-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิ่นแก้ว ปรับปรุงใหม่เป็น นิวปิ่นแก้ว ใครไปลองมารึยังครับ  (อ่าน 1563 ครั้ง)

graphica

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เห็นช่วงนี้ติดโฆษณาว่า ปิ่นแก้วปรับปรุงเเป็น นิวปิ่นแก้ว
ออกแนวเรียบร้อยพิกล มีใครไปลองแล้วรึยังครับว่าโฉมใหม่เป็นไงบ้าง

the_noir

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th

eta06 ว่าหายไปซะละ ว่างจะแวะไป
WTF : Want To Fuck

bowdarkmaster

• แอบหื่น
  • Country: 00

ปิ่นแก้วยุ่แถวไหนครับ

49bluesky

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

โอเคครับไว้จะลองแวะไปอีกที

happy1928

• แอบหื่น

ไปสำรวจมาวันก่อน หมอแทบจะหน้าใหม่ทั้งหมด ยังห่ระดับไม่เจอ

redkiss88

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ไม่ได้ไปนานละสงสัยต้องไปซักวันละ

magneticman

• **

ไปมาแล้วครับ สถานที่ปรับปรุงใหม่เปลี่ยนทางเข้าจากเดิมมาเข้าด้านหน้า (ด้านติดห้างท๊อปริมปิง) หากท่านเดินเข้าจะพบว่ามีเคาร์เตอร์ต้อนรับอยู่ทางด้านซ้ายมือ บริเวณนี้แปรเปลี่ยนสภาพมาจากห้องนวดเดิม ๆ มาเป็นห้องโถงโล่ง ๆ ด้านขวามือมีบ่อเลี้ยงปลา พร้อมกับมีอ่างและก๊อกน้ำสำหรับใช้ล้างเท้า โดยหมอคนที่นวดจะออกมาล้างเท้าให้ (ผมไปไม่ได้เลือกหมอ ได้ สว.มาก ๆ ) ล้างเท้าเสร็จพาเดินทะลุไปยัง อีกห้อง ( ห้องที่เป็นเคาร์เตอร์เก่า) สังเกตุ ว่า ณ ห้องนี้ จะมีมุมให้หมอ ๆ นั่งรอทำงาน (ตรงข้ามเคารืเตอร์เดิม) จากนั้นหมอ สว.พาขึ้นไปนวดชั้นสอง ( ผมนวดไทย) ราคา 1 ชม. 200 บาท หาก 2 ชม เหลือ 350  พอขึ้นไปที่ห้องนวด ก็เป็นห้องเก่าที่โล่ง ๆ มีแต่ผ้าม่านกั้น ท่านที่เคยนวดร้านเก่า คงนึกถึงและคิดถึงอดีต ที่มีห้องส่วนตัวนวดชั้นล่าง แต่ผมไม่แน่ใจว่าห้องนวดเดี่ยวยังมีไหม เพราะเห็นพาแขกไปนวดด้านบนกัน วันที่ผมไปนวดมีประมาณ 5 - 6 คน ครับ เรื่อง ระดับไม่ได้ถาม เลยไม่มีข้อมูลครับแต่หมอหน้าใหม่ ไม่คุ้นและ สว เยอะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิถุนายน 2015, 13:37:32 โดย magneticman »

graphica

• แอบจิต
  • **

โอว ชัดเจนมากครับ งี้เก็บไว้ก่อน  ttu

redkiss88

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

รอติดตามท่าน ต่อไปครัชชช fhgj

tavitchan

• **

รอติดตามครับ