ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องริต้า สาวหน้าหวาน ใครแพ้นมไม่ควรพลาด สำหรับผมเอาไปเลย10/10  (อ่าน 1090 ครั้ง)

ํSongDooHee99

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้านน้องริต้า...

สดๆร้อนๆเลยครับตอนเย็นนี้เองเหตุการณ์เพิ่งผ่านมาไม่กี่ชั่วโมงนี้เองเลยครับ

ส่วนกลางผมยังแข็ง โด่ไม่รู้ล้มเลยความรู้สึกมันยังค้าง ถ้ามีโอกาสจะต้องไปซ้ำกันอีกแน่นอนเลยครับ

เหตุเนื่องจากช่วงเช้าได้รับโทรศัพท์จากพีอาร์ร้าน ว่าวันนี้มีน้องใหม่ ดูรูปที่ทางร้านส่งมาให้ ก็เลยตอบตกลองจองน้องรอบแรก 18.00 พอได้เวลาก็รีบตรงดิ่งไป นั่งรอน้องเตรียมความพร้อมประมาณ 3นาที น้องก็พร้อมออกมาโชว์ตัว

พอได้ตัวจริงใกล้ๆแล้ว หัวใจละลายครับ น้องสวย  น่าตาใสซื่อบริสุทธิ์มาก วัยละอ่อน พร้อมยอมหมดตัวเลยคนนี้....

ตกลงจัดด่วนเลยบอกพีอาร์ เสียค่าสินสอดแล้ว เดินคล้องแขนตามน้องไปดินแดนแห่งความรักของเราทั้ง2 เลย พอเข้ามาที่ห้องน้องชวนอาบน้ำแล้วเดินเข้ามาช่วยผม ถอดเสื้อผ้าก่อนที่จะมีการแอบจับน้องชายผมเล็กน้อย ก่อนน้องจะบอกว่าทำไมมันตื่นเร็วจังเลยเพ่ ผมได้แต่ยิ้ม ก่อนเดินเข้าไปอาบน้ำ การอาบน้ำน้องทำได้โอเครครับ  แล้วผมก็ขึ้นมานอนรอน้องที่เตียง หลังจากน้องทำความสะอาดร่างกายเสร็จน้องก็ให้ผมนอนคว่ำแล้วขึ้นมาคร่อม แล้วเริ่มลงมือนวด น้องนวดไปประกอบกับบรรจากาศเพลงเบาๆเพลินๆ เล่นเอาซะผมเคลิ้มเลย

ก่อนที่ผมจะมาสะดุ้งตื่นตอนน้องริต้า เอานมขนาดไม่ต่ำกว่า36 เบียดๆถูไถบนตัวผมจนช่วงล่างผมเริ่มแข็งปั๋ง ยังไม่ทันไร น้องก็ให้นอนหงานอีกคราวนี้เจอขุดใหญ่เลยครับด้านหน้ามาเต็มทั้ง

>>>>>ส้มโอห่อไข่ ชิวหาพาเพลิน เลียตรูด ดูดไข่ ไซร้ซอกคอ แล้วเจอท่าไม่ตาย นารีซ่อนกระบี่ โดยใช้จิมิน้องถูบนเอ็นน้องขายผมขึ้นลง พลุบเข้าพลุบออก แอบนึกในใจไม่รู้ว่าแอบมีหัวหยักของผมเข้าไปในรูน้องริต้าบ้างหรือป่าว ไม่ถึง 3 นาทีเจ้ามังกรของผมก็ต้องคลายพิษ ยอมแพ้น้องริต้าอย่างราบคาบ

>>>>>> จัดไปสำหรับน้องริต้าคนนี้ มีดีที่หน้าอก และหน้าใจ ใครแพ้นมไม่ควรพลาด
สำหรับผมเอาไปเลย10/10

เขินนนนนน เขินนนนนน  เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 กุมภาพันธ์ 2024, 00:38:15 โดย valentine2024 »