-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โอวตี่ ปรับปรุงใหม่และเปลี่ยนชื่อเป็น Origin Thai (OT) Massage Boutique  (อ่าน 49295 ครั้ง)

puipui24

• บุคคลทั่วไป
Re: โอวตี่ ปรับปรุงใหม่และเปลี่ยนชื่อเป็น Origin Thai (OT) Massage Boutique
« ตอบกลับ #300 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 12:06:03 »

อีกคนครับ ต้องไปลอง สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น ไปแล้วจะมาส่งการบ้านนะครับ  ss

เซียนซุ่ม

Re: โอวตี่ ปรับปรุงใหม่และเปลี่ยนชื่อเป็น Origin Thai (OT) Massage Boutique
« ตอบกลับ #301 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 18:52:06 »

ไม่ได้แวะเข้ามาบอร์ดนานมากๆเนื่องจากติดงาน พอมาถึงก็เจอกระทู้นี้ น่าสนใจมากครับ เนื่องจากผมก็เป็นคนนึงที่ชอบเที่ยวนวดแผนโบราณ โดยส่วนตัวก็เคยใช้บริการที่นี่2ครั้ง(ถ้าจำไม่ผิดนะ) นานมาละครับตั้งแต่ยังใช้ชื่อเดิม ก็เจอกรณีแบบที่หลายๆท่านเจอมา น้องๆจะเรียกออฟชั่นอย่างเดียวเลย แบบว่านวดไปถึง10นาทีชวนเราซะแล้ว ทั้งๆที่บางครั้งเราอยากนวดให้ผ่อนคลายก่อน เรื่องอื่นว่ากันทีหลัง ถ้าเราไม่สนออฟชั่น น้องเขาก็จะมีปฏิกิริยาทันที แบบว่าเริ่มไม่อยากนวดเราละ จึงเป็นเหตุผลที่ไม่ได้ไปใช้บริการอีกเลย แต่ตอนนี้เห็นว่าปรับปรุงใหม่ ก้อยากไปลองดูว่าปรับปรุงร้านแล้วได้ปรับปรุงนิสัยพนักงานด้วยรึป่าว นั่งอ่านคอมเม้นมาหลายหน้า ใจเริ่มเสีย รู้สึกจะออกแนวลบมากกว่าบวก ยังไงก็ต้องไปลองดู สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นละครับ ยังไงซะก็ฝากทางผู้บริหารร้านด้วยนะครับ ถ้าปรับปรุงการบริการของพนักงานได้ ร้านท่านจะได้ลูกค้าดีๆอีกเยอะ   .,mn

hgjhgหัวใจเดียวกันครับ รออ่านการบ้านอยู่นะครับ
สู้ๆเน่อ

saypastian

อัพเดทกันหน่อย  uiuo ผู้ชายลั๊ลล้า ตอนนี้ OT เป็นไงบ้าง น้องๆหนีหนาวกันลงมาเยอะไหม

superjame

ดูสภาพห้องแล้วน่าไปใช้บริการเป็นอย่างยิ่ง

mango

อัพเดทกันหน่อย  uiuo ผู้ชายลั๊ลล้า ตอนนี้ OT เป็นไงบ้าง น้องๆหนีหนาวกันลงมาเยอะไหม
  ส่งการบ้านคับ มาใหม่น้อง เบอร์ 70,19 น่ารักมั่กๆ เล็งๆอยู่เขาเลือกตัดหน้าไปซะ เลยไม่ได้ลองนวดดูว่าน้องเขาใช้ได้รึเปล่าแต่น่าตาโดนคับ   ผมว่าทางร้านเขาคงอบรมน้องๆมาจริงผมไปคราวนี้ก็ 1.45นาทีนะผมลองจับเวลาดูหรืออาจจะดวงดีก็ได้มั้ง เจอหมอนิสัยใช้ได้ตลอด  เอหรือว่าเราหล่อ หุหุล้อเล่นคับวันนี้ส่งการบ้านแค่นี้ก่อนนะคับ  ถ้าไปลองหมอใหม่มาแล้วจะมาส่งการบ้านอีกทีนะครับ

maicm.

ตามลอกการบ้านท่านเทพทั้งหลาย ss

zokmok

ตอนนี้ ot มีโปรโมชั่นนะครับ ไปนวดแล้วเค้าจะแจกบัตรส่วนลด 20%
แต่ผมไม่ได้ถามนะว่าแจกถึงเมื่อไหร่ เพราะไปดึกมากนวดเสร็จจ่ายตังค์
ก็จะรีบกลับเลยไม่ได้ถามรายละเอียด  lhgfr

Boy111

« ตอบกลับ #307 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2011, 15:23:42 »

อยากเห็นรูปน้องๆที่อัพเดตจังเลยครับ

numnoi

« ตอบกลับ #308 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2011, 11:57:28 »

.,mn เมื่อคืนพาเพื่อนจาก กทม. ไปนวด เพื่อนมันไม่หล่นคับ แต่เราหล่นตุ๊บๆๆๆๆๆๆๆ
   เฮ่อ....อุตสาห์มาคุยกะเรา  เราก็ใช้บริการละ  แต่นวดขอไปที เลยหลับรอเพื่อนซะเลย

ไปตามหาเบอร์ในดวงใจดีกว่า

Boy111

« ตอบกลับ #309 เมื่อ: 14 กุมภาพันธ์ 2011, 14:14:31 »

อยากเห็นรูปตัวอย่างสาวๆจัง  ถ้ามีคงจะดีเลยครับ

Zeroza

« ตอบกลับ #310 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2011, 23:03:29 »

เฮ้ออออ ถอน หาย ใจ เลย นะ ครับ ที่นี่

ขอ เป๊น ตัว เลิอก ที่ สุด ท้าย นะ ป๋ม ว่า  อะไรก่ เงิน อิอิ

rex_cm

อยากรู้จังว่าตอนนี้เป็นไงบ้างค่าบริการ+option ล่าสุดอะคับ fhgj
ไม่ได้ไปนานล่ะ ghjk

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ที่ดีๆก็พอมีนะครับ
นวดดี บิ๊วอารมณ์ดี พอดีไม่เคยจำเบอร์น่ะครับ

rabbit

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตอนนี้ใครพอมีลายแทงดีๆ เบอร์เด็ดๆ มา update โปรดผมและเพื่อนๆ บ้างมั้ยครับ สำหรับที่นี่ ไม่ได้ไปมานานมากล่ะ ทั้งที่ใกล้บ้าน มัวไปหลงระเริงกะสาย นกป . ซะนาน

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ปูเสื่อรอฟังด้วยคนครับ

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

มีเหมือนกันนะ ที่บริการดี ได้อารมณ์
แต่ไม่ได้จำชื่อ จำเบอร์

benzphitloke

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ห้องน่าใช่บริการมากคับ

ptnp

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

ครับ ห้องดูสะอาดดี โอ่โถง

Disco

• เด็กทะลึ่ง

ต้องลองไปสักครั้ง

ahcomputer

• **

ไม่ได้แวะไป โอวตี่ มาหลายเดือน พึ่งไปมาวันนี้ เหมือนเดิม ห้องยังเป็นแบบที่ปรับปรุงใหม่ ที่เปลี่ยนเป็นชื่อใหม่ ไปหา น้อง เบอร์ 35 มา ยังอยู่ดี มีสุข บริการในระดับมาตราฐานดีมากครับ

• *

ไม่เคยไปซักที  uiuo

kadook

• **

ต้องหาโอกาสไปลองสักครั้ง  ;khhg

ไอติมอุ่น

• *

เคยไปนวดน้ำมันทีนึง ก็โอเคนะ เปิดเช้าดี

the_noir

• **

ที่นี้เบอร์ไหน work บางอะครับ  fdgdfdf  fdgdfdf
WTF : Want To Fuck

flowerbeng

• *

pongz pongz  เคยไปเหมือนกัน แต่ไม่ได้ลองเบอร์สาวๆ  ลองเบอร์ สาว 30 ต้น ฝีมือนวดใช้ได้ ได้แค่ ระดับ 1  ยังไม่เคยได้ระดับ 2 เลย

ผู้ชายลัล ล้า

• ว๊องแมน
  • *

hgjhg   โอวตี่ เค้าดีจริงๆ ไม่ว่าน้องๆหรือพี่ๆเค้าเอาใจเก่งจริงๆ ผมเพิ่งไปมาไม่หล่นคับ แถมยังได้บัตรส่วนลดมาอีกด้วย โชคสองชั้นส่งบัตรส่วนลดลุ้นนวดฟรีอีกหลายรายการ แบบนี้ต้องไปอีกรอบ สิ้นเดือนเจอกันนะน้องๆโอวตี่

Virus

• ว๊องแมน
  • *

เมื่อก่อนไปบ่อย แต่หลังจากต้องไปอยู่ชนบทก็ไม่ได้แวะไป เพิ่งรู้ว่าเปลี่ยนแปลงโฉมใหม่ ไฉไลกว่าเดิม hgjhg

monglfc

• *

มีบัตรส่วนลดด้วยต้องรีบไปไม่ได้ไปนานแล้ว

jojoo

• *

ยังไม่เคยไป  แต่อ่านกระทู้ดูเหมือนจะออกเชิงลบยังงัยชอบกล ราคารวมออฟชั่นคงไม่หนี นกป เท่าไหร่ นกลับสายเดิม uiuo นกป ท่าจะดีกว่า

karn_np

• **

ต่างกรรมต่างวาระครับ ............... แต่ปรับปรุงใหม่ คงต้องไปลองสักครา  kjhg

khmanoon

• *

ส่งการบ้านคับ มาใหม่น้อง เบอร์ 70,19 น่ารักมั่กๆ เล็งๆอยู่เขาเลือกตัดหน้าไปซะ เลยไม่ได้ลองนวดดูว่าน้องเขาใช้ได้รึเปล่าแต่น่าตาโดนคับ   ผมว่าทางร้านเขาคงอบรมน้องๆมาจริงผมไปคราวนี้ก็ 1.45นาทีนะผมลองจับเวลาดูหรืออาจจะดวงดีก็ได้มั้ง เจอหมอนิสัยใช้ได้ตลอด  เอหรือว่าเราหล่อ หุหุล้อเล่นคับวันนี้ส่งการบ้านแค่นี้ก่อนนะคับ  ถ้าไปลองหมอใหม่มาแล้วจะมาส่งการบ้านอีกทีนะครับ

น้องๆมีกี่ระดับครับ

• ว๊องแมน
  • *

hgjhg   น้องๆโอวตี่ยังเอาใจเก่งเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนไปจากเดิมเลย นึกว่าชื่อร้านเปลี่ยนน้องๆคนเดิมไม่อยู่ชะแล้ว ตกใจหมด

• ว๊องแมน
  • *

uiuo  อ่ะลืมบอก  เดี๋ยวนี้ทางร้านเค้ามีบัตรส่วนลด20%แล้วยังลุ้นโชค2ชั้นกับนวดฟรีอีกมากมายแถมร้องคาราโอเกะฟรีด้วย น้องๆเค้าบอกมา แต่ออปชั่นเหมือนเดิมจ้า....... dgd

livestoned

• **

ถ้าไปนวดอย่างเดียวไม่สนออฟชั่น น้องๆเขาจะนวดให้เราดีหรือป่าวอ่ะ
เท่าที่อ่านๆดูเหมือนเขาเน้นออฟชั่นจัง  zad

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ss ทำการตลาดใหม่เหรอครับ ผมไม่ได้ไปมานาน แบบว่าหุหุ ต้องไปลอง

ahcomputer

• **

ว่าวันเสาร์นี้จะลองไปใช้บัตรส่วนลด 20% ดู

zokmok

• ลั้ลล้า ♩~♪ ♬~♥♥
  • *

ถ้าเน้นนวดตัวและเผื่อระดับ 1-2 ผมว่ามาที่นี่โอเคสุดแล้วนะ
ตั้งแต่ปรับปรุงใหม่เนี่ย ห้องดีกว่าเดิมเยอะ ดูสะอาดดี ห้องที่นี่ดีกว่า boss นะครับ
ของ boss เนี่ย อึดอัดไปหน่อย แล้วก็ไม่ค่อยสะอาด

Love me - Love my cock! ✌

chunyu

• เด็กทะลึ่ง

ที่นี่เป็นแหล่งโปรดเลยครับ
แต่ก่อน ชม ไม่มี นกป.  uilo เลยได้ที่นี่แก้ขัด ยอมรับเด็กเยอะ น่ารักมากๆ (แต่ออฟชั่นแพง  ghjk) แต่เน้นสุภาพกับน้องเขาไว้ ส่วนใหญ่เลยได้ทอน ยกเว้นตอน...จัด 55 จัดเต็มๆ ให้เลย

อาทิตย์นี้ จะขึ้นไปเชียงใหม่ ไว้จะไปอุดหนุนและส่งการบ้านให้ตรวจนะครับ

• ว๊องแมน
  • *

,mnnbอ้างจาก: พรายกระซิบ ที่ 17 สิงหาคม 2010, 23:39:19
อ้างจาก: cosmixx ที่ 14 สิงหาคม 2010, 02:32:

คุณมากกว่ามั่งที่แย่ สงสัยเป็นกลุ่มเจ้าของโอ้ตี๋ป่าว เห้นโจมตีห้องบอสทุกกระทู้เลย ของแบบนี้อยู่ที่ชอบ ครับ ผมก้พูดไปตามที่ผมเจอดีของผมอาจไม่ใช้ดีของคุณ ดีของคุณอาจไม่ใช้ดีของผม ต่างคนต่างความเห็น แล้วอย่าเอาสันดานตัวเองมาประจานให้คนอื่นคับ เรื่องเอาเงินดหัวผุ้หญิงคงเป้นคุณที่ทำมากกว่า เพราะผมไม่ทำอยู่แล้ว  อย่าเปิดเผยสันดานต่ำให้คนอื่นรู้คับ และอย่าปั่นกระทู้ด้วย รัวังจะโดนแบน Zaddd นั่นสันดานคุณคับ                 

เค้าไม่ได้เปนกลุ่มเจ้าของโอวตี่หรอกแต่เปนนักเที่ยวเหมือนกันนี่แหละเพียงแต่เค้าเปนนักเที่ยวที่มีมารยาท  ไม่ได้ใช้คำพูดหยาบคายเหมือนคุณเท่านั้นเอง ไม่ผิดหรอกที่น้องๆเค้าไม่ยอมทำให้เพราะปากอย่างนี้งัย หักมองตัวเองก่อนจะว่าให้ใครๆ แหละนี่ไม่ต้องไปเหมารวมกับเจ้าของโอวตี่อีกล่ะอย่างงัยเค้าก็ไม่ให้ผมนวดฟรีหรอก  dsgjsd เข้าใจไว้ด้วยคับพี่                                                                                                                     

• ว๊องแมน
  • *

วันนี้รอพี่ได้เลยนะจ๊ะสาวๆๆ  แล้วเจอกันเย็นๆหลังเลิกงาน

Vx100

• *

พอดีเพิ่งผ่านฝันร้ายมา..
วันนี้ตั้งใจจะเป็นผู้เลือกบ้าง
เพียงแว๊บแรก สะดุดเลย หมายเลข112 น้องชมพู แฟนวอกละครเป็นต่อนี่นา แค่คลัายๆครับ เลยเลือกอย่างไม่ลังเล รีบขึ้นไปจ่ายตังค์เลย 300 ที่ไม่ต้องลุ้นหน้าตา

Don't Worry Baby..
Beach Boys 1961

assum09

• **

ว้าววว ว

ต้องไปลอก น้อง ชมพู ซะแล้วครับบบบ

Vx100

• *

หน้าน่ะแค่คล้ายๆน้องชมพูแฟนวอกละครเป็นต่อ แต่ชื่อน้องหมายเลข 112 จำบ่ได้ สินสอดแพงไปนิ๊ดและน้องก็พูดไม่ชัด เอาเนื้องานว่ากัน..

SAMO HUNG

• แอบหื่น

พึ่งไปมาวันนี้ ครับ  เลือกมาเบอร์หนึ่ง นวดไทย 300  บาท
ห้องตกแต่งสวยกว่าเดิมดีครับ  ..........

แต่เรื่องการนวด ผมว่า ทุกอย่าง ยังแบบเดิมนะครับ  คือ นวดธรรมดามาก ๆ  และก็พยายามยัดเยียดออปชั่น  (ราคาสูงมาก ๆ  เลย  สนามหลวง  500  บาท  จับอีก 500  บาท)  ราคานี้เลยบาย เลยนวดไม่ถึงชั่วโมง เลยกลับ คับ

สรุป ก็พอใช้ได้นวดธรรมดา ๆ  แต่ไม่คลายเมื่อยเท่าไร  หากเน้นออปชั่น ผมว่าไม่ผิดหวังนะ เพราะผมเจอหมอที่เน้นออปชั่นมาก ๆ   แต่เบอร์อื่นอาจดีกว่านี้ก็ได้ครับ 

beekinhoi

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #344 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2011, 17:13:23 »

scary พนักงานยอมรับว่า หน้าตาดี เเต่มารยาท กับการเอาใจเเขกไม่ค่อยมี เเรกขเ้าไป ถามเราเลย เคยให้ ติป หมอไหม โห่ โคตรเสียรมณ์

kawai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #345 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2011, 10:53:05 »

ความเห็นผมเป็นสถานที่ที่ไม่น่าไปที่สุด สถานที่เก่าทั้งๆที่บอกว่าปรับปรุงแล้วนะ ห้องไม่ได้สวยอย่างในรูปนะ ผมไปนวดน้ำมัน 2 ชั่วโมง 500 บาทเด็กหน้าตาดีแต่เธองกมาก นวดไปยั่วไปจนเราอยาก พอบอกให้ถอดเสื้อบอกราคามาว่าบน 500 ล่างอีก 500 ผมเลยถามไปว่าถ้าระดับ3เลยหละ ขาดตัว 3,000 บาท ถ้าให้ทำระดับ1ก็อีก 500 ดูรูปร่างหน้าตาแล้วถ้าเทียบกับเด็กซาไม่เกิน 1,000 บาท วันนั้นด้วยความอยากเห็นนมหล่อนเพราะดูเหมือนจะตูมแต่พอถอดออกมาเล็กนิดเดียวแสดงว่าใส่เสื้อชั้นในหนาๆหลอกตาเรานี่หว่า สรุปแล้ววันนั้นหมดไป 1500 (นวด 500  ถอดบน 500 และระดับ1 อีก 500)  ถือว่าเป็นการหล่นที่หนักที่สุดในชีวิต

Vx100

• *
« ตอบกลับ #346 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2011, 13:19:37 »

จริงครับ ราคาแรงมาก......
*ค่าชัก500+ค่าจับ500 = 1,000 บาท หื่นไงก็หน้ามืด
*เปิดตัว 3,000 - เคยเจอะหน้าท้องลาย พูดไม่ชัดไม่ใช่ประเด็น แต่มันไม่สมราคา scary 
*มารยาท บางคนก็ดีนะ
****นานๆไปที  เพราะมีดีอยู่บ้าง รอพี่ออกเฟอรารี่ก่อน จะไปทุกวันเลย****

ป.ล. จริงอยู่สายนวดมันสายลุ้น ..แต่ลุ้นแบบนี้ไม่ไหวอ่ะ สว.ดีๆ สาวๆก็มี ราคาสิบ-สิบห้า ถมเถ

SAMO HUNG

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #347 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 21:59:21 »

หมอที่นี่ กลยุทธ์ ดึงเงินจากแขกเยอะจริง ๆ ครับ

ahcomputer

• **

เดี๋ยวนี้ ไม่มีใครพูดถึง โอวตี่ เลย ไม่รู้ว่า ยังเปิดอยู่ไหมครับ ถ้าผมไปเชียงใหม่ จะลองไปสืบข้อมูลปัจจุบัน มาให้ครับ

Zalera

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

โอวตี่หรือ Origin Thai ยังเปิดอยู่ครับ  แต่เท่าที่เคยเข้าไปใช้บริการก็เหมือนที่ตอบในกระทู้ด้านบนน่ะครับ