ผู้เขียน หัวข้อ: นอนสลบเพราะโดนนมตบหน้า "เมโย"+special "ซันนี่"  (อ่าน 2728 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3

ดิสกว่าที่คีย~ ดีดว่าที่คิด สวัสดี สาวกสายนมแท้ ทั้งหลายที่เข้ามาเสพนมกัน ถึงแม้ว่าจะถ่ายมาน้อย แต่ก็นะโปรดเห็นใจผมด้วย เพราะนมมันเข้าตาจริมๆ jljhl

มาเข้าเรื่องเข้าราวกันเลย สารภาพเรียนตามตรงเลยว่า กะว่า เออจะไปดูเฉยๆ ไม่ได้ต้องใจไปขึ้นงานแต่อย่างใด แต่เกมส์มันก็พลิก ตั้งแต่ โดนนมขาวๆเด้งๆดึ๋งๆตัดหน้า ในระยะ เผาขน ถึงกะติดสตั้นไป2วิ ยังไม่ทันหายมึน มาอีกแล้ว นมเด้งๆผิวสีแทน เด้งกระแทกเข้าเบ้าตาอีกรอบ อาการณ์หนักครับบอกเลย อยากจะไปช่วยแบ่งเบาภาระ(ประคองนม) อันหนักอึ้งของน้องๆจริงๆ กลัวจะกระเฉาะออกมานอกเสื้อมาก เด้งไปเด้งมา ขยับตามแรงกระเพื่อมขึ้นๆลงๆ ไม่รอดครับ แผนการที่จะไปทำต่อ รีบยกเลิกโดนพลัน เดินตามน้องๆประคองนมนุ่มๆนิ่มๆ เข้าห้องไป นวดนมกับน้องๆดีกว่า คิคิ ttu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ตุลาคม 2018, 17:04:11 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: นอนสลบเพราะโดนนมตบหน้า "เมโย"+special "ซันนี่"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2018, 16:59:34 »

ผมขึ้นใครอะเหรอ อยากจะบอกว่าจัด 2เลย เบิ้ลคอส แต่ชิม นมขาวๆหวานๆก่อน ประคองนม เมโย เข้าห้องไป อุ๊อิ อิ๊ดๆอ๊อดๆ กัน ดีก่า ว่าแล้วก็ปลอกเปลือก ปลดตะขอ.... บร๊ะเจ้า เนียน ขาว สวย ยอดอ่อนๆสีน่ากินฟุดๆ ขอผมจับ ขอผมทัช แหม่ แน่น นุ่ม นิ่ม สวรรค์ทาสนมแท้ แบบกระผมยิ่งนัก ไหนลงไปสำรวจช่วงล่างบ้างสิ ถึงกะตาลุกกก สนามหญ้า บางๆ แทบจะเกาเหลา ขาว เนียน จริงๆ ก่อนจะเตลินไปมากกว่านี้ ไปอาบน้ำให้สบายเนิ้อสบายตัวกันก่อนดีกว่า อาบน้ำดีใช้ได้เลยนะ มาที่งานนวดไม่ไม่นวดเพราะ อยากนัวมากกว่า jljhl ว่าแล้วก็ ละเลงกันเลย นุ่มนิ่ม ไหลลื่น ละมุน ลิ้นน้องเมโย ชิวหามาก บางจะหวะผมถึงจะสะท้านเพราะลิ้นน้องเลย ไอร้อน และ กลิ่นหอมๆตลบอบ อวน เสียงกระเส่า เร้าร้อน ซี๊ดซ๊าด สีหน้าเสียวซ่าน กัดปาก จิกหมอน ดึงผ้าปู ตรึงแขนตรึงขา กระหน่ำ กด ไปเต็มรัก เสียงระงมดังสะท้อนไปทั่วห้อง เมื่อสิ้นสุดสงครามรัก เหงื่อไหลท่วมกายเราสอง นอนแผ่หลา ด้วยความฟิน.

สรุปเลยละกัน นมสวย ขาว แน่น จิมิเกือบเกาเหลา เนียน แน่นหนึบ ฟิตกระชับแบบสุดๆ ช่างทาสีไม่ตกงาน ดีสกว่าที่คีย ดีกว่าที่คิด ไว้เยอะครับ น้อง เมโย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ตุลาคม 2018, 17:49:34 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: นอนสลบเพราะโดนนมตบหน้า "เมโย"+special "ซันนี่"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2018, 16:59:49 »

เหมือนจะจบ...แต่ไม่จบ ประดุจเหมือนเครียเกมส์แล้ว มีฉาก พิเศษ มาให้เล่นต่อ เพราะโหลด dlc มาเสริม หรือซื้อฉากพิเศษเพิ่มนั่นเอง pongz ลงงานมา ด้วงน้อยยังไม่ทันจะแห้ง ประคองนมน้องซันนี้ เข้าห้อง สมรภูมิเดิม แต่เอ๊ะๆ เครียฉากเศษซากสงครามไว้แท้เหมือนห้องนี้ไม่เคยมีใครเข้ามาก่อนเลย ระหว่างที่มัวแต่ดูห้องนั้น หันมาอีกที ก็โดนนมตบหน้าละครับ  นุ่มนิ่มมาก ทรงอาจจะคล้อยๆหน่อยตามประสาของใหญ่ แต่ก็ฟินมากมายสำหรับสายนมแท้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ตุลาคม 2018, 18:15:20 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2018, 17:00:07 »

กด Skip ละเปิดฉากละเลงนม บีบนวด ดูดคลึง นุ่มนิ่ม สปาหน้าด้วยนม โดนนมกดทับหายใจแทบไม่ออก แบบนี้ใช่ไหมที่เค้าเรียกตายคาอก eta25 กะลังมึนๆ เผลอแป๊บเดียว ด้วงน้อย หายเข้าไปในปากน้องละจ้า มันทั้งอุ่นและนิ่มนวล จนบอกไม่ถูก ทั้งดูดทั้งแม้ม ตั้งแต่หัวจรดโคน บอกเลยว่า สะท้าน เผลอกระตุกออกอาการให้น้องเห็นนี้ ยิ่งโดนโจมตีหนัก แลกหมัด69 ก็ไม่อาจต้านทานได้ น้องโยกหัวรัวๆ เป็นชาวร๊อก บอกเลยไม่เหลือ เรียบร้อย เขื่อนแตก น้ำทะลัก ราดไปเต็มๆร่องนม แตกคานมมันก็ฟินดีนะเออ หมดเขื่อนครับ โดนรีดแบบนี้ 2น้ำ ติดๆกันโคตรจะเพลีย
เด็ดๆแบบนี้ ต้องมีรีไฟต์กันอีกรอบละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ตุลาคม 2018, 10:54:16 โดย City Hunter »

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2018, 17:43:50 »

การบ้านคุณภาพอีกแล้วครับทั่นผู้โชมมมมมมมมม ขอขอบคุณพี่ City Hunter สำหรับการจัดเต็มเรื่องการบ้านให้กับน้อง ๆ ทั้งสองคนคร้าบบบบบบ
และต้องบอกพี่ ๆ ไว้ก่อนเลยนะครับว่าน้องซันนี่กลับวันนี้เที่ยงคืนนะครับผม สายเปย์เทพ ทาสี งานนัวจัดเต็ม ห้ามพลาดครับผมมม
 pongz pongz pongz pongz

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2018, 14:38:20 »

แหม เจอนมดี ๆเหมาทีสี่เต้าเลยนะท่านนักสืบ. .แบ่งมาทางนี้มั้งก้อได้นะ.. jljhl jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2018, 14:02:14 »

mbvc mbvc mbvc mbvc

น้องซันนี่ กลับมาจัดเต็มให้พี่ๆ แล้วนะคร่าาา

หน้าคม นมแท้ (งาน)ร้อนแรงสุดๆ ฟินแน่นอนคร่าาา

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

aprander

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2018, 23:49:54 »

ขอบคุณครับ  eta03

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2018, 11:22:39 »