-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เลิกแล้วคะ หนูเลิกไม่ไปร้านหน้าประตูเชียงใหม่อีกแล้วคะ  (อ่าน 3676 ครั้ง)

highmountain88

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

หลักจากเปิดกะทู้หล่นคราวที่แล้ววันนี้กะจะไปแก้มือสักหน่อยมีน้องสอบถามทาง pm มาก็เลยคิดว่าลองไปแก้ตัวหน่อยดีกว่า ไปถึงร้าน ๆ บอกเหลือน้องคนหนึ่งตอนนี้มีโปรฯ เพราะวันสุดท้ายแล้วน้องลดเหลือแค่ 1499 จาก 2300 ก็เลยลังเลเห็นหน้าตาแล้วก็รู้สึกเฉย ๆ แต่ไหน ๆ มาแล้วก็ลองดูเผื่อจะดี ขึ้นไปเห็นน้องเช็ค ๆ กกน เหมือนเปื้อนหรืออะไรก็ลางร้ายมาล่ะ พออาบน้ำเสร็จก็อย่างที่คิดครับ ปจด มาอีกคนแล้ว ว้าวววว เคราะห์รอบสอง แต่ก็ช่างเสียเงินล่ะยังไงก็คงไม่ได้คืนก็จงมีความสุขไป ก็ให้น้องทำไปครับ ฟิวส์ก็ธรรมดา พอถามว่าร้านสอนอะไรบ้างบอดี้ น้องตอบกลับมาว่าร้านนี้พี่เจ้าของบอกว่าไม่มีบอดี้นะคะ แค่บิ้วแล้วชักอย่างเดียว ก๊ากกก เยี่ยมมากกก ก็ปล่อยน้องทำไปจนเสร็จก็ลงมา จะคอมเม้นสักหน่อยว่าอีกแล้วนะเป็น ปจด PR ก็ตอบน้องเป็นจริงเหรอคะ หรืออาจจะโกหก อืมมม คนโกหกได้เนียนมาขนาดน้องพลิก กกน เช็คเนี้ยนะเซียนแท้ ผมก็เลยตัดสินใจแล้วว่ากลับไปตายร้านประจำเลิกครับ กับคำว่าเด็กใหม่ เด็กใส

ปล. ผมไม่ชอบร้านที่คนเชียร์โกหกให้เราขึ้นกับเด็ก บอกน้องจะกลับพรุ่งนี้ (โอเคอันนี้คงจริง) น้องจะไปกลับไปเรียนต่อ(น้องจบแล้วครับ ขายของอยู่) มอดัง (ไม่รู้) ขาวเนียน (ก็นิดหนึ่ง) สวย (ระดับคำว่าสวยของเราคงต่างกันมาก) เนื้อตัวดีมากคะ พี่เห็นมาแล้วรับรองเลย (อืมม ดีตรงไหนครับ ส่วนไหนเหรอครับ อย่าให้บรรยายเลย ถ้าอันนี้เรียกว่าดีมาก น้องซัมเมอร์ ค่าย xxx ร้านประจำผมคงรูปร่างนางงามสุด ๆ เพราะดีกว่าม๊ากก)

สรุปนะครับ ใครจะไปก็ไปแต่สำหรับผมไม่เอาล่ะเสียความรู้สึกครับ ที่โฆษณามาทั้งหลายไม่สมราคาคุยครับ ผมกลับไปร้ายประจำผม business park ล่ะจะไม่นอกใจแย้วว

อ้อลืมไปเค้าก็ปรับปรุงขึ้นนะครับ ตอนนี้มีน้ำยาป้วนปากแล้ว ก็ให้เครดิตเค้าครับ แต่น้องที่ผมขึ้น สไตร์เกาหลีตามร้านคุย บอกเลยไม่มีความเกาหลีสักนิด

tanana

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7

ไม่อยากแตะเลยบ้านนี้เม้นความเห็นต่อท้ายนืดเดียวโดนลบไปสามกะทู้เลยเจ็บจริงๆ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

งานนี้ คอนเฟิร์ม .......งานเข้า  scary

ท่าน highmountain 88 สองรอบติดๆเลย

ปล มีรายละเอียดเชิงลึกอะไรที่อยากกระจายข่าวไหมครับ รบกวน pm ได้นะครับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

อืมมมมม วันก่อนลองไปเล็งน้องคนนี้พอดีเลย เอาไงดีเนี้ย จะลองดีมั้ยหรือรอดูคนอื่นอีก ouiy
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Team_then

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ร้านไหนหว้า หลังไมค์หน่อยครับ
ลำปาง หนาาาาา

ผมไปมาสี่รอบหมดไปเกือบหมื่นไม่คุ้มกับประสบการณ์ที่ได้รับอ่ะสำหรับร้านนี้ น้องที่ผมขึ้นพูดเหมือนกันทางร้านไม่สอนบอดี้ เพราะพี่เค้าบอกว่าไม่ต้องแค่ช่วยลูกค้ากับบิ้วนิดหน่อย เด็กส่วนใหญ่อยู่ระดับกลางผมเจอที่อื่นก็ 1300 สไตร์แบบนี้ เด็กที่ตั้งมา 2300 เนี้ยหลายคนสู้ร้านประจำผมตรง business park ไม่ได้เลย แต่เจ้าของเค้าจะเน้นบอกได้ความใหม่มาเป็นจุดขาย โดยที่เนื้องานสู้ร้านอื่นไม่ได้ โดยรวมผมว่าราคาที่นี้สูงไป

ปล. ผมไม่ได้มาดีสเครดิตร้านนะครับ แต่อยากให้เอาใจใส่ลูกค้า  บอกข้อเท็จจริงเวลาลูกค้าถาม อย่างpr ทำอย่างกะขายของตามตลาด น้องน่ารักทุกคนคะ คนไหนก็น่ารัก ขาวจั้ว พอดูเนี้ยเหรอขาวจั้ว ผิวดี รูปร่างดีมาก พูดไปเรื่อยๆ ประมาณทำไงก็ได้ให้ขึ้น หารู้ไม่ว่าลูกค้าขึ้นแต่ลงมาไม่ประทับใจเค้าก็ไม่กลับมาอีก แต่ก็ขอบคุณบางอย่างที่คอมเม้นไปก็มีการปรับปรุงเช่นน้ำยาป้วนปากตอนนี้มีแล้ว

หลายท่านอาจจะมองว่าผมชอบอ้างอิงร้านประจำผมบ่อย จะมาเชียร์กันหรือเปล่า จริงๆหลายคนอาจจะเห็นผมก็หล่นร้านประจำนะครับ แต่ไม่ขนาดร้านนี้ และผมมาเทียบราคากันผมมองว่าร้านประจำผมราคาสมเหตุผลเด็กหลายคนสวย รูปร่างดีกว่า แต่เป็นเด็กจาก กทม มารับงานอาจไม่ได้ฟิวสดใหม่ แต่สำหรับผมเสร็จสม สบายตัว สบายใจ

จรัส

• แอบหื่น

โฆษณาเว่อร์เกินไปหน่อย น้องก็ไม่เป็นงาน คนไหนไหลได้ก็โชคดีไป

JuBei

• **

eta30 ... เดือนหน้า เพื่อนจะมาจากเชียงราย จะให้พาไปเที่ยว ตอนแรกเล็งๆ ร้านนี้ไว้ คงต้องทบทวนแล้ว ไม่อยากพาเพื่อนไปหล่น เดี๋ยวมันจะเข็ด ไม่กล้าให้พาไปลุยที่อื่นอีก

Giggog43

• คะแนนจิตพิสัย +0/-7

ผมก็โดน(ปจด)นี่แหละไปท่าแพดีกว่าถ้าคิดว่าจะไป ถ.ราชเชียงแสนนะคับ เด่วแนะนำให้

justin

• แอบหื่น

หลายๆท่านเจอเหมือนกันเข้าแล้ว ผมก็ด้วยคน โดนเหมือนกันกะงานน้องที่บอกว่าเป็นนักศึกษาพยาบาล  หล่นดังตุ๊บเลยครับ คือผมอาจจะคาดหวังเกินไปก็ได้ แต่เทียบกับร้านอื่นๆแล้ว สู้ไม่ได้ ไม่ผ่านครับ

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอบคุณสำหรับการแชร์ครับ ....เห็นใจครับ...อารายมันจะโดนสองนัดซ้อนอย่างนี้  piuyty  piuyty

blue lemon

• **

ท่าน drjj  แชงผมไปแล้ว  เรียกว่าศิษย์พี่ได้ใหม่เนี้ยะ  ผมไม่ได้เข้ามานานๆที  ผมไปมาเมื่อวานนี้ไปกับยูนอาร์    ( คำนิยาม  บามครั้งผมก็ว่าเราเคยเทียวอย่างไรก็เทียวอย่างนั้นน่า..จะดี  )

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ท่าน drjj  แชงผมไปแล้ว  เรียกว่าศิษย์พี่ได้ใหม่เนี้ยะ  ผมไม่ได้เข้ามานานๆที  ผมไปมาเมื่อวานนี้ไปกับยูนอาร์    ( คำนิยาม  บามครั้งผมก็ว่าเราเคยเทียวอย่างไรก็เทียวอย่างนั้นน่า..จะดี  )
แสดงว่า หล่น ชิมิ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

ไอซ์แมน

cassanova return

• *

น่าเห็นใจครับท่านพี่  ljhgf  ชัดเจนเปลี่ยน    สำหรับผมก็อยู่หลุมเดิมต่อไป   .,mn

ake2600

ขอบคุณข้อมูลนะครับ

test

• **

ผมก็โดน(ปจด)นี่แหละไปท่าแพดีกว่าถ้าคิดว่าจะไป ถ.ราชเชียงแสนนะคับ เด่วแนะนำให้

.แนะนำหน่อยครับ อิอิ

จรัส

• แอบหื่น

.แนะนำหน่อยครับ อิอิ

ขอคำแนะนำด้วยคน

fireer

• **

ผมก็ไปโดนมาแล้วครับร้านนี้ ฟิวเด็กสดใหม่(ม่ายจริง) น่ารักขาวเนียน(เกือบใช่) ที่สำคัญน้องไม่เป็นงาน อาบน้ำเองยังพอทน นวดแปปๆยังไม่ค่อยเท่าไรแต่ชักอย่างเดียวไม่ไหวจริงๆ

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

อ่า ขอบคุณครับ จะได้ไม่ไปหล่นร้านนี้
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

• *

หล่นกันเยอะจังร้านนี้ เลยไม่กล้าไปเลย

เห็นน้องชีส น้องใหม่ของร้านนี้ต่อให้เบลอรูปก็จำได้เด็กประจำผม น้องขาวจัง สโนว์ หรือน้องน้ำมนต์ร้าน WoW อ่ะครับ ใครเคยขึ้นน้องตอนนี้ย้ายไปอยูร้านนี้แล้วจากคอร์ 999 ร้านเดิมตอนนี้ 1200 ร้านใหม่ นกป แต่ไม่ถอดคอร์สประจำน้องเค้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิถุนายน 2014, 16:38:47 โดย highmountain88 »

teter

• *

ร้านไรอ่ะ ขอตัวย่อหน่อยจิ

ร้านแมงที่กินไม้ในบ้าน มอดซ่า 555

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ต้องถามผู้มากประสบกาม

RetnuH

• แอบหื่น

เพื่อนผมฝากชมน้องๆร้านนี้เทรนมาดี มีท่าไม้ตาย นั่งขัดสมาธิชักกะปู๋ แบบ สงบ สันติ อหิงสา เป็นไงล่ะ เตือนแล้วไม่ฟัง

เพื่อนผมฝากชมน้องๆร้านนี้เทรนมาดี มีท่าไม้ตาย นั่งขัดสมาธิชักกะปู๋ แบบ สงบ สันติ อหิงสา เป็นไงล่ะ เตือนแล้วไม่ฟัง

บอกแล้วไม่เชื่ออยากลองก็ต้องเจอแบบนี้ อิอิ

eak.nnnn

• คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เเรงๆจริงๆร้านนี้

mzpro

• **

เล็ง ๆ อยู่เหมือนกัน แต่หล่นกันเยอะขนาดนี้ ไม่ไหวนะครับ ราคาสูงแต่คุณภาพไม่มี  ร้านอื่นถุกกว่า ยังมีทอน 
red001

Zalera

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ลาก่อนเลยครับร้านแบบนี้ ราคาเอามาจากกรุงเทพไม่พอ ถ้าน้องๆบริการได้แบบที่หลายๆท่านโดนมา ผมก็ไม่คิดจะไปเยือนแน่นอนเหมือนกัน ว่าแล้วก็ไปร้านประจำแบบเดิมดีกว่า ราคาเชียงใหม่ ชิวๆไป

cassanova return

• *

อ่านแล้วฮา มากมาย  ท้องแข็งเลยคับ  คิดได้ไง  สงบ  สันติ  อหิงสา

SMTpack

• แอบหื่น

อ่านแล้วฮา มากมาย  ท้องแข็งเลยคับ  คิดได้ไง  สงบ  สันติ  อหิงสา

ฮาครับ นึกภาพตามเลย ...........

p_jutamas

• ว๊องแมน
  • *

หล่นตลอด ผมสองรอบ รอบแรกนึกว่าน้องหวงตัว เปลี่ยนอีกคนก้ยังเหมือนเดิม เลิก ๆๆ นางฟ้าของผมรู้งานที่สุดละ กลับไปตายรังร้านเดิมดีกว่า ประหยัดกว่า ทอนมาตรึม

hotpod

• **

ตอนเอาเด็กซิงๆมาล่อจะซิงป่าวยังไม่รู้เลย   เพราะพวกกระเป๋าหนักมันเยอะครับ

sarayutkom

• คะแนนจิตพิสัย +0/-5

ไปร้านเจ้ก้อยครับ รับรองคุ้มราคาพร้อมคุณภาพประทับใจ  fdgdfdf fdgdfdf

giggs23

• magPugVE
  • แอบจิต
  • **
  • Country: pr

เห็นด้วยครับ ร้านนี้งานแย่ที่สุดเท่าที่เคยเจอ

ขึ้นไป อาบน้ำเอง ถอดเสื้อผ้า บิ้วโดยการเอามือลูบๆหัวนม แล้วชัก

จับ หอม อะไรๆ ไม่ได้เลย

ร้านนี้อยากได้ต้องกระเป๋าหนักจริงๆครับ  3-8xxx เลย เพิ่มจากคอร์สนะ

ยอมเลยครับ 

marcha

• **

เก็บเป็นข้อมูลครับ

tanes

• ว๊องแมน
  • *

ร้านประตูเชียงใหม่คงมีร้านเดียว น่าจะเป็นร้านที่บอกว่า"มีเด็กใหม่ ไม่เวียนร้าน"ร้านนี้ ผมไปครั้งเดียวแล้วเลิกเลยครับ ขึ้นกับน้องคนนึง ตกลงราคาที่1800ขึ้นไปน้องอาาบน้ำอะไรให้อย่างดี พอสักพักน้องเริ่มบิ้ว ถามว่าอยากเสียบมั้ยเพิ่ม2000ผมบอก.....โอ้ว คงไม่ไหวหรอกจ่ายไปตอนแรก1800ให้มาเพิ่มอีก2000 พอผมไม่เพิ่มเงิน คราวนี้เห็นธาตแท้เลยครับ พอจับนมก้ไม่ให้เอามือปัดออก พอจับข้างล่างก้ไม่ได้ บอกงั้นให้เอาถู น้องก้บอกว่าเอาถูไม่ได้ มันโดนของกันและกันถือว่าเป็นการเอากันต้องเพิ่มเงิน ผมเลยเซ้งเลยครับ บอกให้รีบทำให้เสด พอเสดกิจผมใส่เสื้อผ้าลงไปข้างล่างเลย ไม่อาบน้ำ ไม่คุย ไม่อะไรทั้งนั้น เสียอารมณ์หมด เลิกเลยร้านนี้ และจากที่อ่านของหลายๆท่านมา คาดว่าคงโดนแบบเดียวกัน ร้านนี้ถ้าเงินไม่ถึงอย่าไปเสี่ยงเลยครับ หรือถ้าเงินถึงจริงไปร้านอื่นยังคุ้มกว่าครับ

keejo

• คะแนนจิตพิสัย +0/-1

เด็กที่รู้จักยังอยู่ไม่ได้เลย คิดเอาแล้วกัน

sebastain

• แอบหื่น

ไปมาละครับ หมดไป 4k ได้แบบที่บรรยาย ชัดเจนๆ คงไม่ซ้ำ

Empire13

• **

หุหุหุ หนึ่งร้านในตำนานหล่น   yellow001  red001  roister

tonraks

• แอบหื่น

เข้ามาเก็บข้อมูล  ljhgf

Empire13

• **

ร้านหล่นในตำนาน แพงและหล่น ร้านนี้ไม่หล่นถือว่าแปลกละครับ yellow001 red001 roister