-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มึนตืบจริง ๆ พาเด็กใหม่เที่ยว ลุ้นเเทบตายสอนจรเข้ว่ายน้ำเหนื่อยนะเนี่ย  (อ่าน 4486 ครั้ง)

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

วันนี้ฝนตกหนาวจริง ๆ ไม่อยากออกไปไหนเลย  ว่าจะไปเที่ยวงานดอกไม้บานที่พะเยาเพื่อนชวน 1-10 ธ.ค. นี้ แต่ก็อะนะว่าจะไปนั่นแหละ  แต่ยังไม่รู้จะไปทำไมเด็กพะเยากินยากกินเย็น  เดี๋ยวแวะกลางทางดีกว่าแหล่ม  แต่คงจะมีหลุดไปพะเยาซักวันแหละน่าไม่รู้วันไหน  ใครจามีเด็ด ๆ บอกกันบ้างเน้อ พะเยาน่ะ   คืนนี้นั่งปั่นกระทู้เล่นดีกว่า  เผื่อว่าจามีน้องใหม่คิดเที่ยวเป็นครั้งแรก  เดี๋ยวจาอายน้อง ๆ SL กัน    eta18 eta18 eta18
              เมื่อปลายเดือนพฤศจิกายนที่ผ่านมา  ขณะที่พวกผมนั่งจิบเบียร์เย็น ๆ คุยกันเรื่องงานที่ตาวันแลง อยู่นั้นมีเด็กที่ทำงาน ทำเกี่ยวกับเอกสาร  อายุ 23 ปี จบมาทำได้สักสามสี่เดือน ปกติไม่เคยนั่งกินหรือคุยอะไรกันเลย เพราะไม่ค่อยเข้าสำนักงาน  เข้าไปน้องเขาก็ยกมือไหว้กันแค่นั้นเอง เพราะพวกผมต้องออกมาคุมงานที่ไซด์งานตลอด  มาขอนั่งด้วย  พวกผมก็แปลก ๆ ใจ เออแปลกทำไมมานั่งกับคนแก่  แล้วมาไงไปไงวะ  ถามไปถามมาน้องเขาบอก  kjhg kjhg kjhg เรียกน้องซะเลย ใกล้ชิดดีถึงความห่างของตัวเลขมันไม่ใช่ก็เถอะ  เรียกน้องโจ้แล้วกัน  น้องบอกว่าเลิกกับแฟนเลยมานั่งกินกับเพื่อนแต่ไม่ไหว  เพื่อนมันหน้าตาดีกว่ารวยกว่าคารมดีกว่าบอกพาสาวมาแนะนำให้เห็นว่าโสด  กลายเป็นเอามาแล้วสาว ๆ ไปติดเพื่อนซะไม่สนใจมันเลย  เลยหนีมานั่งกับพวกผม   ouiy ouiy ouiy เอองั้นนั่งกับพวกพี่ก็ได้  หัวอกเดียวกัน  เห็นมันทำหน้าเศร้าแบบจริงจังเลยเล่าเรื่องสมัยพวกผมหนุ่ม ๆ ให้มันฟัง เพราะผมเองตอนจบใหม่ ๆ ก็เงินเดือนไม่พอกินหรอก  หน้าตาก็ไม่หล่อ จะไปเที่ยวไหนก็ไม่มีใครสน  เพราะดูการแต่งตัวแล้วก็รู้ว่าไม่มีเงิน  ไปเกะไปผับกับเจ้านายบ้าง  กับพี่ ๆ ที่ทำงานบ้าง  สาว ๆ ก็ไปรุมคนอื่นซะ เพราะนั่งกับผมน้อง ๆ ก็รู้ว่าหมดสิทธิ์จะได้ทิปแบงค์สีม่วง ๆ  จะจีบสาวที่ฐานะเท่า ๆ กัน เขาก็ไม่เเลเราอีก จะจีบพวกหน้าตาขี้ริ้วขี้เหร่ก็ไม่ไหวถึงจาไม่หล่อแต่ก็ชอบคนสวยอะ  ใครจาทำไม  kjhg kjhg kjhg แต่ก็ไม่คิดมากขยันทำงานลูกเดียว  ทำไปทำมาจนชำนาญ อายุ 35 มีคนเรียกลูกพี่ก็ชื่นใจ ย้ายงานไปมาหลายที่เจอเจ้านายคนนี้ เขาเห็นว่ามีฝีมือแล้วรับผิดชอบงานดีเลยชวนมาอยู่ด้วย พี่แกใจดีบอกไม่ต้องกินเงินเดือนหรอก  เหมาเป็นงานไปได้เยอะดี บางงานก็คิดเปอร์เซ็นเสร็จเร็วให้อีก  ผมเลยเริ่มมีเหลือกินเหลือใช้  ก็เริ่มเที่ยว ๆ ไปมาติดลม  เลิกไม่ได้เลยไม่มีเมียจนบัดนี้  น้องโจ้ฟังแล้วก็ยิ้มออก  เลยถามผมว่าแล้วสาว ๆ สวย ๆ เนี่ยสวยขนาดไหนพี่  ที่เขามาทำแบบนี้  ถามแทงใจดำขนาดนี้  เลยจัดให้ซะน้องว่าร้านนี้คนไหนสวยเข้าตาบ้างชี้ให้พี่ดูสักคนดิ  น้องแกก็ชี้โต๊ะสาว ๆ สามคน อายุประมาณ 23-25 หน้าตาสวยเด็ดขาดมาก  ผมเลยบอกอืม ๆ  1500 สบายๆ  แต่พี่ว่าอายุมากไปนิดนะ  ผมเลยชี้น้องอีกโต๊ะให้มันดู หน้าตาน่ารักอายุประมาณ 18-19 ถ้าเป็นพี่เอาแบบนี้ดีกว่า  ไหน ๆ ก็เสียเงินแล้ว น้องโจ้เขาถามเท่าไหร่พี่  ผมก็บอกก็ 1500-2000  แล้วแต่ว่าซี้กันขนาดไหน  แล้วผมก็ถามมันแล้วน้องไม่เคยเที่ยวกะ  มันบอกอยู่กับแฟนตั้งแต่เรียนปีหนึ่ง  พอจบมาทำงานคนละที่ คนละอำเภอก็ห่าง ๆ กันจนเลิกกันเนี่ยแหละ  ไม่เคยเที่ยวหญิงเลย  ฟังผมพูดแล้วอยากลองว่างั้น  ผมก็เลยถามว่ามีงบเท่าไหร่  เห็นน้องบอกสบายพี่ติดตัวมีเจ็ดพัน เอทีเอ็มมีอีกสามหมื่น  ผมเลยเช็คความพร้อมของน้องเขาอีกทีเพื่อความสบายใจ  เฮ้ยน้องเที่ยวแบบนี้เดี๋ยวเงินเดือนจาพอกินเหรอ  น้องโจ้มันบอกผมทำงานหาประสบการณ์เฉย ๆ พ่อแม่ให้ใช้เดือนละสองหมื่น  ส่วนเงินเดือนผมก็ได้ต่างหาก ผมทำงานเอาประสบการณ์แก้เซ็งนะพี่ตอนนี้รอสอบบรรจุเข้าทำงานราชการอยู่  ตั้งเป้าว่าจะไปเป็นผู้ตรวจสอบบัญชีว่างั้น เส้นสายพ่อแม่พอมีตอนนี้อยู่รอจังหวะ  อืมงั้นโอเค  เดี๋ยวพี่จัดให้  โทรเรียกเด็กที่สวย ๆ มาสามคน ผมนั่งกับเพื่อนสามคนมีคนหนึ่งสละสิทธิ์จะไปนอนกับเมีย  เลยสั่งมาให้ตัวเอง ให้เพื่อนตัวดีผม ให้น้องโจ้  พอน้อง ๆ ขับมอไซด์ มาถึงบักโจ้สะกิดขาผมบอกใช่หมดเลยหรือพี่   dsgjsd dsgjsd dsgjsd  มึงนึกว่าพวกพี่มาอำมึงเล่นเหรอ  วันนี้ให้น้องเลือกก่อนเลย น้องโจ้ก็อ้ำ ๆ อึ้ง ๆ ไม่ชวนน้อง ๆ เขาคุยเลย ผมต้องชวนคุยซะเอง รอการตัดสินใจของน้องโจ้อยู่  เห็นมันยังตะลึงไม่หายหรือว่ามันเลือกไม่ถูกก็ไม่รู้ จนผ่านไปสักสิบนาทีน้อง ๆ ก็งงกันว่าใครกะใคร ผมเลยต้องรีบถามน้องโจ้ว่ามึงเอาคนไหน  ได้คำตอบว่าคนนั่งติดผมนี่ก็ได้พี่  เอองั้นไปลุยโลด  เพื่อนคนที่สละสิทธิ์บอกจานั่งกินรอ ผมเลยลุกพากันไปโดยนั่งรถผมไปสามคน  ส่วนน้อง ๆ ขับมอไซด์ตามไปเจอกันที่นัดพบเป็นอันรู้กัน  ระหว่างอยู่ในรถน้องโจ้ถามพี่ผมไม่มีถุงนะ dsgjsd dsgjsd dsgjsd ไม่ต้องห่วงน้องเลือกเลยอยู่ในลิ้นชักรถ มีประมาณสิบกล่องได้มั้งเห็นเลือก ๆ เเล้วหยิบไปกล่องหนึ่ง  จาควักเงินให้ผม ๆ เลยบอกไม่ต้อง ๆ ฟรี พอถึงนัดพบเปิดสามห้องบอกใครเสร็จก่อนรอ ๆ กันก่อนกลับพร้อมกัน  พอน้อง ๆ มาถึงก็เข้าห้องใครห้องมัน  อันนี้ไม่ขอเล่าไม่มีอะไรตื่นเต้น  พอโทรถามว่าเรียบร้อยกันทุกคนก็กลับมากินต่อที่โต๊ะเดิม  ถามน้องโจ้เป็นไงมั่ง  จาต่ออีกน้ำปะ เดี๋ยวเรียกมาอีกชุดหนึ่ง
                   ได้ยินคำตอบน้องโจ้แล้วจาบ้าตาย  ผมยังไม่เสร็จซักน้ำเลยพี่  อ้าวทำไมวะ  ก็น้องแอนเขามองหน้าผม ๆ เลยไม่ค่อยมีรมณ์  ผมก็มึน  เลยถามว่าเกิดอะไรขึ้นบ้างเล่าให้ละเอียดดิ  เหตุการณ์เป็นดังนี้  พอน้องโจ้พาน้องแอนเข้าห้อง น้องแอนบอกว่าให้ไปอาบน้ำเลย  เพราะน้องแอนอาบมาแล้ว  น้องโจ้ก็เข้าไปอาบน้ำออกมาเจอน้องแอนนุ่งผ้าเช็ดตัวนอนรออยู่บนเตียง  น้องโจ้ก็เข้าไปนอนข้าง ๆ น้องแอนก็พูดว่าพี่เริ่มเลยเถอะ  เดี๋ยวหนูต้องรีบกลับหอ  น้องโจ้ก็เลยถอดผ้าขนหนูน้องแอนออกแล้วจับหน้าอกน้องแอน แล้วก็จะจูบน้องเขา  แต่น้องแอนเอามือบังแล้วบอกว่าหนูไม่จูบค่ะ  น้องโจ้ก็เลยมาบีบหน้าอกมาเลียหัวนมอยู่สักสองสามนาทีเห็นน้องแอนไม่มีอารมณ์ตอบสนอง เลยมองขึ้นไปก็เห็นน้องแอนมองมา  น้องโจ้ก็เลยทำอะไรไม่ถูก  อายว่างั้น  ไม่ชอบถูกมอง  น้องแอนถามว่าเสร็จยากหรือเปล่า  น้องโจ้ก็ถามว่าทำไมเหรอ  น้องแอนบอกว่าถ้าเสร็จยากก็รีบ ๆ ขึ้นเลยก็ได้  ถ้าเสร็จง่ายเดี๋ยวจะขึ้นให้ จาได้รีบกลับ  น้องโจ้ก็ไม่รู้จะทำไง ก็จะยัดเลยแต่ไอ้หนูไม่แข็ง จาชักว่าวให้แข็งต่อหน้าน้องเขาก็อาย  จะเล่นหน้าอกต่อก็กลัวน้องเขาว่า  แถมเวลาดูดหน้าอกแล้วเหลือบตามองขึ้นไปเห็นน้องแอนมองสวนมา  เลยทำอะไรไม่ถูกว่างั้น เลยบอกน้องว่าวันนี้ไม่ค่อยมีอารมณ์ว่างั้น  แล้วก็จ่ายเงินให้น้องเขาไป 1500 น้องได้เงินแล้วก็แต่งตัวกลับ
             ฟังแล้วมึน dsgjsd dsgjsd dsgjsd  เออแต่ก็อย่างว่าตอนเที่ยวครั้งแรกผมก็ไม่ค่อยดีเท่าไหร่  ตื่นเต้น  ก็เข้าใจน้องโจ้ดี  ก็เลยบอกน้องเขาว่าเดี๋ยวพี่จะเรียกมาอีกชุดหนึ่ง  แล้วพอเข้าห้องให้ทำตามที่พี่บอก คือ ไม่ควรไปจูบปากน้องเขาเพราะเขาไม่ใช่แฟน  ให้ถามน้องเขาว่าน้องทำอารายเป็นมั่งเนี่ย  ถ้าน้องบอกอมได้ ขึ้นได้ หรือถ้าไม่ได้ไม่ต้องให้ทิป  แล้วให้ปิดไฟในห้องซะ  เพื่อจะได้ไม่ต้องกลัวถูกมองหน้า จาได้ไม่เกร็งไม่ตื่นเต้นมากไป  เปิดไฟในห้องน้ำแล้วเเง้มประตูไว้นิด ๆ ให้สลัว ๆ ก็พอ แล้วก็ทำเหมือนที่ทำกับแฟน ยกเว้นเรื่องจูบ ถ้าไม่แข็งก็ชักว่าวในความมืดนั่นแหละไม่ต้องอายเรื่องธรรมชาติ  เดี๋ยวหลาย ๆ ครั้งก็หายตื่นเต้นเอง ถ้าจาให้ดีให้ขอให้น้องอมให้ก็ได้หนุกดี  แล้วถ้าเบื่อจาชวนน้องเปลี่ยนท่าก็ให้บอกไปตรง ๆ ว่าท่าไหนบ้าง  ทำตามที่เราชอบและเราต้องการไม่ต้องอายน้อง ๆ เขาได้ทุกท่า  ในความมืดไม่ต้องอาย  เดี๋ยวหลาย ๆ ครั้งก็ค่อย ๆ เพิ่มแสงสว่าง  จนมั่นใจว่าหน้าด้านแล้วคราวนี้  แสงสว่างไม่ใช่ปัญหา  กลับจะเป็นตัวกระตุ้นอารมณ์ด้วยซ้ำ  น้องโจ้ฟังแล้วก็ใจสู้ขึ้นมา  ผมลองอีกครั้งครับพี่  ผมเลยสั่งเด็กมาคนเดียว  เป็นเด็กขาประจำผมเมื่อนานมาแล้ว  น้องกุ้ง เป็นคนชวนคุยดีมาก น่ารัก มีลูกอ้อน ลูกเอาใจเก่งมาก  รวมทั้งอ้อนทิปเก่งตามไปด้วย  ผมกระซิบน้องกุ้งไปแล้วว่าเด็กใหม่มีเขินมีอาย  สอน ๆ หน่อย เพิ่งเลิกกับแฟนไม่เคยเที่ยว  น้องกุ้งก็รับปากว่าเดี๋ยวจัดให้  ผมเลยให้ยืมรถผมพาน้องกุ้งไปขึ้นสวรรค์  ผ่านไปเกือบชั่วโมง  น้องโจ้กลับมาพร้อมรอยยิ้ม  ผมถามเป็นไงคราวนี้  ได้คำตอบว่า  เปิดเฉพาะไฟห้องน้ำอย่างพี่ว่า  ไม่เครียดไม่ตื่นเต้น  ดูท่าน้องกุ้งจาชอบลีลาผม  น้องให้เบอร์โทรผมไว้ด้วย  เห็นน้องบอกว่าผมทำให้น้องเขาเสร็จสองครั้งติด ๆ ผมเลยถามแล้วให้น้องกุ้งไปเท่าไหร่เหรอ  น้องโจ้บอก 3000  โหให้มากจัง eta20 eta20  น้องโจ้บอกว่าน้องกุ้งยังไม่ได้จ่ายค่าหอ ผมเลยให้ไป  วันหลังน้องกุ้งจะโทรหาชวนไปที่เดิมอีกว่างั้น   kjhg kjhg kjhg เออ ๆ เอาน้องโจ้ว่าเต๊อะ  ถนนสายนี้ยังมีอะไรที่ต้องพบเจอเป็นประสบการณ์อีกมากมาย  คราวนี้บินเดี่ยวได้แล้วแม่นบ่อ  น้องโจ้บอกเดี๋ยววันหลังจะเลี้ยงเหล้าผมซักชุดใหญ่ ๆ ว่างั้นไม่รู้จริงอะเปล่า  น้องกุ้งเนี่ยตัวแม่เชียวนะมึง  หมดตูดมาอย่าโทษพี่ละกัน jljhl jljhl jljhl  เดี๋ยวเจอเพื่อน ๆ ทีมงานน้องเขาอีกหลายคนจะกลายเป็น....จก  ขึ้นมาไม่รู้ตัว   ouiy ouiy ouiy

รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณ  การบ้านครับ pongz pongz

ragcrown

• *
  • Country: th
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ขั้นต้นอยู่เนาะครับ ยังต้องหมดเป็นหมื่นก่อนถึงจะบินหลา 5555 เขินนนนนน
สุคุง คนเดิมครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

อ่านการบ้านท่านแล้ว...อยากได้ลายแทงสาวพะเยามั่งจัง... ;khhg ;khhg

arkarades

• **

ขอบคุณ การบ้าน ที่แบ่งปัน pongz

kobmoi

• V.I.P.
  • *

...  ค่าเรียนพิเศษสายนี้ แพงหน่อยเน้อ ...อิอิ ttu ttu

RG_CNX

• *

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

สุดยอดประสพการณ์ครับ

somkun

• แตกหนุ่ม

ท่านเล่าจนเหมือนได้อยู่ในเหตุการณ์ด้วยตนเองเลยครับ ขอบคุณมากครับ

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • *

อ่านแล้วเหมือนกำลังนั่งกินนั่งคุยกันอยู่ในวงเหล้าเลยแหะ สำนวนพี่ลื่นไหลมากครับ  eta08

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

mbvc ครั้งแรกของเด็กใหม่ก็เป็นอย่างนี้แหละ เดี๋ยวชั่วโมงบินสูงอีกหน่อย เราก็ทาบเขาไม่ติดแล้ว
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

somchay19

• เด็กทะลึ่ง

eta03 การบ้านผลงานคุณภาพตลอดนะครับท่านพี่ พะเยา เชียงรายต้องยกให้เค้าเลย ;khhg

shotgunman

• V.I.P.
  • *

อ่านการบ้านท่านแล้ว...อยากได้ลายแทงสาวพะเยามั่งจัง... ;khhg ;khhg

ลายแทงพะเยานั้นมีหลายกระทู้  แต่ตอนนี้ใช้ไม่ได้ซักที่  scary scary scary อยากได้จริง ๆ ขอมาทาง PM แล้วกันครับ มีทั้งเบอร์เอ เบอร์น้อง ๆ สถานที่พร้อม  รับรองไม่พลาด  คนเก่าคนแก่กระทู้มากขนาดนี้ผมจัดให้ได้เลย  ขอเว้นเฉพาะเด็กใหม่กระทู้ไม่มากไม่ขอบอก  เสียว  ที่พักนี้ไม่ได้ตั้งกระทู้บอกเพราะพะเยาเนี่ยเมืองต..... จมูกไวมาก ๆ ผมตั้งกระทู้ไม่กี่อาทิตย์ไปเที่ยวอีกที  บอกเลิกไม่มีเด็กแล้ว ไม่ทำ อ้ำ ๆ อึ้ง ๆ ไม่เรียก ไม่อะไรทั้งนั้น ถามก็ไม่ยอมบอก  ไม่รู้โดนอะไรกันมา  ผมว่าคงโดนล่อ....... คิดดูหน้าโลตัสพะเยาเนี่ยตอนนี้มีร้านไหนออฟได้มั่ง  ดังนั้นพะเยาเนี่ยหากินยากหน่อย  อยากบอกให้ทุกคนนั่นแหละ  แต่อย่างว่าบอกไปก็ไม่รู้ใครเป็นใครบอกให้เฉพาะคนที่น่าเชื่อถือจริง ๆ ดีกว่า  เด็ก SL พะเยาเนี่ย ฟิต ๆ กันทุกคน ขอบอก  สาเหตุเพราะคนเที่ยวน้อยมาก ๆ เสียดายท่ายากสู้สาวเจียงฮายเฮาบ่อได้แค่นั้นแหละ jljhl jljhl jljhl
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

rewka007

• *

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ pongz

Pentor

• ...คาวบอย พเนจร...

ท่านพี่คนนี้ สายเหนือฝั่งตะวันออกต้องยกให้แกเลยทั้งเชียงราย พะเยา ลำปาง แกมาเต็มจริง ๆ การบ้านรายละเอียดมาก แต่ว่าน่าติดตามจริง ๆ

ปล. ผมตามการบ้านท่านที่ไปโต๊ะสนุ๊กลำปาง แต่หาไม่เจออ่ะ ouiy

phayaomedia

pongz การบ้านยอดเยี่ยมเหมือนเิดิมครับท่าน

RetnuH

• แอบหื่น

การบ้านครบทุกอารมณ์จริง ๆ ครับ

pana.sakchai

hgjhg ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ที่เยี่ยมยอดของพี่ สุดยอดมากครับ ติดตามอ่านทุกตอนเลยครับ ;khhg

chicarito14

• *

rpbaby

• แอบหื่น

killusoon

• ว๊องแมน
  • *

pololand

• *

pkrcsw

ยิ้ม เลย  ไม่ใช่น้องโจ้นะ น้องไซล"ลน์

Johnter

• *