-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนวดไทย  (อ่าน 1556 ครั้ง)

hatmar

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
ร้านนวดไทย
« เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2014, 16:11:47 »

ร้านนวดไทย สายมหดล มาจากหนองหอยจะไปสี่แยกสนามบินก่อนข้ามทางต่างระดับ ซ้ายมือ ซอยอันดามันซีฟูด
     เข้าไป บอกนวดน้ำมัน ชั่วโมง เขาถามมีเบอร์ประจำมั๊ยบอกไม่มีครับ จัดมา
     รู้สึกชื่อน้องพฤษภา ไรเนี่ย หรือ น้องรถโดยสาร หรือไรเนี่ย ความจำสั้นแต่เห็ดฉันยาว
     มาถึงก็นวดธรรมดาพอใกล้จบ ถามเฉย "พี่พนวดกษัยมั๊ย"
     ตอบสั้นๆ "เอา"
     น้องเลยเปิดผ้าออก กำอย่างเบาๆค่อยบันจงจับเงาะลูปเบาๆ มีน้ำมันลื่นๆราดไปด้วย เขี่ยจุกเราเฉย
     "เฮ้ย เสียวอ่ะ"
     ค่อยรูด ค่อยทำ จนเร็วขึ้นๆ หน้าขาเราเริ่มเกร็ง เหมือนน้องรู้ไล่มาที่หัวเห็ด จากนั้นกุมมันเบาแล้วเร่งจังหวะ น้ำเห็ดเราก็พุ่งขึ้นสู้ฟากฟ้า อย่างรวดเร็ว
      สุขสมอารมณ์หมาย  เอนโดฟินหลั่งในสมอง ซ่า...

ทอนนะผมว่า
       ลายแทง
            เบอร์               ไม่รู้(ชื่อน้องรถโดยสารประทางหรือนอ้งอเดือนพฤษภาคม)
            หนังหน้า            บ้านๆครับ
            ไฟหน้า             ไม่ได้เปิดไำฟ
            ช่วงล่าง            ไม่ได่เปิดช่วงล่าง
            ลีลา                 มาราโดน่า(แฮนออฟก๊อด)
            Gf                   คุยธรรมดาน่ารัก
            ค่าเสียหาย          ค่านวด+สินน้ำใจ(250+500)

ถือว่ามีความสุขครับ ต่างกรรมต่างวาระนะครับหาใครจะไปตามลายแทง ถ้าใครจะใต่ระดับ ขออย่าพระเอกนะครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
Re: ร้านนวดไทย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2014, 13:33:09 »

ไม่ได้สัมผัสส่วนอื่นเลย น่า เสียดายนะครัช

cassanova return

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2014, 17:11:49 »

กะทัดรัด ได้ใจความดีครับ ขอบคุณสำหรับการบ้าน  hgjhg

tanana

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2014, 21:21:11 »

น่าจะมีอัะไรมากกว่านี้นัะครับ

crv

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2014, 21:45:01 »

หนังหน้า บ้านๆ555

wang

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2014, 01:52:48 »

เสร็จเลย ;khhg ;khhg

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2014, 10:52:03 »

pongz เยีย่มครับ แต่น่าเสียดาย ไม่ได้มีอะไรพิเศษเพิ่มเติม แต่แค่นี้ท่านก็มีความสุขแล้วมาแชร์กันก้เยี่ยมครับ