ผู้เขียน หัวข้อ: [[SWEET]] "น้องแตงโม" มีสองแตงโตๆ นุ่มเนียนน่าจับต้อง งานหวานใจละลาย สายGF!!!  (อ่าน 5481 ครั้ง)

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

เธอคือดาว !!!!

MU01 MU01 MU01

น้องแตงโม  SWEET !!

น้องมีแตงโตๆอยู่ 2ลูก ไฟหน้าซีน่อนเจิดจ้าจนตาค้าง เนื้อ นม ใช่ แม่ให้มาเยอะ สองมือไม่พอโอบ จับดูดเลียได้ไม่หวงตัว กันเองมากจีเอฟเกินร้อย  dsgjsd dsgjsd dsgjsd

งานดี ไม่มีงอแง คุยง่าย ใจถึงไปไหนไปกัน ออปครบ พร้อมรบในทุกลีลาพี่จัดมานู๋เด้งรับทันที...
   eta02 eta02 eta02

ทอนกระจายกันหนักๆทุกรอบ !!!!

eta23 eta23 eta23 eta23 eta23

คิวแน่นมากคนนี้ไม่รู้พี่ๆไปขาดแคลเซียมจากไหนกันมา
อยากเจอของดีแอดแนะนำให้โทรจองก่อน...

.,mn .,mn .,mn

ได้ลองแล้วจะติดใจ ในความหวาน เจี๊ยบบบบบ!!!!!!!

eta11 eta11 eta11 eta11

สนใจติดต่อ โทร. 095-136-6669
หรือ id line: Auroraclub แอดเล๊ยยยย~

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กันยายน 2018, 01:43:49 โดย Aurora »

ชายใหญ่

• เด็กทะลึ่ง

ไปร้านไม่เจอเพราะน้องขึ้นงานเสียดายมากครับ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

ไปร้านไม่เจอเพราะน้องขึ้นงานเสียดายมากครับ

สาวคิวทองครับชั่วโมงนี้  eta30 eta30 eta30

รีบจองตัวเลยครับพี่ชายใหญ่ !!!!     เขินนนนนน เขินนนนนน

จ่านิว

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

"น้องบิ้วได้เพลินดีครับ..ลิ้นน้องนุ่มและพริ้วดีมาก
จนน้องพลิกตัว..ให้เป็นหน้าที่จ่าบ้างสเตปเหมือนพี่ๆทั่วไป..
แต่วันนี้จ่าขอสวมบทช่างสีนานเป็นพิเศษครับ
นานจนรู้สึกได้ว่าน้องต้องพลิกตัวลงมาในท่า69
ก่อนที่อะไรๆ..จะเป็นไปตามที่ควรจะเป็นครับ"  เขินนนนนน
จ่านิวรายงานจากห้องสีชมพูร้าน Aurora ครับ

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

"น้องบิ้วได้เพลินดีครับ..ลิ้นน้องนุ่มและพริ้วดีมาก
จนน้องพลิกตัว..ให้เป็นหน้าที่จ่าบ้างสเตปเหมือนพี่ๆทั่วไป..
แต่วันนี้จ่าขอสวมบทช่างสีนานเป็นพิเศษครับ
นานจนรู้สึกได้ว่าน้องต้องพลิกตัวลงมาในท่า69
ก่อนที่อะไรๆ..จะเป็นไปตามที่ควรจะเป็นครับ"  เขินนนนนน
จ่านิวรายงานจากห้องสีชมพูร้าน Aurora ครับ

ทางร้านขอบคุณพี่จ่านิวมากขอรับ สั้นๆ แต่แฝงด้วยความฟิน และความประทับใจมาก

eta14 eta14 eta14 eta14

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

Aurora

• คาสโนว่า
  • *