-->

ผู้เขียน หัวข้อ: และแล้วก็ที่เดิม(ร้านก้อยลำปาง)  (อ่าน 1283 ครั้ง)

เสือลำปาง

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
และแล้วก็ที่เดิม(ร้านก้อยลำปาง)
« เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2014, 15:50:26 »

pongzเมื่อตอนเที่ยงมีเวลาว่างนิดนึงเลยโทรหาน้องนิด(ร้านนิตยา..แต่ช่วงหลังจะได้นวดกับน้องนิดยากขึ้นต้องรอสามีเผลอแล้วถึงจะได้เจอกัน)แต่เจอน้องขวัญรับสายหล่นตั้งแต่แค่ได้ยินเสียงของน้องขวัญเลยเรา...ก็เลยถามว่ามีใครอยู่บ้างเสียงปลายสายบอกมีน้องขวัญอยู่คนเดียว ยิ่งตอกย้ำว่าหล่นชัวร์ เอาไงดีขับรถวนไปดูหลายๆร้าน..สรุปแล้วแต่ละร้านที่จอดรถไม่เอื้ออำนวยเลยมีแค่ร้านก้อยที่เดียวที่สามารถจอดรถแล้ววิ่งแว๊บเข้าร้านได้เลย ตกลงที่ร้านเดิมกับพี่พรคนเดิมที่รู้ใจเราเหมือนกับน้องนิด..เวลามีน้อยเลยนวดน้ำมันจนน้ำเยิ้ม เริ่มหมดแรงเพราะแทงไม่ยั้ง...สรุปว่า..พี่พรงานนวดยังคงคุณภาพเหมือนเดิม การเอาอกเอาใจก็คงดีเหมือนเก่า ไม่เร่งไม่เร้าเด้าเสร็จก็นวดให้ต่อจนพอใจ ค่าใช้จ่ายเบาๆ 1เทาบวกทิป 2 แดง สบายตัวกลับมาทำงานต่อ..ลงมาเห็นหมอ(กึ่งสว.)หน้าใหม่สองสามคนนมใหญ่บึ้มเลยน่าหาโอกาสมาลองของใหญ่ซะหน่อย..ท่านเทพท่านใดเคยได้ไปลองของใหญ่ที่ร้านก้อยมาแล้วก็ช่วยส่งการบ้านให้เพื่อนๆพี่ๆน้องได้ทราบกันบ้างนะครับ.. eta04

eversene

Re: และแล้วก็ที่เดิม(ร้านก้อยลำปาง)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2014, 20:52:55 »

อูวร้านกอยแถวยูฟ่าเหรอท่าน น่าลองจัง อิอิ

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: และแล้วก็ที่เดิม(ร้านก้อยลำปาง)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2014, 00:20:58 »

วันที่ผมไปพี่พรพาผมขึ้นหัอง ระหว่างทางเปิดประตูดูห้องที่มีเสียงคนคุยกัน ผ่างงง!!! กำลังจั่วไพ่กันสามคน สว.ชนิดที่ว่าบอกผ่านเลย 3 คนครับ

ขอบคุณสำหรับลายแทงหมอใหม่ครับ

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2014, 08:31:09 »

khjhgg khjhgg ขอบคุณลายแทงที่แนะนำคับ  lowwww eta03
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

shadowchin

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2014, 23:50:20 »

วันที่ผมไปพี่พรพาผมขึ้นหัอง ระหว่างทางเปิดประตูดูห้องที่มีเสียงคนคุยกัน ผ่างงง!!! กำลังจั่วไพ่กันสามคน สว.ชนิดที่ว่าบอกผ่านเลย 3 คนครับ

ขอบคุณสำหรับลายแทงหมอใหม่ครับ

" ชนิดที่ว่าบอกผ่านเลย " ไอ้ผ่านเลยนี่คืออะไรครับ ผ่านไปเลย ไม่เอา หรือให้ผ่านเข้ารอบเลยแบบพวกไทยแลนด์ก๊อตทาเลนท์ครับ

tavitchan

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2014, 10:49:26 »

แหล่มเลยครับ pongz

wang

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2014, 01:25:24 »

ลำปางน่าค้นหาหนา kjhg เขินนนนนน

kindek

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2014, 12:30:31 »

พี่พร นี่เคยใช้บริการ นวดน้ำมัน แล้วก็ไต่ระดับ 3 ไปด้วย 1.0k รวมทั้งหมด แต่ไม่สเปกผมเลยแฮะ

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2014, 18:54:01 »

อยากไปอ่ะ เขินนนนนน
สุคุง คนเดิมครับ

สมทวย คงควรทอย

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2014, 20:44:08 »

พอจะบรรยาย รูปพรรณพี่พร ได้มั้ยครับ อยู่ลำปางไปมาก็หลายที่เเต่ไม่คยไปร้านนี้เลยครับ

ppmk

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2016, 13:59:49 »

เดียวต้องไปตามครับ hgjhg hgjhg