ผู้เขียน หัวข้อ: Miss เฌอเบล --->> อยากให้ลิ้มลองแม่พันธุ์ อิอิ  (อ่าน 4275 ครั้ง)

Miss Spa

• รอง Global Moderator
  • กามนิตหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-0

Miss เฌอเบล (HOT)

มาแล้วๆ แม่สาวน้อย ช่างยั่วยวนใจอะไรเยี่ยงนี้
มามะ มามะ หื้มมมม เห็นแล้วอยากจะจับฟัดจับเหวี่ยง
น่าเอามาทำเป็นแม่พันธุ์นัก
ฮ่าฮ่าฮ่า ไม่ไหวแล้วไม่ไหวแล่ว
งานหนักงานเบา น้องก็สู้ไม่ถอย
พี่ค่ะ พี่ขาาา พูดก็เพราะ ขาวเนียนสุดๆ
34-25-35 เหมาะไม้ เหมาะมือ
อร๊ายยยยยย ตัวจริงสวยกว่าในรูป บอกเลยว่าสวย!!!
รีบจับรีบจอง รับรองไม่ผิดหวังคร้าา

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

B2B Course 1ชม 20นาที 1,700฿
Tel: 092-778-6622
Tel: 095-576-2955
Line: miss_spa
Line: miss_spa02
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กันยายน 2018, 11:40:32 โดย Miss Spa »

จ่านิว

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: NEW ::: Miss เฌอเบล อยากให้ลิ้มลองแม่พันธุ์ อิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2017, 23:26:13 »

การบ้านเบาๆสั้นๆสไตล์จ่านิวครับ เหงาๆ แบบโสดๆ แบบเหงาเฉพาะกิจตัดสินใจหาที่ลงดีกว่า มองดูรายชื่อเด็กรายๆร้าน เด็กน้อยตามเทศการใกล้สิ้นเดือนสุดท้าย วนไป 3 ร้านมีแต่เด็กหน้าเก่าๆครับกลับมาตายรังเดิม ร้านมิสอีกจนได้ เด็กมีประมาณสิบกว่าคนละลานตาไปหมด
แต่จ่าเลือกขึ้นงานกับน้องใหม่ที่เพิ่งเข้าร้านมาก็เแล้วกันขาวดี น้องเฌอเบลเธอไม่ใช่คนสวยมากมายอะไรแค่ราวๆน้องๆนางฟ้า(แปลว่าสวยนั่นแหล่ะครับ)5555 จ่าเลือกน้องเฌอเบลเพราะความขาว แถมเป็นน้องใหม่ และรูปร่างของเธอพอเหมาะกับจ่าแถมหุ่นกำลังดีครับ
งานอาบน้ำ ผ่านไป งานเสียวกำล้งจะเริ่ม น้องคุยเก่งดีครับ ชวนจ่าคุยสนุกดี  เห็นหุ่นข้างนอกบางคนอาจไม่เลือกดูเฉยๆนะครับแต่พอแก้ผ้ามาน่าอกมีกำลังดีครับสมส่วนบีบเต็มมือ ดูดน่าอกสู้ลิ้นจ่ามาก ๆ ช่วงล่างก็ดี ซาวด์มาเรื่อย ๆน้ำพร้อมมีตลอด อารมร่วมดีจริง ๆ แต่ จ่าขอเล่า ตอนที่จ่ารู้สึกสนุกแล้วกันก็ตอนที่จะก้มลงไปลงลิ้น น้องอาจจะไม่ค่อยชอบหรือเขินไม่รู้แต่ว่า น้องแอบห้ามจ่าแต่ว่าจ่าไม่ฟัง(ไม่ทันละครับน้อง555) ตอนแรกก็นึกว่า ไม่ชอบ แต่พอโดนลิ้นเข้าไปเท่านั้น อ้าขาเพิ่มมีกดหัวเล่นเอาจ่าเกือบหายใจไม่ค่อยออก นึกในใจ ที่ห้ามเพราะกลัวเสร็จแน่ ๆ
ไม่รู้จะบรรยายอะไรมาก รู้แต่ว่า เป็นน้องอีกคนที่เอามันครับ555 สิบแปดกระบวนท่า จ่าจัดให้น้องแม่มน้องมันไม่หวั่นแถมกระเด้งรับสะอีกว่ะ บางจังหวะมีขอพี่จ่าขอหนูขึ้นมั่งค่ะ อุ้ยซี้ดแบบนี้เขาไม่เรียกว่าขึ้นนะจ้ะหนู น้องเฌอเบลเล่นควบแบบไม่ให้พี่จ่าหายใจเลยนี่สิจะฆ่ากันให้ตายหรือไงจ้ะ
ถ้าชอบ ผู้หญิงสวย น้องผู้หญิงหญิงขาว ๆ จ่าว่า"น้องเฌอเบล" เป็นอีกหนึ่งคนที่ไม่น่าจะทำให้ผิดหวัง
ขอให้ทุกท่านสมหวังเหมือนที่จ่าได้รับสิ่งดีๆทางอารมมาแก้เหงาแก้เงี่ยงแบบจ่านะครับ mbvc jljhl
จ่านิวรายงานจากห้องหมายเลขหกร้านมิสสปาหน้าตลาดรวมโชค
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กุมภาพันธ์ 2017, 21:08:42 โดย จ่านิว »

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: NEW ::: Miss เฌอเบล อยากให้ลิ้มลองแม่พันธุ์ อิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2017, 13:29:00 »

โอ้โห้งานดีขนาดนี้ผมขอตามพี่จ่าเลยนะครับ  dsgjsd

กลั้นไว้

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2017, 18:09:48 »

การบ้านจ่าแต่ละอัน ตามไปลอกไม่ผิดหวังเลยคัฟ hgjhg

จ่านิว

• แอบจิต
  • **
Re: Miss เฌอเบล --->> อยากให้ลิ้มลองแม่พันธุ์ อิอิ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2018, 14:48:49 »

มาแล้วนะครับเฌอเบลหลังจากหายไปนานคนนี้จ่ารับรองเรื่องงานและความสวยครับอยู่ร้านอื่นนี่เป็นซุปเปอร์แน่นอนครับ สุภาพกับน้องไว้ครับแล้วทุกอย่างจะสมหวังดังใจหมาย