-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเคยไปลองร้านนวด ชื่อ เพรียว นวดแผนไทย แถวถนนเชียงใหม่แลนด์บ้างคับ  (อ่าน 7486 ครั้ง)

nu_wrongway

• บุคคลทั่วไป

fdgdfdf ท่านใดเคยไปลองร้านนวด ชื่อ เพรียว นวดแผนไทย แถวถนนเชียงใหม่แลนด์บ้างคับ พอดีเมื่อวานขับผ่าน เหนสาวๆนั่งหน้าร้านกัน 3-4 คน
ไม่รู้ว่าเค้านวด แล้วดีไหม แล้วมีถึงระดับไหนบ้าง ผู้รู้แนะนำด้วยครับ ;kljj

adssurvey

จะลองไป survey ให้นะครับ...ได้เรื่องไง...ค่อยว่ากันอีกที...

puma555

จะลองไป survey ให้นะครับ...ได้เรื่องไง...ค่อยว่ากันอีกที...

คอยชมผลงานอยู่ครับ  ;kljj

nu_wrongway

pongz  จัดไปคร้าบท่าน เทพ

adssurvey

ร้านอยู่แถวไหน ครับท่าน ขับรถวน ซะหลายรอบแล้ว นะครับ...พิกัดชัดเจน จัดมา ครับ...

nu_wrongway

ร้านอยู่แถวไหน ครับท่าน ขับรถวน ซะหลายรอบแล้ว นะครับ...พิกัดชัดเจน จัดมา ครับ...

zad ร้านอยู่ฝั่งตรงข้าม เยื้องๆกับ ชิชางคอมพิวเตอร์มั้งคับ ถ้าจำไม่ผิด ป้ายร้าน สีน่าจะสีเหลือง ตัวหนังสือสีแดงครับท่าน

impossible

ร้านอยู่ตรง หน้าซอย 7 ครับ ถ้าท่านขับรถเข้ามาแล้วเห็น ร้านอาหารจีน เหมย เจียง  ให้ดูฝั่งตรงกันข้าม ครับ จะอยู่บริเวณนั้น พอดี

rex_cm

มาตามดูด้วยครับครับ....ถ้าดีจะไ้ด้ไปลองดูบ้าง ;khhg

nu_wrongway

;kljj นั่นหละคับ วันนี่ไปวนมาดูให้อีกทีเพื่อความแน่ใจ ชื่อร้าน เพียว นวดไทยคับ อยู่หัวมุมพอดี ท่านใดไปสำรวจ แจ้งด่วนคร้าบ รอ /jhtdc

potface_69

วันนี้ไปลองมาแล้วครับ

ชื่อร้าน pure / Thai ไม่ได้อยู่เยื้องกับ ชิชางคอมพิวเตอร์ครับ เลยไปอีกหน่อย ตรงข้ามชิชางอีกชื่อหนึ่งครับ

บรรยากาศในร้านดีมาก ไปถึงเค้าจะต้อนรับอย่างดีเลยครับ

ดีกว่าสปาหลายๆที่ที่เคยไปมา

ที่นี่หมดสิทธิ์ทุกระดับครับ

แต่นวดดีมากๆ

เข้าห้องนวดเค้าจะแจกกางเกงในทำด้วยกระดาษครับ

ให้ใส่

คอสนวดอยู่ที่
300 ต่อชั่วโมง >>> แผนไทย

ออย 600 ต่อ 90นาที

ผมไปออยมาครับ สบายตัวมากๆ

เด่วมาต่อครับ

ผบ.มา

อิอิ

potface_69

ghjk  เกือบปิดหน้าต่างไม่ทัน  ouiy

ตอนนี้ตอบแบบละเอียดได้ละ  ไปช่วงบ่ายสองครับ วันนี้

มีพนักงานต้อนรับอย่างดีเยี่ยมครับ มีน้ำเย็น พร้อมผ้าเช็ดมือ เช็ดหน้าให้ครับ

พร้อมกับบัวชัวร์แนะนำค่าใช้จ่ายแต่ละคอร์สพร้อมแนะนำ

เลือกหมอไม่ได้นะครับ เค้าจะจัดมาตามคิว

ตัดไปที่ห้องครับ ห้องหรูมากครับ ผมว่าโรงแรมระดับ5ดาวไม่ขนาดนี้นะ

เปลี่ยนกางเกงในเยื่อกระดาษแล้วนอนคว่ำ 

เพราะผมเลือกออยชั่วโมงครึ่ง(เพราะคอร์สออยมีต่ำสุดคือ 600 บาท ต่อ 90 นาที)

นวดได้ดีมากคับ ผมละเคลิ้มเชียวทีแรกเค้าเอาผ้าขนหนูปกตัวผมบอกให้เอาออกครับ

แกล้งทำบอกว่าร้อน(ทั้งๆที่แอร์เย็นมาก  jljhl)

น้องเค้าก้อไม่ขัดครับ เอาออก นวดต้นขา แกล้งทำเป็นสกิดไข่บ้าง

ตอนหงายสิครับ นวดต้นขาด้านหน้า ไม่สกิดเฉยๆครับ ลูบผ่านกางเกงซะเต็มๆเลย

หนอนตื่นสิครับ กางเกงแทบฉีกทะลุออกมา น้องเห็นแล้วยิ้มน้อยยิ้มใหญ่

แต่ก้อไม่แสดงอาการหนวดปลาหมึกนะครับ ไปครั้งแรกครับ ต้องสุภาพกับน้อง

หมดชั่วโมงน้องก้อพาไปห้องอาบน้ำครับ

ที่อาบน้ำหรูมาก มีแบบอ่างกุชชี่ในห้อง แล้วแบบยืนอาบกระจกเลื่อนในห้องเดียวกัน

ประทับใจ แต่งตัวเสร็จ ทิปให้น้อง 100 ครับ(ต่างหาก)

สรุปค่าใช้จ่ายครับ  ออย600ทิป100 รวม 700 บาทครับ ไม่มีระดับเน้อ

ใครชอบสายนวดต้องไปสักครั้งครับ

วันจันทร์จะไปอีกร้านตรงข้ามกับชิชางครับ ไว้จะมาเล่าให้ฟังครับ อิอิ hgjhg

potface_69

ตรงข้ามชิชาง ชื่อร้าน ทับเทวาลัย นวดไทยคับ ทางเข้าร้านยังกะโคซี่เยย  mbvc

แต่ยังไม่มีโอกาศเข้าไปครับ เพราะผบ.ติดรถมาด้วย แต่ทำทีเป็นขับรถผ่านเชียงใหม่แลนด์(ตามความสลิดคับ อิอิ)

ttu

rex_cm

ghjk  เกือบปิดหน้าต่างไม่ทัน  ouiy

ตอนนี้ตอบแบบละเอียดได้ละ  ไปช่วงบ่ายสองครับ วันนี้

มีพนักงานต้อนรับอย่างดีเยี่ยมครับ มีน้ำเย็น พร้อมผ้าเช็ดมือ เช็ดหน้าให้ครับ

พร้อมกับบัวชัวร์แนะนำค่าใช้จ่ายแต่ละคอร์สพร้อมแนะนำ

เลือกหมอไม่ได้นะครับ เค้าจะจัดมาตามคิว

ตัดไปที่ห้องครับ ห้องหรูมากครับ ผมว่าโรงแรมระดับ5ดาวไม่ขนาดนี้นะ

เปลี่ยนกางเกงในเยื่อกระดาษแล้วนอนคว่ำ 

เพราะผมเลือกออยชั่วโมงครึ่ง(เพราะคอร์สออยมีต่ำสุดคือ 600 บาท ต่อ 90 นาที)

นวดได้ดีมากคับ ผมละเคลิ้มเชียวทีแรกเค้าเอาผ้าขนหนูปกตัวผมบอกให้เอาออกครับ

แกล้งทำบอกว่าร้อน(ทั้งๆที่แอร์เย็นมาก  jljhl)

น้องเค้าก้อไม่ขัดครับ เอาออก นวดต้นขา แกล้งทำเป็นสกิดไข่บ้าง

ตอนหงายสิครับ นวดต้นขาด้านหน้า ไม่สกิดเฉยๆครับ ลูบผ่านกางเกงซะเต็มๆเลย

หนอนตื่นสิครับ กางเกงแทบฉีกทะลุออกมา น้องเห็นแล้วยิ้มน้อยยิ้มใหญ่

แต่ก้อไม่แสดงอาการหนวดปลาหมึกนะครับ ไปครั้งแรกครับ ต้องสุภาพกับน้อง

หมดชั่วโมงน้องก้อพาไปห้องอาบน้ำครับ

ที่อาบน้ำหรูมาก มีแบบอ่างกุชชี่ในห้อง แล้วแบบยืนอาบกระจกเลื่อนในห้องเดียวกัน

ประทับใจ แต่งตัวเสร็จ ทิปให้น้อง 100 ครับ(ต่างหาก)

สรุปค่าใช้จ่ายครับ  ออย600ทิป100 รวม 700 บาทครับ ไม่มีระดับเน้อ

ใครชอบสายนวดต้องไปสักครั้งครับ

วันจันทร์จะไปอีกร้านตรงข้ามกับชิชางครับ ไว้จะมาเล่าให้ฟังครับ อิอิ hgjhg

น้องๆเป็นงัยบ้างคับ...สาวๆหรือป้าๆครับ ;khhg

potface_6969

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ทำไมเข้าใช้ user เดิมไม่ได้หว่า  lkkjjh

หรือเราจะโดนแบน User : potface_69

จึงต้องมาสมัครใหม่

ผมไม่ได้คุยการเมือง ไม่ได้ ปั่นกระทู้ แถมไปสอดแนมร้านนวดใหม่ใ้ห้อีก  uilo

ถามท่านโด้ ช่วยไขข้อข้องใจ

• *

น้องๆเป็นงัยบ้างคับ...สาวๆหรือป้าๆครับ ;khhg
ราวๆ26+  - 30 นิดๆครับ

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ทำไมเข้าใช้ user เดิมไม่ได้หว่า  lkkjjh

หรือเราจะโดนแบน User : potface_69

จึงต้องมาสมัครใหม่

ผมไม่ได้คุยการเมือง ไม่ได้ ปั่นกระทู้ แถมไปสอดแนมร้านนวดใหม่ใ้ห้อีก  uilo

ถามท่านโด้ ช่วยไขข้อข้องใจ

เหมือนผมเลยท่าน ต้องสมัครใหม่เลย

nu_wrongways

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

zad  ของผมก้อเข้าไม่ได้เลยท่าน เจ้าของกระทู้แท้ๆ ต้องสมัครใหม่เลยคับ
 hgjhg ขอบคุณท่าน potface_69 ที่ไปดูมาให้คับ เสียดายน่าจะมีระดับน่ะ ผมว่า ถ้าไปบ่อยๆ สนิทน้องเค้ามากกว่า
ผมว่าอาจมีลุ้นน่ะคับ แล้วอย่าลืมอีกร้านน่ะคร้าบ  pongz

rabbit

• เด็กหัดเสียว
  • **

อืม น่าลุ้นดีนะท่าน

bleachsonic_413

• ว๊องแมน
  • *

ขอบคุณสำหรับการบ้านนะครับ dsgjsd

• ไอ้เสือปืนไว
  • *

เจอแล้วคับร้านนวดจริงๆ  ขอบคุณคับ

puma555

• เด็กทะลึ่ง

ได้ทดสอบร้านนี้แล้วครับ จขกท อธิบายไว้ไม่มีเกินครับ บรรยากาศร้านดีมาก (กว่าที่คิดไว้เยอะ) น้องๆ นวดฝีมือดี ราคาไม่แพง ผมไปนวดตอนบ่ายสอง คอร์ส 600 บาทมีลดด้วย 10% แถมยังเก็บชั่วโมงไว้เป็น VIP ได้ด้วย

ยังไงสายนวด (อย่างเดียว) อย่าลืมไปอุดหนุนน่ะ จะได้มีร้านนวด (จริง) อยู่นานๆ

1ideal

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
    • http://cmxseedpicpost.blogspot.com/

หนับหนุนครับ........ร้านดียิ่งหายากอยู่

handnew

• V.I.P.
  • *

ไว้ต้องไปลอง อยากได้นวดจริงๆ มานานละ

เจอแต่นวด แล้วแถมทุกที

metro868

หมอหน้าตาใช้ได้ป่าวคับ

• *

ไว้วันไหนอยากนวดจริงๆจะไป

กลัวนวดไปนวดมามันตื่นอ่ะดิ จะยุ่งเอา แบบว่า ของมันเคย

คือไปนวดที่อื่นมันไปนาบจนเคยน่ะ

boyboy1975

• แอบหื่น

อยากไปลอง ครับ ชอบ ๆ

darkloard99

• **

tomato

• แอบจิต
  • **

เคยผ่านเหมือนกันครับ น้องๆ ที่นั่งหน้าร้านผมว่า น่ารักเข้าขั้นเลยนะ เสียดายยที่นวดแท้ แย่จัง ^^

roonaldos

• เก๋าพอตัว
  • V.I.P.
  • *

boyboy1975

• แอบหื่น

ต้องหาเวลาไปลองซะแลว ชอบแบบทีลุ้น

coompranang

• *

เตะบอลมาเมื่อยๆ  สงสัยต้องไปจามแล้ว   mbvc

maejo70

• **

ต่อรองระดับ 1 ได้นี่ต้องเสียเพิ่มเท่าไหร่เนีย

doggy_style_man

• *

เสียวก็ตอน แอบสะกิดไข่นี่แหละครับ แล้วก็ไม่ต่อให้ อิอิ เขิน

hello baby

• *

น่าสนใจ  ว่างๆต้องไปลองบ้างแระคับ....

• *

ได้ทดสอบร้านนี้แล้วครับ จขกท อธิบายไว้ไม่มีเกินครับ บรรยากาศร้านดีมาก (กว่าที่คิดไว้เยอะ) น้องๆ นวดฝีมือดี ราคาไม่แพง ผมไปนวดตอนบ่ายสอง คอร์ส 600 บาทมีลดด้วย 10% แถมยังเก็บชั่วโมงไว้เป็น VIP ได้ด้วย

ยังไงสายนวด (อย่างเดียว) อย่าลืมไปอุดหนุนน่ะ จะได้มีร้านนวด (จริง) อยู่นานๆ
ผมไม่ใช่ จขกท นะครับ แค่ เป็นสปายเฉยๆครับ อิอิ

ผมได้มาสองดวงแระ มีส่วนลดให้จริง

สะสมให้ครบ10จะฟรีซัก1 อะไรประมาณนี้ครับ

ผมมานแฟนพันธุ์แท้ นนม. ครับ

ต้องไปลองทุกที่ จะได้เจอที่ที่ดีที่สุด

rabbit

• **

ขอบคุณที่แนะนำที่นวดดีๆให้นะครับ  ;khhg

pulohid

• V.I.P.
  • *

ชอบตรงเกือบทะลุกางเกงนี่ล่ะ  pongz

boyboy1975

• แอบหื่น

มันจะมีปัญหาตรงที่ว่า นวดแล้วเราตื่น พอหมด ช.ม. เดือดร้อนเราต้อง ไปหาน้อง ซา... ต่อ 5555+

SAMO HUNG

• แอบหื่น

ไปมาแล้วครับ  เมื่อวานี้  อยากลองไปเพราะกระทู้นี้แหละครับ อิ อิ
สรุป ตอนนี้ ลดราคานะครับ  นวดน้ำมัน ลด  10 เปอร์เซ็นต์ ครับ

ผมไป คอร์ส 2 ชั่วโมง  ราคาปกติ  800  บาท  ลด  10  เปอร์เซ็นต์  เหลือ  720  บาท ครับ
มีโปรโมชั่น  ไป 10  ครั้ง ฟรี 1 ครั้ง ครับ

สรุป การนวด ก็ใช้ได้ดีครับ นวดตามขั้นตอนเป๊ะ เป๊ะ  คลายนวดได้อย่างดีครับ แต่ไม่มีระดับ  สำหรับที่ต้องการนวด คลายเมื่อยจริง ๆ ครับ  แต่สถานที่หรู มาก ๆ นะครับ คอนเฟิร์ม

hello baby

• *

.,mn ต่อรองดีๆ ครับ ได้ระดับ 1

ลองมาแระชิมิชิมิ..ค๊าบบบ

ahcomputer

• **

ขับผ่านไปไม่เจอ ไว้จะลองไปสำรวจดูอีกรอบ

kadook

• **

ผ่านบ่อยเหมือนกัลครับ...น่าลองๆ  ทะลุกางเกง...555+  /jhtdc

shava.tommy

• *

น่าลองมากๆ เลยครับ  ชอบสาย แบบนี้มากๆ
ขอบคุณๆๆ  fsdg

inoxpa500

• *

ขอบคุณทุกท่านที่ส่งการบ้าครับ เป็นข้อมูลดีจริงๆ  ;khhg

kadook

• **

พิกัดจุดที่แท้จริง อยู่ที่ทางไปเชียงใหม่แลนด์ครับ ไม่รู้ว่าใช่ร้านนี้ป่าว??
เอาง่ายๆ  ไปทางเส้น super ทางภาค 5 นะครับ เลี้ยวเข้าเชียงใหม่แลนด์ เข้าไปแล้ว ยูเทรินแรกเลยครับ....ด้านขวามือครับ
ชื่อร้าน  PURE ครับ  เพียวๆ   5555+   uiuo  วันหลังจะไปลอง

livestoned

• **

อยากไปเหมือนกันแต่กลัวกางเกงในกระดาษขาด  เขิน

metro868

ถ้าเมื่อยจิงๆๆก็น่าไปลองดู

SONGX

• แอบหื่น

อยากลองอยู่เหมือนกันนะครับนวดน้ำมันแบบนวดแท้ๆ เนี่ย  jljhl