ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องต้นปาล์ม  (อ่าน 1491 ครั้ง)

ชอบ

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้าน น้องต้นปาล์ม
« เมื่อ: 14 มีนาคม 2013, 18:24:04 »

วันนี้พาเพื่อนมานวดครับ --เพื่อนไม่เคยมา-- eta30
ระหว่างนั่งรออยู่หน้าร้าน แดดกำลังดี ลมไม่มี   ก็มีรถคันเล็กสีสดมาจอดในซอยหน้าร้าน พร้อมกับมีสาวหน้าตาน่ารักเดินลงมา mbvc
เราก็คิดไปว่า สาวข้างบ้านนี่น่ารักดีนะ .. น้องคนนั้นก็เดินมาเรื่อยๆ       เอะ! เดินเข้าร้าน  cup cake ด้วย  eta03
ว้าว  ผมว่าข้างนอกมันร้อน เดินเข้าไปนั่งในร้านดีกว่า  อิอิ
ก็ถาม PR ว่าตอนนี้มีใครว่างบ้างคับ   
น้อง PR บอกว่า  น้อง ปาล์ม พึ่งมาพอดีเลยคะ ใช่คนนั้นแน่เลย - - - ใช่จริงๆด้วย
ตามนั้น ครับ ระหว่าง นั่งรอ อะไรซักอย่าง สายตาก็เหลือบไปเห็น ...รถแฟน !!!  scary scary อูย . . .
(รถน้องพะแพงอะคับ ผมคิดเอาเอง ว่าเป็นแฟน     น้องเค้าไม่ได้รู้เรื่องด้วย fdgdfdf)
น้องพะแพงพึ่งมาพอดี แต่เราก็เลือกน้องต้นปาล์ม ไปแย้ว กลัวน้องต้นปาล์ม เสียความรู้สึก
(เพราะก่อนหน้านี้ก็ทำน้อง เอเชียผู้น่ารักเสียความรู้สึกไปแล้ว ขอโทษน้องเอเชียด้วยนะครับ eta08 eta08)
 ได้เวลา ห้องพึ่งว่างพอดี ก็เดินตามน้องต้นปาล์ม ขึ้นห้องไปครับ ห้องทางขวาจากบันได
เข้าไปในห้อง เปิดแอร์ อาบน้ำ  ตู้อาบน้ำที่นี่ใหญ่กว่าที่อื่น นะ เราสองคนตัวเล็กๆ ยัดกันสบายๆ เลย อาบเสร็จออกมา เช็ดตัว นอนคว่ำ
นวดครับ น้ำหนักมือดีพอสมควรเลย ไม่นานเกินรอ น้องบอกให้นอนหงาย เริ่ม บิ้วกันเลยทีเดียว เปลี่ยนท่าบ้างตามอารมณ์ แต่ นวดกันได้ไม่นานครับ
ปวดหัวมาก piuyty  อ่อ... แอร์ มันไม่ยอมเย็น  ljhgf ก็ลองไปดูที่รีโมท พยายามจะให้มันเย็น อักษรที่ข้างรีโมท บอกห้ามปรับ 
มีลูกศร 2 อัน ชี้ไปที่ปุ่มเปิด/ปิด (ประมาณว่ากดแค่ปุ่มนี้นะ)  หมดความพยายาม รีบมานวดต่อดีกว่าแบบสปีดเลย แปป เดียวเสร็จ
อาบน้ำ น้ำเย็นด้วยเพราะตัวร้อนมาก ระหว่างอาบน้ำกับน้องก็บ่นกันทั้งคู่เสียดายบิ้วอารมณ์กันไม่ค่อยมันเลยอากาศไม่อำนวย
เรียบร้อย ละก็รีบเดินลงมา   เยดเข้  มายืนทำอะไรกันที่บันไดเต็มไปหมด พี่ๆก็นั่งอยู่โซฟาเพียบเลย เราก็รีบเดินออกไปเลย กลัวที่ๆคนเยอะๆ 555
 คะแนนๆ  ตามนี้
หน้าตา 8
รูปร่าง 7
ไฟหน้า 7
หลอดไฟ 7
ผิว 7.5
GF 8
นวด 8
นัว 7.5
สิ่งแวดล้อม 4 แอร์ไม่เย็น red001

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: การบ้าน น้องต้นปาล์ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 มีนาคม 2013, 23:05:21 »

ขออภัยเรื่องแอร์ไม่เย็นค่ะ

จิง ๆ แล้วแอร์ห้องนั้นเย็นนะคะ (ถึงแม้จะเก่าไปนิดนุงส์)   เขินนนนนน

ที่ต้องเขียนแปะติดไว้ เพราะน้องชอบปรับให้อุนหภูมิสูงขึ้น อันนี้งงจิง ๆ

เลยห้ามปรับ เพราะมีหลายปุ่มมากกก (แต่ก็มีคนปรับตลอด) เลยสภาพอย่างที่เห็นค่ะ piuyty

คราวหลังให้น้องลงมาแจ้งข้างล่างเลยนะคะ จะได้ขึ้นไปปรับให้ (แต่ห้ามโป๊โชว์น๊า)
  scary

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 มีนาคม 2013, 02:54:24 »

สงสัย น้องทำอาไรให้ท่านร้อนป่าวคับ แอร์เลยไม่เย็น  เขินนนนนน

Raul Silva

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 มีนาคม 2013, 09:33:03 »

ตัดเรื่องแอร์ม่ายเยนไป เพราะมันสุดวิสัยงับ

ดูคะแนนต่างๆช่างต่างกันจิงกะการบ้านของทั่นเมพ เข้าจัยนะงับว่าต่างคน ต่างมุมมอง แต่ว่าโผมว่าการบ้านของเพ่"ชอบ"ดูน่าเชื่อถือในเรื่องการหั้ยคะแนนกว่าทั่นเมพบางทั่นงับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 มีนาคม 2013, 10:16:37 »

ตัดเรื่องแอร์ม่ายเยนไป เพราะมันสุดวิสัยงับ

ดูคะแนนต่างๆช่างต่างกันจิงกะการบ้านของทั่นเมพ เข้าจัยนะงับว่าต่างคน ต่างมุมมอง แต่ว่าโผมว่าการบ้านของเพ่"ชอบ"ดูน่าเชื่อถือในเรื่องการหั้ยคะแนนกว่าทั่นเมพบางทั่นงับ

roister แบบเน้ต้องให้คนเก่าแก่ในสายนี้ อย่างทั่นกงกง/ทั่นเจี๊ยวสวีท ตามไปพิสูจน์หน่อยดิ

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 มีนาคม 2013, 15:22:02 »

รีวิวเป็นแค่แนวทาง ประสบการณ์ฅรงกับน้องจะช่วยแยกแยะว่าท่านใดปล่อยหรือกดเกรดอิๆ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 มีนาคม 2013, 21:17:21 »

อยาก ปีน ต้นปาล์ม จุงเบย เขินนนนนน
สนใจปีนต้นงิ้วก่อนมั้ยคะ jljhl

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่