-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความกระจ่างครับ  (อ่าน 6139 ครั้ง)

ka

• บุคคลทั่วไป
ขอความกระจ่างครับ
« เมื่อ: 10 สิงหาคม 2010, 14:58:38 »

ถ้าเราสักยันต์  ลงทอง อะไรแบบนี้นะครับ เวลามีอะไรกับแฟน ทำออลรัลเซ็กแบบนี้จะได้ไหมของจะเสื่อมไหมครับ ผมมาคิดดูมันไม่น่าจะเป็นใช่ไหม เพราะมันไม่ได้ผิดศิลข้อไหน และมันก็คนละเรื่องแล้วใช่ไหมครับ ผมอยากถามเพื่อความสบายใจ ใครพอมีความกระจ่างช่วยตอบทีครับ ขอบพระคุณครับ

num18

Re: ขอความกระจ่างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2010, 17:44:09 »

แฟนจริงๆๆ หรือ แฟนปิ่นโต ljhgf  ถ้าแฟนจริงๆแต่งงานแล้ว  พร้อมจะมีบุตร wot ได้นะครับไม่เป็นไร  ทั้งนี้ทั้งนั้น ขึ้นกับครู อาจารย์เราด้วยว่า ท่านห้ามอะไร บ้าง หากไม่ห้ามก็ไม่เป็นไร  ครั้นผมจะถามตรงๆกับพี่ที่ถือมากๆ ว่าออรัลเซ็กส์เป็นไรไหม๊ มาตอบพี่ท่าน  ผมก็กลัวว่าพี่แกจะไม่รู้จักออรัลเซ็กส์ เพราะแกเกือบ หกสิบแล้ว 55+  แต่เท่าที่ทราบการ wot ไม่เป็นไรเพราะเคยหลอกถามแล้ว แกหัวเราะแล้วบอกว่าไม่เป็นไร เพราะเราไม่ได้ผิดลูกเมียใคร  แต่ตอนประจำเดือนมาห้ามให้โดนตัวนะครับของเสื่อมครับแพ้ทาง ผ่าไฟแดงลืมไปเรย    พระเครื่อง  เครื่องราง ของหลัง การสักยันต์ บางวิชาไม่สามารถเข้าสถานที่อัปโคจร พวกโรงโสโภณี ไม่ได้นะครับ  แต่บางวิชาเข้าได้ ทำไรก็ได้ของไม่เสื่อม  เคยเห็นชุมทางเสือไหม๊ครับ ในยุคเก่าก่อน โจรหรือเสือ ในบ้านเราที่เรืองวิชาอาคม  เข้าโรงโสเภณีประจำ แต่ก็ยังขึ้นชื่อว่าเหนียวคงกระพันอยู่เลย ว่าแต่สมัยนี้มีอยู่รึเปล่าครับผมเชื่อครับ ไม่ลบหลู่   แถมอีกทริคครับใครห้อยหลวงปู่ทิม อย่าไปเผลอด่าพ่อด่าแม่ หรือหยาบโลนนะครับ ของเสื่อมเอาง่ายๆ   zad

ตอบได้เท่าที่ทราบครับ 

pittycat

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 03:34:31 »

kjhg  ระวังช่วงไฟแดงแค่นั้นครับ  แต่ถ้าเครืองรางของขลังอยู่กับตัวห้ามเด็ดขาดครับ  ต้องถอดเก็บให้ดี อ้ออย่าลืมเก็บคืนด้วยล่ะครับผมเคยเที่ยวคืนหนึ่งหมดเป็นหมื่นมาแล้วเพราะลืมเก็บของคืน  ตามไปดูอีกทีหายซะ   ghfg

snooopy

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2011, 11:02:47 »

แถมอีกทริคครับใครห้อยหลวงปู่ทิม อย่าไปเผลอด่าพ่อด่าแม่ หรือหยาบโลนนะครับ ของเสื่อมเอาง่ายๆ   zad

เสริมครับ จะเสื่อมหรือไม่ก็ไม่ควรทำครับ เพราะ บิดามารดา เป็นของสูงครับ  ;kljj

bojns

• ว๊องแมน
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2017, 11:18:52 »

แฟนคนเก่าเราทำให้นะ เราก้ไม่รู้ว่าเสื่อมหรือป่าว แต่คนปัจจุบัน ไม่ทำให้ค่ะ แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไร เราเข้าใจ