-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สินค้าพื่นเมือง งานไม้สัก ไม้ไผ่ hand made  (อ่าน 1515 ครั้ง)

lemonka

• บุคคลทั่วไป

;)  มาโฆษณาอีกแล้วนะคะ  อย่าเพิ่งเบื่อม่อนกันนะคะ  www.puenpang.com  สินค้าพื้นเมือง ประดับตกแต่ง ไม้สัก ไม้ไฝ่ งาน hand made นะคะ อุดหนุนกันหน่อยนะคะ สำหรับชาวเชียงใหม่ให้ราคาพิเศษนะคะ

ขอบคุณนะคะ

เลม่อนค่ะ

Wunsen

Re: สินค้าพื่นเมือง งานไม้สัก ไม้ไผ่ hand made
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 กันยายน 2007, 17:41:19 »

โอ้ ไม่ต้องเกรงใจครับน้องม่อน เพราะกระทู้นี้เปิดเรื่องตลาดอยุ่แ้ล้ว เผื่อสมาชิกเค้ากำลังหาของแบบนี้พอดีนะ ผมว่าดีออก เผื่อบางคนเอาไปแต่งบ้าน แต่งร้านได้นะคับ จริงๆ ม่อนสามารถเอารูปตัวอย่างมาลงได้นะคับ เพราะทิ้งลิงค์เว็บไว้ บางคนอาจจะขี้เกียจไป แต่ถ้าเห็นรูปแล้วมันก็มีแรงจูงใจอ้ะคับ ก็ลองดูแล้วกันนะม่อน

JuNeO

Re: สินค้าพื่นเมือง งานไม้สัก ไม้ไผ่ hand made
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 กันยายน 2007, 23:05:30 »

น้องม่อนลองขายบน อีเบย์บ้างหรือยังครับ ลองดูนะเผื่อได้ออเดอร์แยะๆน่ะครับ  :(

lemonka

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 กันยายน 2007, 02:19:12 »

น้องม่อนลองขายบน อีเบย์บ้างหรือยังครับ ลองดูนะเผื่อได้ออเดอร์แยะๆน่ะครับ  :(

ขอบคุณนะคะ ม่อนจะลองดูนะคะ   pp

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กันยายน 2007, 22:23:23 โดย ชายวัยทอง »

lemonka

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 กันยายน 2007, 02:26:16 »

;)  ลงรูปตัวอย่างให้ดูนะคะ  ราคาพิเศษสำหรับชาวเชียงใหม่นะคะ คุยกันได้ค่ะ 

ตุ๊กตาชาวเขา ถักมือนะคะ น่ารักมากๆ สูง 11 นิ้วนะคะ ตัวละ 180  ถ้าซื้อ 2 ตัวขึ้นไป ก็ได้ตัวละ 160 นะคะ ยิ่งซื้อเยอะ ก็จะได้ลดเยอะนะคะ ซื้อไปแจกสาวๆ ก็ได้นะคะพี่ๆ ทั้งหลาย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กันยายน 2007, 22:24:26 โดย ชายวัยทอง »

JuNeO

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 กันยายน 2007, 10:09:01 »

น้องม่อนลองติดต่อ พี่รูท ดูนะครับ เค้ารับสอนค้าขายทางอีเบย์ โดยตัวเค้าเองก้อขายพวกโอทอปส่งออกอยู่ด้วย

ลองดูรายละเอียด ที่พี่เค้าเปิดสอนที่นี่ดูนะจ๊ะ -------->>>> http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=649.0

เบอร์พี่เค้า 085-3214818