-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ครบเครืองต้องน้องปันปัน  (อ่าน 1273 ครั้ง)

crv

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
ครบเครืองต้องน้องปันปัน
« เมื่อ: 08 มิถุนายน 2018, 23:51:18 »

ค่ำๆ แวะไปเยียมร้านดอกไม้  มีน้องปันปัน อยู่คนเดียว รุปร่างหน้าตา หุ่นน้อง ถือว่าใช้ได้ค่อนข้างดี เลือกคอสเสร็จน้องก็พาเข้าห้อง น้องก็เริ่มนวดขาให้ ฝีมือดีเลยครับ น้องรู้เส้น รู้จุด น้ำหนักมือดีมาก พอน้องนวดหลังให้ผมกำลังเพลินๆ พอให้หายปวดเมือย น้องก็ถามผมว่า จะให้น้องบอดี้ให้ไหมคะ  ด้วยความที่กำลังเคลิ้มอยู่(แบบน้องนวดดีมาก)เลย งงๆ เบลอๆ ตอบไปว่า แล้วแต่น้องเลยครับ ก็ได้ยินเสียงน้องถอดเสื้อ แล้วเริ่มใช้หน้าอก มาถูหลังให้ ผมนี้นึกถึงฟิว นปก ขนาดแท้(ที่เดียวนี้ไม่ค่อยมีแล้ว)แบบแต่ก่อนขึ้นมาเลยครับ  น้องลงบอดี้ได้ดีมาก น้องใช้บอดีนวดหลัง และยังใช้มือนวดหัวไหล่กับต้นคอ ผมด้วย เรียกว่า ทั้งฟิน ทั้งสบายตัวเลยครับ  สักพักน้องบอกให้ผมนอนหงายได้  น้องผิวพรรณดีครับ หน้าอกกำลังดี ไม่เล็กเรียกว่า เต็มไม้เต็มมือ  น้องก็เริ่มนวด+บอดี ด้านหน้า จนผมทนไม่ไหม เลย ถามน้องว่า ขอเอา  รถ  ผม ไปจอดใน อู่ ของน้องได้ไหม  น้องก็ไม่ว่าอะไร แต่เริ่มต้นด้วยการใช้มือ ขัดรถให้ผมก่อน  แต่ระหว่างทาง ที่จะไป อู่ ของน้องเค้า ผมแวะเที่ยวเล่น ที่ ลาน จอดรถก่อน  ลานจอดรถน้องเค้าดีมาก ผมเที่ยวเล่นเพลิน จนน้ำมันหมดเสร็จที่คาลานจอดรถ ไม่ได้ไปเที่ยว อู่ ของน้องเค้าเลยครับ วันหน้า กะว่าจะต้องไปเที่ยว อู่ น้องเค้าให้ได้ครับ

teerapong_123

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ครบเครืองต้องน้องปันปัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2018, 02:08:35 »

แจ่มเลยยย 

jjj_jjj

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2018, 11:55:23 »

เอ่อ.... ถ้าผมรอให้น้ำมันเต็มถังอีกรอบแล้วขอ ไปจอดรถใน อู่ ของน้องเค้า น้องเค้าจะยอมไหมนะ

badmin

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2018, 13:48:26 »

ร้านอยู่แถวไหนครับ... eta32

doggyrun

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2018, 19:19:11 »

การบ้านอย่าลงแบบสุดนะครับเพราะไม่รู้ว่าร้านเขาจ่ายค่าบอดี้ให้คนเก็บหรือเปล่าเพราะร้านเป็นร้านนวด ผมเคยลงการบ้านแบบสุดแบบนี้ที่ร้านแห่งหนึ่งตกอีกวัน ตร เข้าร้านเลยจนน้องคนนั้นต้องหนีหายไปเลย แค่มาบอกเฉยๆไม่ต้องมาม่า

Italian 750

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2018, 10:19:01 »

น้องปันปัน จอดรถได้เหรอครับ น่าตามมาก อยากทราบเสียค่าจอดเท่าไรครับ