-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ้าธานี...มาต่อจนจบแล้วจ้าาาา  (อ่าน 2848 ครั้ง)

bunarsa

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
ฟ้าธานี...มาต่อจนจบแล้วจ้าาาา
« เมื่อ: 27 กันยายน 2014, 22:28:17 »

เพิ่งออกมาสดๆร้อนๆครับ... อิอิ
เนื่องจากขับรถวนอยู่นานหาร้านนวดปวดเมื่อยไปทั้งตัว วนแถวช้างคลานก้อรถเยอะ จะไปพี่ก้อยก้อไม่กล้า จะไปตามหาลายแทงใหม่ที่หายยาก้อรถติด เลยวกออกรอบนอกไปแถวฟ้าธานี เมื่อก่อนเคยไปนวดร้านที่อยู่ตรงข้ามแล้ว นวดดีมากหายปวดเมื่อยจริงจังไม่มีระดับ วันนี้ไปหัวค่ำรถเยอะไม่มีที่จอดเลยไปจอดที่ร้านนวดฟ้าธานี จอดปุ๊บมีเด็กมารับรถ ลงรถเสร็จพวกบอก "50 บาทครับ เก็บก่อน" เลยตอบไปว่า "อ่อ ผมมานวดครับ" เค้าเลยบอกว่า"แล้วแต่น้ำใจละกันครับงั้น" เอ้า กดดันกรูอีก จัดไป 30 บาท แล้วเดินเข้าร้าน เปิดประตูเข้าไปจ๊ะเอ๋กับหมอคนนึง บอกเลยว่า ไฟหน้าล้นมือแน่นอน เสื้อรัดรูปหุ่นอวบ หน้าตาโอเค แต่ไม่อ้วน น่าจะประมาณ 28-30  กะลังจะส่งลูกค้าฝรั่ง เลยนึกในใจภาวนาให้ได้นวดกับหมอคนนี้ เลยเดินไปเคาน์เตอร์บอกว่า นวดน้ำมัน 2 ชม.ครับ พนักงานตอบกลับมา "ได้ค่าาา รอแปบนึงนะคะ" แล้วหันไปบอกกับหมอเสื้อขาวว่า "พี่ๆ ไปเก็บห้องเร็วๆ ลูกค้าจะเข้าละ" นึกในใจ ได้หมอคนนี้แน่ๆ  ตัดมาที่ห้อง ดูสะอาดตา มีห้องน้ำในตัว ไม่มีประตู น้ำแรงใช้ได้ มีสบู่กะผ้าเช็ดตัว ถือว่าโอเค เข้าไปอาบน้ำแปบได้ยินเสียงเคาะประตู ทำเป็นไม่สนใจ อาบน้ำเสร็จเดินออกมาหมอนั่งรออยู่ละ แต่ผิดหวัง ไม่ใช่หมอคนนั้นที่เราฝันไว้ แต่เอาวะ ไม่เป็นไร ไม่ขี้ริ้วขี้เหร่อะไร หมอก้อบอกให้นอนคว่ำ เราก้อว่าง่ายทำตามแต่โดยดี ซักพักหมอก้อหรี่ไฟ นวดตัวไปตามสเตป เรื่อยๆๆๆ มีเฉี่ยวนิดหน่อย งานนวดน้ำมันถือว่าโอเค ไม่ได้พิเศษอะไร เสร็จหมอแกให้นอนหงาย เราก้อว่าง่าย หมอก้อแซวว่า "นอนดีๆนะ เดี๋ยวเผลอไปจับอะไรเข้าไม่รู้ด้วย" เราก้อทำเป็นยิ้มกลบเกลื่อน นวดไปเรื่อยๆ มีมาเฉี่ยว เราก้อแหล้งหลับ มีเปิดเชกของตลอด เอาละสิครับ เรายังนิ่งสงบสยบความเคลื่อนไหว ซักพักเริ่มเก็บอาการไม่อยู่ กุ๊กกรู้ชูชัน แต่อย่ากระนั้นเลย เราก้อแกล้งหลับเช็กอาการหมอต่อไป หมอก้อทำเป็นเปิดเช็กอยู่เรื่อย ซักพักเปลี่ยนมาเป็นนวดตัว รู้สึกแกจะเน้นบริเวณหน้าอกกะหัวนมพอสมควร ทีนี้ขนลุกครับ เลยแกล้งทำเป็นตื่น เอาโทรสับมาเชกเวลา เนียนๆไป ซักพักหมอก้อเอามือไปนวด พอแกนวดเส้นนิ้วมันก้อจะกระดิกเองใช่มั้ยละครับ แกก้อเอามือผมไปไว้แถวๆหว่างขาแก ผมก้อเลยลองกระดิกนิ้วตามจังหวะที่แกนวด มีกระตุกนิดๆ แหะๆ เลยทำทีเป็นชวนคุย
ผม : มือหมอนิ่มดีนะครับ
หมอ : ไม่หรอกค่ะ มือด้านจะตาย ทำงานหนัก
บลาๆๆๆๆ ไปเรื่อยๆ
ซักพักเปลี่ยนมานวดอีกข้าง ก้อเหมือนเดิมกะข้างเมื่อกี้เลย ผมก้อทำสเตปเดิม ทีนี้หมอเริ่มสนทนาก่อนเลยครับ
หมอ : แหม เมื่อกี้นี่หลับปุ๋ยเลยนะ พอตื่นมาก้อพูดจ้อออ เชียว
ผม : 5555 ก้อไม่รู้จะทำไรนี่ครับ มันตื่นแล้ว
หมอ : เหรอคะ จะนวดหัวมั้ย
ผม : หัวแม่โป้งเหรอครับ
หมอ : 555 ก้อหัวจริงๆนี่แหละ ไม่ใช่หัวนี่ละหัวอะไรอ่ะ
อาวววละ มาละ
ผม : นั่นสิครับ หัวไรดี
หมอ : แหม ทำเป็นพูดดี ทีเมื่อกี้นี่ชี้หน้าเลยนะ อะไรกัน ไม่รู้จักกันอยู่ดีๆก้อมาชี้หน้ากันละ
ผม : ห๊ะ!!! ผมไปชี้หน้าตอนไหน
หมอ : ก้อใช้ลูกน้องมาชี้หน้าตอนหลับเมื่อกี้ไง โด่เด่เชียว
ผม : 5555
หมอ : จะนวดหัวนี่ป่ะล่ะคะ
ผม : อืมมมม  แล้วปกติคิดยังไงละครับ (สลิดไม่รู้อีก 5555)
หมอ : ปกติมานวดเท่าไหร่ล่ะ
ผม : ไม่รู้ครับ ผมพึ่งมาครั้งแรกจริงๆ (อันนี้จริง)
หมอ : งั้นปกติก้อ 500 นะ
ผม : โหวววว แพงจัง
หมอ : ไม่แพงหรอกกก เค้าก้อราคานี้กันทั้งนั้น (อันนี้ก้อน่าจะจริง แต่ส่วนใหญ่ผมจ่ายไม่ถึง อิอิ)
ผม : ผมมีติดตัวแปดร้อยอ่ะครับ เดี๋ยวต้องไปดูบอลด้วย
หมอ : ค่านวดก้อ 400 อีก 400 ทิปหมอละกันนะคะ
ผม : ผมขอไว้กินเหล้า 100 นึงได้มั้ยอ่าาา นะๆๆๆ (อ้อนนิดๆ)
หมอ : อ่ะ ก้อได้ คราวหน้าต้องมาจ่ายที่ค้างนะคะ ละก้อยิ้มๆ
ผม :งั้นโอเครครับ
เท่านั้นแหละ !!! หมอก้อเปิด ผ้าคลุมออก แล้วก้อเริ่มบิ้ว นวดๆๆที่กุ๊กกรู้ อีกมือก้อมาคลึงหัวนม แหม่ ขนลุกเกรียวเลยทีเดียวเชียว  ghjk ghjk มือผมก้อเริ่มไม่นิ่ง (ยังอยู่ที่ตำแหน่งเดิม อิอิ) เริ่มลูบๆ คลำๆ ไป รู้สึกถึงความชื้นซึมออกมา ไม่รู้ว่าคิดไปเองหรือว่า เป็นจริงๆ เพราะแอร์ก้อเย็นนะ ไม่น่าจะเป็นเหงื่อ หมอคนนี้ดีนะ ไม่รีบๆชักให้เสร็จ มีดึงสโตรกช้า เร็ว สลับกัน คลึงตู้ฟักไข่ สไลด์ดาก(ด้วยนิ้ว) ซักพักแกเห็นผมท่าทางมาละ แกก้อเริ่มเร่งจังหวะ แล้วก้อสุขสมอารมณ์หมาย บู้มมมมม กลายเป็นโกโก้ครั้นช์!!! แกก้อบอกว่าเหลืออีก 15 นาที นวดหัวต่อมั้ย หัวจริงๆนะคราวนี้และก้อหัวเราะ ก้อนอนนวดกันไปต่อ คุยกันไปเรื่อยๆ แกบอกว่า คราวหน้ามาอาจจะไม่เจอกันละนะ จะโกอินเตอร์ละ จะไปเชียร์เอเชียนเกมที่เกาหลีใต้ แน้!!! แกบอกว่าถ้าวันนี้ตังมีอาจจะไม่จบแค่นี้ก้อได้ จริงๆแกบอกว่า จะจัดไม่เสียตังก้อได้ แต่เวลาเหลือน้อย แหม่ เสียใจจริงๆ ... แกเริ่มมีอารมณ์ละ
สรุป
ร้าน : นวดฟ้าธานี
ห้อง : สะอาด ใช้ได้ โอเครเลย แอร์เย็น เปิดเพลงสากลคลอเบาๆ
หมอ
ชื่อ : ไม่รู้ ลืมถาม
เบอร์ : ไม่มี
หน้าตา :  7 โอเค ไม่ได้ขี้ริ้วขี้เหร่ แต่ไฟมืดมาก มองไม่ค่อยชัด
หุ่น : 7 ตัวเล็ก แกใส่เสื้อตัวใหญ่มาก แต่ดูจากทรงขาแล้ว น่าจะโอเคอยู่ไม่อ้วน
ไฟหน้า : ไม่รู้ไม่ได้จับ แต่ดูจากภายนอก น่าจะล้นอยู่ครัชช
ช่วงล่าง : ไม่ทราบ ไม่ได้เสียบ
หลอด : ไม่รู้ไม่ได้เปิด
GF : 8.5 โอเคครับ ผมชอบหมอขี้เล่น เป็นกันเอง
ค่าใช้จ่าย : ค่านวด 2 ชม + ค่านวดหัว = 400+300 = 700
โดยส่วนตัวโอเคครับร้านนี้ แต่ซักวันนึงผมต้องไปจัดหมอเสื้อข้าวไฟหน้าตู้มคนนั้นให้ได้ ผมขอเอาชื่อคุณปู่เป็นเดิมพัน!!!!
ปล. ตอนกะลังจะเข้าห้อง มีหมออีกคนออกมากะลูกค้าญี่ปุ่น ผมสั้น เรียว หุ่นดีครับ คนนี้ก้อน่าสน!!!
 ยาวไปนิด ไม่ว่ากันนะครับ เพราะมันสดจริงๆ 5555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กันยายน 2014, 00:30:54 โดย bunarsa »

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: ฟ้าธานี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กันยายน 2014, 22:38:18 »

khjhgg dgd ไวๆเน้อ จะปูเสื่อรอจร้า...า  fdgdfdf kjhg
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

doggyrun

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 กันยายน 2014, 22:42:42 »

รอด้วยคนครับ ;khhg

kadook

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 กันยายน 2014, 22:45:10 »

รอๆๆๆ   ฮิๆๆๆ  เขินนนนนน

Carisma

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: ฟ้าธานี...มาต่อจนจบแล้วจ้าาาา
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 กันยายน 2014, 02:09:03 »

การบ้านยอดเยี่ยมครับ  pongz ตามลอกท่านเทพทั้งหลายไม่ทันซะแล้ว  eta07

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: ฟ้าธานี...มาต่อจนจบแล้วจ้าาาา
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 กันยายน 2014, 06:34:24 »

khjhgg eta03 ขอบคุณคับ การบ้านอ่านแล้วสนุกดี ไปอีกคราวหน้าอย่าลืมมาแบ่งปันกันอีกนะคับ lowwww pongz
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 กันยายน 2014, 08:28:52 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ว่างๆจะแวะไปดู  ;khhg ;khhg
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 กันยายน 2014, 10:13:25 »

ผ่านไปหลายที ต้องหาเวลาไปเทสบ้างแล้ว

bunarsa

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 กันยายน 2014, 12:07:07 »

ไปลองกันเลยครับ ค่านวดไม่แพง ราคามาตรฐาน(แต่ล่าสุดไปเชียงราย2ชม 200 นวดไทย) อิอิ

bigkup

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 กันยายน 2014, 13:11:15 »

ร้านอีซี่เก่าใช่ไหมครับ

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 กันยายน 2014, 08:13:12 »

ในที่สุดก็ได้รับการยืนยันว่าฟ้าธานีมีระดับ  เคยไปครั้งนึงไม่เจอระดับ แบบนี้ต้องตามไปลุ้นแน่นอนครับเพราะสถานที่ดีมากอยู่แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ตุลาคม 2014, 10:21:19 โดย 49bluesky »

newlancer

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2014, 08:36:35 »

pongz pongz hgjhg eta04 การบ้านดีๆ หน้าตามไปลอก

Avanza

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2014, 10:04:25 »

mbvc ตรงเข้าไปอีกเป็นร้านนวดทานตะวันนะครับ ไปนานมาละ นวดดี ไม่เคยถามระดับ

happy1928

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2014, 11:42:49 »

ร้านนี้เบอร์ 11 อดีตปิ่นแก้วย้่ยสังกัดมาครับ

wang

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2014, 00:53:31 »

รอๆ จดๆ ลอกๆ kjhg kjhg ;khhg

commodity_turbo

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2014, 14:01:13 »

น้องๆปิ่แก้วย้ายมา ทำการหลายคนเลย นะครับ hgjhg

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 10:21:57 »

สุดสัปดาห์นี้เสร็จผมแน่ ฟ้า(เหลือง)ธานี

tonyboyz2010

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2014, 11:58:43 »

ผมเคยไปมา 2 รอบ...รวมๆแล้วห้องดี สะอาด ห้องน้ำในตัว
ราคากะไม่แพง....
แต่ไปทีไร..เจอแต่...สว....ละกะไม่แจ่มเลย....
แต่กะไต่ระดับได้....
ไม่รู้ว่ามีแบบ...สส....ขาวๆ แจ่มๆ บ้างไหม..
ไม่มีให้เลือกด้วย....
ขอคำแนะนำด้วยครับ....
สัก คน สองคน...น่ะคับบบบ

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2014, 10:04:45 »

พี่นนครับพี่นน ย้ายมาจากพิดโลก สว หุ่น x วันนั้นไปได้ระดับมาแล้ว ไปลองกันได้
แต่คนที่ผมอยากนวดด้วยที่สุดของฟ้าธานีคือ PR หุ่นนาฬิกาทรายของร้านนี่ล่ะ น่าฟัด น่านัว น่าสอดใส่ที่ซู๊ดดดด  mbvc อย่าบอกใคร ตอนพี่นนแฮนจ๊อบให้นี่ผมหลับตาพริ้มจิ้นถึง PR นางนั้นครับ  eta04

manman69

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2014, 18:49:01 »

แหล่ลมๆๆ   eta04 eta04

Avanza

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2014, 06:46:01 »

อ่านละอยากไปเลยนะครับ

tavitchan

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2014, 12:35:03 »

จัดไปแน่ๆๆ

timetime

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2014, 23:58:20 »

อ่านแลัวภาพตามมาเป็นฉากๆเลย dsgjsd

romrawin

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2014, 10:54:05 »

pongzอยากไปลองบ้างจัง

wolfon75

• **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2014, 23:52:51 »

ljhgfอะ คนหนึงบอกว่ามืดๆ มองไม่เห็นให้  7 คะแนน  อีกคนเจอแต่ ส.ว 2-3 คน แต่ที่แน่ๆ PR แจ่มใช้ใหม่ อิอิ     ใจนะ

neo

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2014, 13:48:13 »

โซนนั้นมีด้วยเหรอ ผ่านบ่อยไม่ได้สังเกตุ

Coco_Seed

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2014, 09:57:49 »

ouiy ไปนวดตัวกับ ผบ. ล่าสุด 2 ชม. คิด 300 ครับ ช่วงนี้ทัวร์เกาหลีลงเยอะ
มองหา สส ก็ไม่ค่อยเจอ

redkiss88

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 06 มกราคม 2015, 15:25:03 »

สงสัยต้องไปลองซะแล้ว

starblink

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 06 มกราคม 2015, 15:51:25 »

ฟ้าธานีนี่นวดดีเกือบทุกคนนะครับ
เสียดาย สส ที่พอมี ดั๊นไปเกาหลีกันหมด เหลือแต่ สว ตอนต้น ส่วนใหญ่หุ่นเกินพิกัดอีกต่างหาก
แต่ว่าไปหมอ สว เหล่านี้นวดดีๆ ก็กระตุ้นเลือดลมให้เคลิ้มได้นะครับ พอจัดระดับ 1-2 ให้สบายตัวกันได้ ในราคามิตรภาพ

ทราบมาว่า อาจจะมีการเปลี่ยนเจ้าของเร็วๆนี้ ไม่รู้ว่าจะดีขึ้น หรือแย่ลง
แต่ที่แน่ๆตอนนี้ห้องดี ราคาถูก นวดไทย 2 ชม 300 บาท นวดน้ำมัน 400 บาท
ช่วงนี้ไฮซีซั่น ทัวร์ลงเยอะ ช่วงสี่โมงเย็นเป็นต้นไปอาจจะเจอทัวร์ ต้องถอยเลยทีเดียว

ไปลองดูนะครับ เน้นนวดสบายตัว หมอตั้งใจนวดดีครับ

teter

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 08 มกราคม 2015, 08:24:18 »

เจอแต่ สว ทั้งนั้นนนน 55

redkiss88

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 21 มกราคม 2015, 13:50:52 »

เคยผ่านคับแต่เข้าไม่ถูกอะทางเข้ามันอยู่ตรงไหนอะคับท่าน

bunarsa

• *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 22 มกราคม 2015, 18:16:37 »

เคยผ่านคับแต่เข้าไม่ถูกอะทางเข้ามันอยู่ตรงไหนอะคับท่าน
อยู่หลัง next bar เลยครับผม มันจะอยู่ระหว่าง next bar กะ ฟ้าธานีหมูกะทะอ่ะครับ

manop

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 25 มกราคม 2015, 00:21:54 »

เยี่ยมครับ นิ่ง สยบความเคลื่อนไหว