ผู้เขียน หัวข้อ: พะแพง...จ๋า คิดถึงจัง  (อ่าน 2212 ครั้ง)

ชอบ

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
พะแพง...จ๋า คิดถึงจัง
« เมื่อ: 08 มีนาคม 2013, 15:54:10 »

นี่คือการบ้าน
ผมพึ่งทราบว่าน้องพะแพงอยู่ ที่ ฮาเล็ม ครับ เมื่อวันที่ 6 ตอนบ่ายๆ
ขอขอบคุณพี่ PR ร้านดังแห่งหนึ่ง eta08 (ร้านพี่ ผมยังอุดหนุนสม่ำเสมอนะครับ)
เช้าวันที่  7 ผมลองหาข้อมูลในเวบ พอดีกับ น้องพึ่งกลับมา 
รอ 11.00 รีบโทรนัดทันที คิวแรกเลย เอิกๆ(ก็คนมันคิดถึง) fdgdfdf
โทรไปเพื่อความรอบคอบอีกที 14.30 ขอขอบคุณ PRที่ไม่ลืมนัด ผมนะครับ eta08
16.00 ได้เวลานัด ผมไปถึงร้าน นั่งพักแป๊ป
แล้วน้องพะแพงก็เดินออกมา... เขินนนนนน

---เดี๋ยวมาต่อคับ---

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: พะแพง...จ๋า คิดถึงจัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มีนาคม 2013, 09:34:57 »

มาต่อไวๆ นะครับท่าน... ;khhg

ชอบ

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มีนาคม 2013, 12:37:22 »

---มาต่อละคับ---
ผมเดินตามน้องพะแพงขึ้นห้อง
. . .ตื่นเต้นจัง อารมณ์คล้ายๆแฟนเก่าที่หนีออกจากบ้านละบังเอิญเจอกัน eta32  eta30
มาถึงในห้อง ผมไม่ได้รุกอะไรรุนแรงอย่างใจคิดคับ ขอแค่กอดน้องแน่นๆ ละน้องก็บอกหายใจไม่บอก... kjhg
คุยกันเรื่อยเปื่อย(ประเด็นที่ใช้เวลานานคับพี่ jame bond) เรื่องงานบ้าง ส่วนตัวบ้าง
ก็เลยทำให้รู้ว่า น้องพะแพงคิดว่า--ผมรู้นานแล้วว่าน้องอยู่ที่ฮาเล็ม ทำไมไม่มาหากันเลย--
ผมก็บอกว่าพึ่งรู้เมื่อวานนี้เอง ก็รีบมาหาเลย
น้องพะแพงไม่เชื่อ ..  piuyty  wq
ผมก็เลยงอน  kjhg      น้องไม่ง้อด้วย   
ที่เหลือก็อะไรไม่รู้ นวดๆ นัวๆ งงๆ  fdgdfdf
ละก็มานอนคุยกันเรื่อยเปื่อยต่อ
อาบน้ำ จบละ  การบ้านแม่งงี้เง่าดีนะคับ...ขอโทษพี่ๆที่อ่านกันมา

ก็เป็นอย่างมากได้แค่ลูกค้าประจำอะคับ ouiy แต่ก็เป็นลูกค้าประจำต่อๆไป . . .

frog

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มีนาคม 2013, 12:40:44 »

โห...อิจฉาอ่ะท่าน....ได้อารมณ์ยังกับ กะหนุงกะหนิง พ่อแง่แม่งอน อยู่กับแฟนเลย...อยากได้ฟิลด์แบบนี้บ้างจัง.. dsgjsd dsgjsd

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 มีนาคม 2013, 12:45:54 »

eta32 น้องเค้าหนีใครมาสักคนแน่ๆ แต่คงไม่ใช่ท่านหรอกนะ

น้องเค้าน่ารักนะ เค้ากลัวอย่างเดียวกลัวคนหื่นเต็มพิกัด ใครรู้ตัวปรับปรุงด้วย roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 01:28:23 »

น้องพะแพง ผมก็เคยประมืออยู่ครั้งหนึ่งน๊ะ เธอเป็นคนที่มีใบหน้าที่สวยมากคนหนึ่งเลยทีเดียวในสายตาผม  เนื้อตัวหอมกลิ่นสาปสาว เธอเป็นคนที่พูดตรงๆ ชอบคนที่นุ่มนวลชวนฝัน เธอจึงจะยอมให้สัมผัสได้ในสิ่งที่เธอหวงและต้องห้าม  หากใครก็ตามที่รุ่มร่าม และหื่นเกินงาม รับรองว่า งานนี้ ไม่ได้แอ้มเธอแน่ เพราะเธอจะว๊ากก ใส่ และ หากไม่ให้ก็คือไม่ให้ มือจะปิดป้องเกาะกำบัง ไม่ง๊อใครด้วย ตอนที่ขึ้นงานกับเธอ อาศัยลูกอ้อนๆ ขอเธอ กว่าจะได้ก็เวลาเกือบหมด เธอขอร้องให้ต่อคอสอีก ผมก็ต่อตามที่เธอเรียกร้อง แล้วผมก็สมหวังผ่านมาด้วยดีครับ อิ อิ  red001
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 มีนาคม 2013, 09:29:17 »

น้องพะแพง ผมก็เคยประมืออยู่ครั้งหนึ่งน๊ะ เธอเป็นคนที่มีใบหน้าที่สวยมากคนหนึ่งเลยทีเดียวในสายตาผม  เนื้อตัวหอมกลิ่นสาปสาว เธอเป็นคนที่พูดตรงๆ ชอบคนที่นุ่มนวลชวนฝัน เธอจึงจะยอมให้สัมผัสได้ในสิ่งที่เธอหวงและต้องห้าม  หากใครก็ตามที่รุ่มร่าม และหื่นเกินงาม รับรองว่า งานนี้ ไม่ได้แอ้มเธอแน่ เพราะเธอจะว๊ากก ใส่ และ หากไม่ให้ก็คือไม่ให้ มือจะปิดป้องเกาะกำบัง ไม่ง๊อใครด้วย ตอนที่ขึ้นงานกับเธอ อาศัยลูกอ้อนๆ ขอเธอ กว่าจะได้ก็เวลาเกือบหมด เธอขอร้องให้ต่อคอสอีก ผมก็ต่อตามที่เธอเรียกร้อง แล้วผมก็สมหวังผ่านมาด้วยดีครับ อิ อิ  red001
น่าน ไง มี เคล็ดวิชา มาบอกกันด้วย อิอิ เขินนนนนน

roister สไตล์เต็มพิกัดแบบพ้มเทอกัว ขนาดสุภาพมาแย้วแค่โอบกอดนยังกัวจนตัวสั่น

roister ต่อไปต้องใช้ไตล์ยืนนิ่ง นอนนิ่ง แบบท่านเจมส์แล้ว น้องๆที่นี่จาต้องไม่กัวผม dgd

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มีนาคม 2013, 11:56:16 โดย pol »
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 มีนาคม 2013, 00:54:54 »

การบ้านน่ารักมากๆครับ  เขินนนนนน แอบชอบจนไปตามจนเจอ ดีใจจนมาระบายให้ทุกคนๆได้ฟังกันว่า ฉานชอบเทออออ  mbvc
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 มีนาคม 2013, 10:48:13 »

eta32 น้องเค้าหนีใครมาสักคนแน่ๆ แต่คงไม่ใช่ท่านหรอกนะ

น้องเค้าน่ารักนะ เค้ากลัวอย่างเดียวกลัวคนหื่นเต็มพิกัด ใครรู้ตัวปรับปรุงด้วย roister
นั่นน่ะสิคะ ปรับปรุงด่วนเลยนะคะ ขอร้อง......... ljhgf ttu

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 มีนาคม 2013, 05:35:28 »

นั่นจิ เอ!  eta32 เป็นใครกันน๊าที่ว่านี้ อยากรู้จังเบย อิ อิ kjhg
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 มีนาคม 2013, 05:58:50 »

ไม่ใช่ผมแน่นอน งุงิ งุงิ หรือว่าอาจจะใช่ อิๆ

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 21:19:02 »

ไม่ใช่ผมแน่นอน งุงิ งุงิ หรือว่าอาจจะใช่ อิๆ
เอ....ใช่ป่าวน๊าา ม่ายหรอก

พี่เล็กออกจาน่าร้ากกก สุภาพ อ่อนโยน โอ๊ยยย.... ใจละลาย
  mbvc  ttu

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 เมษายน 2013, 03:29:45 »

ได้นั่งคุยพร้อมยลโฉมใหม่ไฉไลเป็นบ้าของเธอนานเป็นชั่วโมงคุยสารทุกข์สุขดิบแบบใกล้ชิดม่ากม้าก
ได้ทราบสิ่งต่างๆมากมายในมุมมองของตัวน้องเอง ที่บางครั้งก็น่าหัวเราะ บางครั้งดราม่าสุดๆ ที่แน่ๆน้องคนนี้มุ่งมั่นทำงานอยากให้พี่ทุกคนที่มาเที่ยวสายนี้ใด้มีความสุขกลับบ้านไปทุกครั้ง
เธอทิ้งท้ายได้น่าฟังว่าทุกอาชีพมีเกียรติและศักดิ์ศรี บางครั้งบางอารมณ์เธอรับไม่ได้กับบางคนที่เห็นเธอเป็นเครื่องมือบำบัด........
เธออยากขอร้องแขกทุกท่านกรุณาสุภาพและให้กียรติให้ความกรุณาความเมตตากับน้องๆบ้านฮาเรมด้วยค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เมษายน 2013, 03:41:59 โดย Pee Lek »

p_power

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2013, 22:20:46 »

น้องเขาเป็นคนสวย น่ารัก คุยสนุก อัธยาศัยดีมาก งานดี ถูกใจครับ pongz

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 15:31:32 »

น้องเขาเป็นคนสวย น่ารัก คุยสนุก อัธยาศัยดีมาก งานดี ถูกใจครับ pongz

หน้าตา นางงาม / มากๆเลยค่ะ ^^ สวยบริการดี แบบนี้เอาใจพี่ๆ ไปเต็มๆ เลยค่ะ  fhgj fhgj

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 16:07:55 »

อาบน้ำ นวด บีหน้า บีหลัง นัว ตามสเตปเธอทำได้ เสียวมาก ฟินเลยทีเดียว
ขอความกรุณาอย่ามองหน้าเธอนานเพราะท่านจะ
อ่อนระทวยมีบ้านเสียบ้าน มีรถเสียรถ จริงๆนะจ้ะ อิๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤษภาคม 2013, 16:17:54 โดย Pee Lek »

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2013, 18:16:56 »

อาบน้ำ นวด บีหน้า บีหลัง นัว ตามสเตปเธอทำได้ เสียวมาก ฟินเลยทีเดียว
ขอความกรุณาอย่ามองหน้าเธอนานเพราะท่านจะ
อ่อนระทวยมีบ้านเสียบ้าน มีรถเสียรถ จริงๆนะจ้ะ อิๆ

สำหรับพี่เล็ก น้องๆ ไม่ต้องการสิ่งใด / ขอแค่พี่เล็กแวะมาเที่ยวหาน้องๆ แค่นี้ก้อดีใจมากแล้วค่ะ อิอิ เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน