-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านตามลายแทงพี่เจมส์ครับ ...น้องนัท....(อดแซนวิช)  (อ่าน 1272 ครั้ง)

onenight

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้านฉบับนี้ไปนานมากแล้ว เมื่อต้นธค.แล้ว พึ่งจะมาส่งครับท่านเจมส์  eta08 ขอลายแทงพี่เจมส์ไป แซนวิชน้องนัทกะน้องมินครับ  .....แต่ตอนโทรหาน้องนัท น้องบอก น้องมินไปกทม. เหลือแต่น้องคนเดียว.... eta07 งะ ....อดแซนวิชเลย  แต่ไม่เปนไร น้องนัทคนเดียว ก๊ะได้คะ  น้องนัดไปที่รร.สี่แยกบิ๊กซี่หางดงเลี้ยวขวาไปแม่เหี๊ยะ  จำชื่อรร.มะได้แว้ววววว  นัดเจอกันหน้ารร. เร๊ย... สั้นๆ นะครับ จำรายละเอียดไม่หมดละคับ  ... แรกเจอหน้าน้องเค้า หน้าตาบ้านๆ จิงๆ คับ  หน้าตาผมให้6ละกัน ครับ ไม่เป๊กคับ  แต่มาแล้วก็ต้องลุยละ (แต่พอโดนน้องบิ้ว นี่ไม่อยากจะบอก...ซี๊ดดดดสวดยอดคับ) น้องนวดb2bครับ  รูปร่างน้องผมให้7.5ละกันครับ  หน้าอกหย่อนไปนิด แต่ก็จับสนุกมืออยู่ ไฟหน้าไม่ซีนอล  แต่น้องนัทน้อยนี่สิครับ ทุ่งหญ้าสวยทีเดียวครับ  ตลอดเวลาที่อยู่กับน้อง น้อง "เปียกตลอดเลยครับ"(ไม่แฉะนะครับ เปียกเลย) อารมณ์ร่วมสุดยอดคับ gf10คับ) 
น้องบิ้ว เก่งมาก ทำตลอด ไม่มีหยุดพัก ไม่มีบ่น ไม่มีเหนื่อย แม้ผมจะเสร็จยากแค่ไหน รุกตลอดเลย (เอาไป10เลยคับ )
น้องไม่แค่ชักนะครับ  มีท่าหลายท่าอยู่ เอาที่จำได้นะครับ ท่าจำลองสอดใส่ ที่หนีบขา ไว้  เราก็พยายามให้มันผลุบ  จ่อๆ ถ้ำใกล้มากละคับ เสียวสุดๆ คับ (ท่าน้องคล้ายๆ บ้านฟ่าง) มือน้องเทพใช้ได้เลยครับ เสียว-เสียวมากกกๆๆ ตลอดเวลา ที่อยู่เดียวกัน  น้องสาวนัทจับได้ แหย่ได้ เขี่ยได้ น้องเปียกตลอดคับ  เหมือนอยู่กะแฟนเลยคับ (ปล.น้องทำระดับ3ด้วยครับ แต่ผมไม่สู้ราคา  ผมให้น้องพันนึง น้องไม่โอเค) ถึงหน้าตาน้องจะบ้านๆ แต่งานน้องนี่ เทพๆ คับ ชดเชยหน้าได้สบายๆๆ เลย

.....สรุปสุดท้าย .......ทอน ครับ happyดี hgjhg  ค่าใช้จ่าย ...ค่านวดน้อง800+ค่าห้องสองร้อยก่าๆ จำมะได้แย้วคับ
นี่ถ้าเจอน้องมินอีกคน ผมว่า ผมคลานออกจากห้องแน่เลยครับ  แค่น้องนัท คนเดียวก็ สยิวกิ๊วววว ไปแร้วคับ  fdgdfdf

jame_bond_007

• แชมป์ อยู่ที่ใจ ยังไง ก็ รัก หงษ์
  • กรรมการเวป
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-5

อิอิ น้อง นัท B2B ขั้นเมพ ขิงๆ เขินนนนนน

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

yellow001 แค่น้องนัทคนเดียวแทบจะไม่รอด เจอน้องมินอีกนี่ต้องคลานเลย

เชื่อพ้มเต๊อะ เจอมาแย้ว ตอนหลังต้องแยกคู่คนหนึ่งเปย์มันส์ คนหนึ่งเสียบมันส์

mbvc mbvc mbvc mbvc eta03 eta03 eta03 ljhgf ljhgf ljhgf
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th

ลองน้องมินล่ะ แต่น้องนัทไม่เคยลอง ครับ หุหุหุ  pongz

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

อยากลองบ้าง pm ไปขอลายแทงได้มั้ยคับ
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

DATA123

• *

การบ้านน่าลอกครับ eta04

masagi

• *

มีท่านเทพ มายืนยัน อย่างนี้ ไม่้ต้องกลัวผิดหวัง ครับผม  pongz  pongz

cmx

• เด็กทะลึ่ง

อยากลองบ้างครับ รบกวนให้เบอร์ติดต่อหน่อยครับ

DelEro

• *

อื้อหือ ราคานี้ ทอนสุด ๆ  ghjk ghjk ghjk

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

การบ้านเยี่ยมเลยท่าน.... ;khhg

กัดจังวะ

• *

ถูกๆๆๆๆๆจริง fhgj

jojoo

• *

เทพครับขอเบอร์ น้องทาง pm หน่อยครับ เขินนนนนน

www.gon

• แอบหื่น

เทพครับขอเบอร์ น้องทาง pm หน่อยครับ eta08 eta08

cmclub55

• **

เยี่ยมเลยครับท่าน

next2207

• ว๊องแมน
  • *
Re: การบ้านตามลายแทงพี่เจมส์ครับ ...น้องนัท....(อดแซนวิช)
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2013, 01:16:33 »

ขอรบกวนท่านเทพ pm เบอร์ ได้มั้ยคาบบบบ khjhgg

yuiop

• แอบหื่น
Re: การบ้านตามลายแทงพี่เจมส์ครับ ...น้องนัท....(อดแซนวิช)
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2013, 00:39:08 »

การบ้านที่ไหนครับ ผมตามไปอ่านของท่านเจมส์แล้วก็ยังงงๆ ไม่รู้ว่าที่ไหน นัดน้องออกมาข้างนอกหรือเปล่าครับ

winnerwin

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2013, 03:22:01 »

ใช่นอง nutting ที่ผมเคยไปรึป่าวน้อ น้องเค้าบอกมีเพื่อนขึ้นคู่ แต่ไม่รู้เพื่อนชื่อมินไหม ระดับสามน้องเค้าเรียกเท่าไหร่ครับ ของผมโดนเรียกไป1,800 ตัวเบาเลย กระเป๋าแบน อิอิ

tigerboy

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 03:56:15 »

ราคานี้ ก็ โอเคนะ .,mn

zero55

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2013, 15:38:52 »

อย่างงี้ต้องลอง อิอิ jljhl

kaikoy

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2013, 15:02:31 »

ขอเบอร์ด้วยคนครับ

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2013, 11:07:59 »

ขอลายแทง pm หรือเบอร์โทรได้มั้ยคับ

jang

• X5 Club
  • เด็กทะลึ่ง
  • *

รบกวนท่านช่วยบอกเบอร์น้องทางPMให้ผมหน่อยนะครับ อยากลองจังเลยครับ