-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนวดแถวฮ่องกงมีไหมครับ  (อ่าน 792 ครั้ง)

hotpod

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ร้านนวดแถวฮ่องกงมีไหมครับ
« เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2014, 14:02:13 »

อยู่แค่สามวันใครมีลายแทงบ้างครับ

tanana

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
Re: ร้านนวดแถวฮ่องกงมีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2014, 14:37:31 »

ไปฮ่องกงยังคิดจะนวดอีกมีอัะไรให้ทำเยอะกลับมานวดไทยเถอะครับ

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2014, 21:01:25 »

eta08ฝั่งมาเก๊าครับ มาหลายร้าน

bunarsa

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2014, 23:49:43 »

เอาจริงๆ....พึ่งไปมาเมื่อสองสามวันก่อน ด้วยความ"คัน" อยากรู้ว่า ไอ้ที่ติดว่า massage เยอะๆนั่นน่ะ มีอัลไล เลยชวนเพื่อนไปเดินเที่ยวตอน ตี 2 สังเกตุง่ายๆ ถ้ามีป้ายบอกว่า "china 280 vietnam 280 malay-thai 250" นั่นล่ะครับ ... มีแน่นอน 250 280 นั่น ยังไม่รวมนะครับ ถ้ารวมหมด 400 เหรียญครับโผมมมมมมม  ตีออกมาเป็นเงินไทยคร่าวๆ ประมาณ เกือบๆ 2000 บาทนะครับ เค้าจะเรียกเด็กออกมาทีละชุด ถ้าโอก้อโอ ถ้าไม่โอมีชุดใหม่ ตอนเดินขึ้นไป ไม่เห็นมีประตูระหว่างทางขึ้นนะครับ แต่พอตอนเรียกเด็กนี่ มาจากไหนไม่รู้ เร็วเหลือเกิน น้องๆที่นี่ คอนเฟิร์มเรื่องหุ่นครับ (เท่าที่เจอมา) หุ่นเชียะทุกคน หน้าตาก็มีปนๆกันไปนะครับ... ขอให้ท่านมีความสุข
ปล. 1 ผมไม่เคยขึ้นนะครับ ไม่รู้ว่าคุณภาพเป็นไง เพราะดันอยากรู้วันสุดท้าย งบหมด (แอบได้ยินน้ำเสียงเหมือนมันด่า 5555 )
ปล. 2 ร้านนวดจริงๆก็มีนะครับ เปิดขปิดพอๆกะร้านพวกนี้เลย อันนี้ไปลองมาละ 20 นาที 58 เหรียญ คอ ไหล่ แขน คุณภาพใช้ได้ครับ สว. ล้วน!!!

ไอซ์แมน

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2014, 17:10:21 »

Nu-me

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2014, 10:02:35 »

แนะนำสมัครสมาชิกเวป bathlover.com คับ ในนั้นมีห้อง interroom ผมใช้ข้อมูลในนั้นไปพบทีเด็ดที่ฮ่องกงและที่อื่นๆมาแล้ว ขออภัยที่ไม่ได้แจ้งในนี้ เพราะมันเยอะ และยาวมากครับ

ไอซ์แมน

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2014, 16:01:18 »

entaneer18

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2014, 10:36:22 »

เอาลายแทงนี่ไปเลย เจ๋งกว่า Bathlover อีก....อิอิ lowwww lowwww
ที่ฮ่องกงมีสองรูปแบบ
1.ซาวน่า
ดูตามป้ายไฟโฆษณาตามถนนใหญ่ๆ เลย เช่น ย่าน จิมซาโจ่ย,จอร์แดน ม๋งก๊ก
แต่ละที่ก็จะคล้ายๆกัน คือเข้าไปแล้ว จะมีให้เลือก ประมาณ 3 อย่าง คือ นวดอย่างเดว หรือ นวดพร้อมใช้มือ หรือนวดพร้อมนาบ
เลือกเด็กไม่ได้ แต่บอกได้ว่าชอบประมาณไหน เค้าก็จะพามาให้ดูตัว ถ้าไม่พอใจก็ขอเปลี่ยนได้
ค่าใช้จ่ายก็ตกประมาณตั้งแต่1500 ถึง 6000 บาท

2.ฟรีแลนซ์ มีเยอะมากๆ
ดูได้จากเวบ sex141 รูปแบบก็คือ เด็กแต่ละคนจะเช่าห้องเล็กๆ อยู่บนอพาร์ทเมนท์ ห้องแคบมั๊กๆ มีห้องน้ำในตัว
ส่วนใหญ่จะรวมกันอยู่อพาร์ทเมนท์เดวกัน ขึ้นลิฟท์ไปแต่ละชั้นใช่ทั้งนี้นเลยทุกห้อง
ถ้าไม่ว่างจะมีป้ายบอกว่า'wait'แต่ถ้าว่างเป็นป้าย'welcome'
เราสามารถลุ้นวัดดวงด้วยการเคาะห้องที่ว่างได้เลย น้องจะเปิดห้องออกมาให้เราเห็น ถ้าพอใจก็เข้าไปเลย
ถ้าไม่พอใจก็บอกซอรีๆๆ ก็เดินออกมาได้ ไล่เคาะแม่งหลายห้องเลย ตื่นเต้นดี ไม่ต้องเกรงใจ
เราดูได้จากเวบเลยครับ ว่าอยู่ที่ไหน ชั้น/ห้องอะไร มีรูปให้ดูพร้อมบอกสัดส่วน และ ราคาของบริการแต่ละแบบ
ตัวจริงจะดร็อปกว่ารูปที่โชว์ประมาณ 30% ค่าใช้จ่ายตกประมาณ 1500-4000

ผมแนะนำให้ลองแบบที่ 2 หาข้อมูลเยอะๆ แล้วตามล่าเอาเองตื่นเต้นดี
แล้วจะรู้ว่าฮ่องกงมีอะไรที่ซ่อนไว้อีกเยอะแยะมากมาย

โชคดีมีทอนนะครับ

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2014, 18:11:19 »

.,mn เข้ามาเก็บข้อมูลด้วยครับ ขอให้โชคดีครับ

krabiboy

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2014, 23:05:06 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่สุดยอด ครับ

ไอซ์แมน

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2014, 23:34:20 »