-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ระเบียงนวดแผนโบราน (บ้านสวนกาแฟ)  (อ่าน 1124 ครั้ง)

xjapan

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
ระเบียงนวดแผนโบราน (บ้านสวนกาแฟ)
« เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 14:17:36 »

อยากถามพี่ๆๆน้องๆๆครับ ใครเคยไป ทานกาแฟที่ร้านบ้านสวนกาแฟบ้างครับ บรรยายกาศดีมาก จะมีร้านนวดแผนโบรานอยู่ด้วย ส่วนมากผมไปทานกาแฟบรรยากาศชิวๆๆกับแฟน เลยลองเดินเที่ยวดู และก็ถามพี่เค้าว่ามีหมอนวดอายุประมาณ เท่าไหร่ แกบอก 30+ ครับ อยากลองนวดดูแต่แฟนไปด้วยแต่เห็นมีนักท่องเที่ยวต่างชาติมานวดเยอะเหมือนกัน ทานกาแฟแก้วนึงกับเค้กนั่งเน่นเน็ตประมาณครึ่งวันอิอิอิอิ

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: ระเบียงนวดแผนโบราน (บ้านสวนกาแฟ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 14:31:24 »

dsgjsd เห็นเหมือนกันครับ แต่ไม่เคยใช้บริการ รอท่านอื่นต่อครับ eta03

eak.nnnn

• เด็กทะลึ่ง
Re: ระเบียงนวดแผนโบราน (บ้านสวนกาแฟ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 14:53:30 »

นวดตัวชั่วโมงละ 180 บาทครับ

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 15:30:27 »

ตามทรงแล้วถ้าจะไต่ระดับคงไม่มีนะครับ ด้วยสถานที่และจำนวนคนที่มา  อย่างไรก็ตาม ร้านนวดริมถนนเลียบคลองชลมีจำนวนมากเลยและหลายๆร้านก็ดูเงียบๆ ลักษณะร้านแบบนี้แหละน่าตื่นเต้นน่าลุ้น  แม้ว่าเมื่อก่อนเคยมีท่านสมาชิกไปสำรวจแล้ว 2-3 ร้านแต่ไม่มีระดับ แต่ผมว่าตอนนี้ไม่แน่เพราะจะมีระดับหรือไม่อยู่ที่หมอนวด มิใช่เจ้าของร้าน ตลอดจนเรื่องต่างกรรมต่างวาระ เพราะหมอนวดแอบทำก็มีเยอะครับ หมอนวดบางคนเลือกลูกค้าที่จะทำก็มี ทำนองถูกใจให้ระดับไรงี้ครับ ดูร้านนวดที่ v commercial ตรงข้าม ม.พายัพยังมีเลย ผมเองจะพยายามลงพื้นที่สำรวจแถบนั้นครับ

ปล. เพิ่งไปร้านสปาแห่งนึงมา จำชื่อร้านไม่ได้ อยู่ที่ถนนเจริญประเทศ ซ.6 ครับ จอดรถปากซอยซึ่งอยู่ตรงข้ามอาบอบนวด โรงแรมเพชรงาม จากนั้นเดินเข้าไปไม่กี่สิบเมตร มองทางขวามือ ร้านแรกเลยครับ เป็นห้องแถว คือว่าผมไปขัดผิว แต่ได้ระดับ 1 มาครับ ลองดูครับ

xjapan

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 16:20:41 »

ขอบคุณครับ ว่าๆๆ แอบแฟนไปลองที่ ทานกาแฟเสร็จ แวะนวดต่อระเบียงนวดแผนโบราน อิอิอิ เผื่นเจอช้างเผือก

newlancer

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2014, 16:49:56 »

อย่าลืมมาบอกข่าวกันด้วยน่ะครับ eta08 eta08 eta08

Carisma

• **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2014, 12:52:36 »

ยังไงลองให้อัศวินไปบุกเบิกพื้นที่ก่อนครับ แล้วผู้กล้าจะไปทำเควสการบ้านต่อๆไป  eta08

timetime

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2014, 23:51:29 »

ต้องตามไปพิสูจน์ lowwww

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2014, 11:37:01 »

บอกยาก สายนี้ เน้นลุ้นให้สนุก  สำคัญอย่าไปหื่นจนเกินงาม  ถ้าหมอเขามีระดับ ยังไงก็โดน

ทิวทัศน์

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2014, 00:11:07 »

คงไม่มีนะคับ ด้วยบรรยากาศ