ผู้เขียน หัวข้อ: เยลลี่ หวานมาก  (อ่าน 1209 ครั้ง)

ชอบ

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เยลลี่ หวานมาก
« เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 08:48:19 »

ว่างๆเหงาๆและเงี่ยนเบาๆ เลยแวะเข้าไปที่ฮาเร็ม
นั่งเพลินๆอยู่ไม่นานกำลังเตรียมจะดูน้องๆ      มีน้องคนหนึ่งเดินออกมาพอดี
หน้าตาคุ้นมากกกกก dsgjsd (ใช่แล้วเราเคยเจอบ่อยๆที่ร้านแถวอันดามันซีฟู้ด และอีกร้านใกล้ๆเจี่ย
หลังจากนั้นก็ไม่รู้เลยว่าน้องไปอยู่ไหน ตามหาแบบไม่แสดงออกมานานพอสมควร) มาบังเอิญเจอแบบง่ายๆเลย 5555
ตัดสินใจทันที ถาม PRคนสวยว่า น้องคนนี้ว่างมั้ย
PRคนสวยก็เดินเข้าไปถามน้อง.................................
ตอบกลับมาว่า ว่างค่ะ แต่ขอเวลาน้อง 5 นาที นะค่ะ น้องพึ่งลงมา
ผมก็บอกว่า 10 นาทีก็ได้ (ถึงเวลานี้รอได้ อะ)

ชอบ

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เยลลี่ หวานมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 09:03:13 »

นัวกันตั้งแต่เข้าห้อง จนไปที่เตียง พอสมควรแก่ความอยากแล้ว
ก็ไปอาบน้ำ (น้ำอุ่นไหลแรงดีมาก) สบายตัวก็มานอนคว่ำ 
มือเล็กๆ กับเจลลูบที่หลังนี่มันสบายจริงๆ ไม่นานเกินรอ พลิกมานอนหงาย นวดๆนัวๆกัน สนุกมาก
อารมณ์ เหมือนกำลังเจอกับแฟนเก่าที่ไม่เจอกันนาน สรุปเสร็จได้ด้วยเวลาไม่นาน ความประทับใจเกิน 100
หน้าตา 9.5
รูปร่าง 9
นวด 8
นัว 10
Gf 10
ซ้ำแล้วซ้ำอีกก็ไม่เบื่อจริงๆ ครับ สำหรับคนนี้

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: เยลลี่ หวานมาก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2013, 17:16:09 »

eta32 เหตุการณ์ที่เล่ามาเนี๊ยะอ่านแล้วน้องลูกปัดคุ้นๆ มากเลยค่ะ  piuyty แต่นึกหน้า ( พี่ชอบ ) ไม่ออก อิอิ /  ยังไงแวะมาอีกซักรอบนะคะ .... ยังมีน้องๆ อีกหลายคนเลยค่ะ บริการดีดีทั้งนั้นค่ะ   ปล. ขอบคุณอีกครั้งนะคะสำหรับการบ้านน้องเยลลี่  ...