิดไปกันแบบฟินๆทั้งสองฝ่าย  pongz บอกได้คำเดียวเลยครับว่า ศึกนี้เป็นศึกที่เมามันส์ที่สุดและน่าจดจำที่สุดศึกนึงเลยละครับ หลังจากนั้นก็ผลัดกันชำระล้างเศษซาก สงคราม กันอย่างสนุกสนาน ตัวหอมๆ หอมแก้ม เดินโอบเอว ส่งยิ้มหวานๆ ก่อนลาจากกันอย่างมีความสุข.

รูปภาพ บงบอกได้ถึง กลิ่นอายสนามรบ

สุดท้ายอยากจะบอกว่ารอบนี้ผมต้องขออภัยด้วยนะครับ จับปลามาน้อยมากครับ เพราะลืมไปเลยว่าต้องจับปลา อยู่กะน้องแล้วดีต่อใจมากๆครับเพลินจนลืมแทบทุกสิ่งอย่าง  fdgdfdf ขอให้ทุกท่านสุภาพกับน้องอย่ารุงแรง เอาเปรียบน้องนะครับ แล้วท่านจะได้รับการบริการที่ดีตอบกลับมาแน่นอนครับ  pongz

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กรกฎาคม 2017, 15:31:03 โดย City Hunter »

Tigercry

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: หวาน เนียนนุ่ม ชุ่มฉ่ำ น้องใบเฟิร์น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2017, 15:00:32 »

จากการวิเคราะห์ภาพผ้าปูเตียงในสมรภูมิรักแบบนี้ต้องมีขอบเตีบง jljhl

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: หวาน เนียนนุ่ม ชุ่มฉ่ำ น้องใบเฟิร์น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2017, 15:16:57 »

eta02 eta02 eta02 eta02 eta02

หลัง ๆ พี่ CITY HUNTER ติดใจสายหวาน (ซ่อนเปรี้ยว) เป็นพิเศษน่ะค่ะ อิอิ

eta08 ขอบคุณสำหรับรีวิว พร้อมปลากรอบใส ๆ เหมือนเดิมค่าาาา  eta08

น้องอยู่อีกแค่ 2 วันน่ะค่ะ พี่ ๆ ท่านไหนสนใจ รีบจับจองด่วยค่ะ

โทรเล้ย 095-136-6669 รอรับสายอยู่น่ะค่ะ  mbvc mbvc

rock02 rock03 rock04 rock01 rock02

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2017, 17:35:43 »

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ

fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กรกฎาคม 2017, 19:42:48 โดย City Hunter »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2017, 19:50:04 »

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

ตายแล้ว!! ไหนว่าสวรรค์ชั้น7กันไหงออกมาเป็นสมรภูมิรักค่ะเนี่ย

ตกไปเป็นทาสรักของพี่ city hunter อีกหนึ่งสาวซะแล่ววววว

เตียงการันตรีความเสียว!!

อยากเสียวสะท้าน ตามลายแทงแล้วโทรจองน้องใบเฟิร์นไว้ได้เลยค่ะ

dgd dgd dgd dgd

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2017, 22:39:08 »

ดูจากสภาพสมรภูมิรัก...ดุเดือดมากครับท่าน CH ...อ้าก อยากเป้นกุญแจมือ.... jljhl jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2017, 00:11:38 »

fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

อยากดุเดือดแบบท่าน CH ต้องตามมาจัดแล้วค่ะ

น้องอยู่อีกแค่2วันสุดท้ายแล้วนะคะ

pongz pongz pongz pongz

superman01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2017, 17:15:06 »

ว๊าวววววว

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2017, 11:20:53 »

eta03 eta03 eta03 eta03

เสียใจด้วยกับพี่ๆทั้งหลาย น้องใบเฟิร์นกลับแล้ว

อดฟินแบบท่าน CITY HUNTER แล้วหละค่ะ lkkjjh

แต่สัญญาว่ารอบหน้าน้องกลับมาจะรีบแจ้งข่าวให้ทราบกันถ้วนหน้า

จะได้มาฟินนแบบท่านCH นะคะ

eta04 eta04 eta04 eta04