-->

ผู้เขียน หัวข้อ: บอกเล่า พะเยา ....... ตัวเมืองที่ไร้ร้านนวดแบบที่ท่านในนี้ต้องการ  (อ่าน 7818 ครั้ง)

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

ก่อนอื่นขอเอาข้อมูลจากจังหวัดพะเยาในตัวเมือง ซึ่งจากข้อมูลที่สำรวจร้านนวดที่มีในเมืองไม่กี่ร้านพอทำให้ทราบดังนี้ครับ
1. เป็น อ.เมือง ที่ไม่มีร้านนวดพวก สส. เลยแม้แต่ร้านเดียว เท่าที่เจอนะครับ(บอกพิกัดด้วย)
    - บริเวณ ถ.ซุปเปอร์ไฮเวย์ทางไปเชียงราย จะมีร้านนวด 1 ร้านข้างๆร้านเย็นตาโฟ คนนวดเป็นคนสูงวัย ลักษณะการนวด มือหนัก เหมาะแก่ผู้สูงอายุมากสำหรับร้านนี้
    - ตรงข้ามโลตัส จะมีร้านนวด 3-4 ร้าน แต่ว่าทุกร้านนั้นคนนวดเป็น สาวสูงวัย / ชายชรา ทั้งสิ้น สภาพร้านทำออกมาลวกๆไม่ดี (ถ้าไม่ไหว นวดเท้าพอทน แต่นวดน้ำมันนี่ สภาพห้องไม่ดีเลย)
    - บริเวณ ซอยข้างๆ บขส. มีร้านนวดอยู่ 1 ร้านซึ่งคนนวดเป็น ชายหนุ่มวัยกลางคน และสาวอวบอ้วนมีอายุ เหมาะแก่คนที่อยากนวดจริงๆ เพราะ กดเส้นแรงใช้ได้เลย (ร้านนี้นวดOnly)

นี่คือเท่าที่ทราบมานะครับ ดังนั้นจังหวัดนี้อย่าหวังว่าท่านจะเจอร้าน นผบ.ดีๆ สปาหรูๆ มีน้องๆน่ารักมาคอยบริการท่านขอแนะนำว่าไปเชียงใหม่ เชียงราย ลำปาง สบายตัวกว่าครับ มาจังหวัดนี้ท่านจะเจอกับ สว.และ สอ.+สว. แน่นอน ..................

ป.ล. ถ้ามีคนมาเปิดร้านนวดแบบดีๆ คนพะัเยาลูกค้าเพียบ แต่อย่างว่าครับ เมื่อไม่มี ก็ให้ท่าน สว. ทั้งหลายกดจุดแรงๆไปก่อนละกันะครับ ......... อันนี้จากประสบการณ์และคนที่ไปใช้บริการบอกๆมา เลยมาบอกกล่าวให้ทราบ หวังว่าจะมีประโยชน์ไม่มากก็น้อยนะครับ

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

.,mn ขนาดนวดแบบธรรมดา คนยังไม่ค่อยไปใช้บริการเลยครับท่าน นวดแบบหรู นี่จะมีคนเข้าป่าวยังไม่รุ้เลยครับ

คนวัยทำงานพอจะจับจ่ายเงินได้ ยังมีไม่เยอะครับ ขนาดเชียงราย ตอนนี้ยังให้ผลตอบแทนผุ้ประกอบการไม่คุ้มค่าการลงทุนเลยครับ

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ร้านดีๆ ผมเห็นมีอยู่ร้านนึงครับ รถจอดตลอดเลย แต่เป็นร้านแบบสมุนไพร นวดจริงๆ จังๆ ครับ

ป.ล. ไม่รู้ว่าที่ เกทเวย์ปัจจุบันเป็นไงมั่งเนาะ

NIRVANA

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ใครมีข้อมูลดีๆ เอามาแชร์กันหน่อยคับ ;khhg

jcmx

• Super Guest
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: au

ว้า ไม่มีนวดแอบแฝง
ไม่สนับสนุนให้คนมีเซ็กซ์กัน กรุณาอย่าเอาเรื่องจริงมาโพส ขอเฉพาะเรื่องที่แต่งขึ้นเท่านั้น

wolfon75

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

fdgdfdf จะพูดไงดี...ไม่ใช้เป็นเมือง ทำเงิน คนสวนใหญ่เก็บ เงิน
 หนุมสาวส่วนมากไปทำงานเรียนต่างจังหวัด  หาก ท้อง มีลูกจะตั้งหลักแหล่งอยู่ 55+
ประมาณว่าเห็น สาวๆทีมีลูก กะท้องสะสวนใหญ่ 555+  eta07

flashfly01

• แอบหื่น

พะเยาเมืองเล็กพอมีบ้างแต่ก่อไม่แหล่มทะไหร่อ่าา

lexlex

• *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ล่าสุดเมืองพะเยา มีเหล่าผู้สูงวัย เปิดร้านนวดมากขึ้นๆ ซึ่งแต่ละร้าน มีทั้งลูกๆและคนนวดที่มีอายุมากขึ้นๆ ................. เหมาะสำหรับท่านสูงวัยนะครับเมืองพะเยา