-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเกี่ยวกับสถานะของ ID ตัวเองครับ  (อ่าน 1402 ครั้ง)

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

คือตอนผมสมัครสมาชิกเข้ามา ผมเห็นห้อง Paradise กับห้องอาบอบนวด

แต่เมื่อ 2วันก่อนจนถึง ณ ตอนนี้ผมกลับไม่เห็นห้องพวกนั้นซะแล้ว

รบกวนชี้แจงหน่อยได้ไหมครับ

ลุงขี้เมา

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: สงสัยเกี่ยวกับสถานะของ ID ตัวเองครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 เมษายน 2011, 21:00:21 »

zad zad zad  พี่ครับทำไมชื่อของผมที่ใช่มาเป็นประจำเข้าไม่ได้งับครั้งล่าสุดผมเลือกคงส ถานณะไว้ตลอดพอดีไฟดับผมเลยหลุดแต่ไฟมากับเข้าสู่ระบบไม่ได้รบกวนช่วยแน่นนำทีครับ