-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เอากระทู้เก่า มารีไซเคิคตามคำเรียกร้อง ( ภาค 2 ตามลายแทงไปอาเขต)  (อ่าน 925 ครั้ง)

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

( เรื่องที่เล่าเป็นเรื่องที่แต่งขึ้นมา ตัวละครสมมติขึ้นมา ตามคอนเซปของห้องนี้ครับ )
รอนาน กันสักนิดเข้า เรื่องเลยครับ จากตอนที่แล้ว หมอที่ชื่อเหมือนสัตว์ปีก
ได้จับกษัยให้ผม โดยปล่อยสุดฝีมือ และแกก็เกิดมีอารมณ์กับผมขึ้นมา แล้วชวนไปออกรอบข้างนอก
ผมเลยตัดสินใจ เอาก็เอาวะ จัดไปอย่าให้เสีย เลยกระซิบข้างหูว่าจะไปรอที่ ม่านรูดไฮเวย์ซอยข้าง
เฮือนสถาปนิกเก่า โดยให้ขี่รถเครื่องตามมา จะสั่งเด็กไว้ ....แต่ผมเป็นประเภทเบิ้ลไม่ได้ครับ
ต้องรอ เป็น 3-4 ชม. เพราะอายูมากแล้ว ยิ่งคู่นอนเป็น สว ยิ่งไปกันใหญ่ คิดว่าจะทำยังไงดีหนอ
ระหว่างนั้นก็ขับรถออกจากอาเขต มุ่งไปที่ม่านรูด ระหว่างนั้นนึกขึ้นได้ ว่าแถวหน้าดารามีเภสัช
เพื่อนผม อยู่ จึงวนรถไปที่ เภสัชกรทันที ....ไปถึงก็ได้ ยา คามากร้า หรือไวอากร้าอนเดียมา ครับ
เม็ดละ 100 บาท กินทีละ 1/2 เม็ด ผมตัดสินใจกลืนลงทั้งเม็ด ...แล้วซึ่งไปที่ รร. พบว่า หมอยังมาไม่ถึงครับ เลยเปิดห้องรอ ไม่น่าเชื่อ ห้องเกือบเต็มครับ ว่างอยู่แถวใน 2-3 ห้อง ขับเข้าไปจอดแล้วสั่งเด็กไว้ ..ตัดมาในห้อง ผมล้างนำมันไม่ออก จึงตัดสินใจอาบน้ำใหม่อีกครัง
ต่อ ครับเดี๋ยวจาขาดช่วง คือ ระหว่างอาบน้ำก็มีเสียงเคาะประตู คุ่นอนผมมาแน่นอนแล้ว
จึงใส่ผ้าขนหนไปเปิดประตู หมอมาตามนัดผมจึงดันหลังแกให้เข้าห้องเปลี่ยนผ้า อาบน้ำด้วยกัน แต่แกแก้ผ้าหมดเลย นมดีอยุ่ครับ หย่อนคล้อยตามสภาพ ช่วงล่างรกรุงรัง หุ่นฮ่าง เดิมๆ หน้าท้องเล็กน้อย ( อย่าหวังอะไรมาก ) มาถึงแกก็อาบน้ำ ฟอกสบุ่ให้ผมครับ แต่ยายังไม่ออกฤทธิ์ ไอ้หนูดูท่าหลับ อยู่ แกก็กรูด เห็นไม่ได้ผล แกเลยทำสเปย์ ( ในห้องน้ำ โดยแกคุกเข่า ทำท่ายืน) แกทำมืออาชีพมาก ดูดกันสดๆ ไม่มีCD มาเกะกะ สลับดูดไข่ 2 ฟอง ไล้เข้าร่องก้น ...ทีเด็ด คือ แกจับผมกลับหลังหัน เอามือแหวกร่องก้น แล้วเอาลิ้น เลียวนรอบรู ก้น ...ไอ๊หยา อยากบอกว่าเสียว ว้อย
แล้วเอาลิ้นทะลวงรู้ทวารผม ชักเข้าออก ..ตอนนี้ไม่รุ้ว่า ฤทธิ์ยา หรือลีลาหมอ ไอ้ดำมันตื่น พองขึ้น
มือแก ความมาข้างหน้ากำรูด ช่วยอีกแรง ครับ พอแข็งได้ที่ เลยชวนไปต่อที่เตียง
ที่นี่ ดีหน่อยมี cd แจก ...ผมเป้นฝ่ายเริ่มก่อน โดยทำการดูดหัวนมแก สลับไซร้ที่ซอกคอ
แล้วจัดท่าเบสิกก่อน  พักนึงจัดท่าตะแคง มือก็ลูบนมหมอเล่น  แล้วสลับเล่นท่า ด็อดกี้ ( ท่าหมา)
ผมได้จังหวะ ซอย ตับ ตับ ตับ แกชอบครับร้องครางลั่นห้องเลย  ...แล้วแกบอกว่าข้าเจ้าใกล้แล้ววว
ผมเลยจัดเต็ม สโตรค 4 x 100 เมตร รัวถี่ยิบ  ..จนแกเสร็จ  ไปก่อน ...ส่วนผม ยังไม่เสียวเลย  แค่ชาๆ  เท่านั้น  ตกลง 1 : 0 นอนพักสักแปป   แกก็มาดูดหัวนมผม แล้วเลื่อนลงเอาลิ้นลากลงล่างไปดูดไข่  มือก็ว่าวไป ไม่ให้มันอ่อน  จากการอ่านกระทู้ เดิมผมเลยว่าจะชวนแกทำ ออฟโรด ดูเอความแปลกใหม่  ..แกก็บอกไม่เคย แต่ไหนๆก็ๆไหนๆ ละ ตามใจอ้ายเตอะ  อ้าว..เข้าทางครับ
ถ้ายอม แต่ไม่มี เควาย กลัวจะเข้าไม่ได้ แต่หมอแกมีออยครับ เลยมามาลองดู แกนอนหงายอยุ่ผมเอาออย ล้วงทารูทวารของแก แต่หญ้าแกปกคลุมมาถึงรุทวาร ดูsexxy ไปอีกแบบ ปกติของวัยรุ่นสมัยนี้จะเตียนหมด ไม่มีรกเลย แล้วเอามาทาที่ไอ้จ้อน ( CD เดิม) จากนั้น ค่อยๆดัน ช้าๆ ...อยากบอกว่า ฟิตมว๊ากกก ...แกร้อง อาล้า .อาล้า..เจ้บเจ้าๆ ก่อยๆ ก่อนเน้อเจ้า  ....ผมเลยหยุดแตคารุเอาไว้ สลับไปเล่นนม ซอกคอ  รูหู แต่ไม่ดูดปาก  ...พอแกคล้อยตามก็ดันต่อ ...น้ำตาผู้ชายต้องหลั่งออกมาเพราะความฟิต เสียวแปลบที่หัว คอ. ผมซอยเนิบๆ  ก่อน ท่าตอนนี้ปกติ คือ คล้ายท่าเบสิก
แต่เล่นประตูหลัง ....ซอยได้จังหวะก็สลับเล่น ด็อกกี้   คราวนี้แกเจ้บครับ  บอกไม่ไหว ขอกลับท่าเก่า
ผมก็ตามใจแกกลัวแกเปลี่นยใจไม่ไห้เอา   ..ท่านผู้ชมครับ ซอยไม่กี่ทีทำนบแตก ....
ความเสียวไม่ต้องบรรยาย ...น้ำฉีด จนรุ้สึกเหมือนถุงแตก  ....เอาออกมาดู ถุงไม่ได้แตก ปกติดี
ยอมรับคราวนี้ได้ประสบกาม ที่ลืมไม่ลง ตลอดไป

คะแนน
    หน้า   5 /10
  ไฟหน้า          6/10
   ช่วงล่าง        6/10
   ลีลา           10/10
   ป.ต.ล.      10/10 ( ประตูหลัง)
   อารมณ์ร่วม   10/10
ค่าใช้จ่าย  ควักให่อีก 1000  แกไม่ขอรับ เพราะทำด้วยความเต็มใจแล้วแกก็มีความสุข
อย่างไรก็ตามเมื่อ แต่งตัวแล้ว ผมยัดเงินใส่ในกระเป๋ากางเกงแก แล้วหอมแก้ม 1 ที
บอกว่าผมเองก็มีความสุข เงินนี้ถือเป้นความพอใจของผม โดยสิเหน่หา ไม่ใช่ค่าบริการแต่อย่างใด
แกจึงรับครับ  ...แล้วก็ขี่รถเครื่องจากไป  ทึ้งเอาไว้เพียงความทรงจำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กรกฎาคม 2012, 13:23:47 โดย FCUK »
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

FCUK

• *

ผมไม่ได้ตัดทอนเลย ลองดูครับ ถ้าชอบก็ช่วยเมนต์กันหน่อยครับ
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

justin

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สุดยอดเลยป๋า FCUK
ป๋าอย่าลืมดูPMป๋มนะครับ

JuBei

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th

pongz ... การบ้านสุดยอดครับ บรรยายซะเห็นภาพเลย ชัดเจนเปลี่ยน

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

เต็มร้อยให้เลยร้อยยี่สิบ... pongz pongz pongz

topseries

• **

บอกได้คำเดียวครับว่า สุดๆๆๆๆๆ pongz

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

pongz ดีแล้วครับเอามาต่อกัน จะได้มีภาคต่อเนื่อง ;khhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

SigsauerP229

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4

โอว....ต้องหยั่งงี้ซี่ เด็ดจริงๆการบ้านสุดยอดดดดดด แล้วถามจริงๆเหอะท่าน FCUK เคยตามไปซ้ำอีกมั้ย hgjhg hgjhg hgjhg

bbgatoonjj

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

ดีจังช่วงนี้บอร์ดดูครึกครื้น ความดีความชอบนี้ต้องยกให้ท่านFCUK

bitt123

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

pongz  เปนการบ้าน ที่อ่านสนุก อีกเรื่อง นึงครับ ขอบคุณมากๆ

THENEST

• *

สุดยอดการบ้านเลยครับ pongz อ่านแล้วเห็นภาพเลย

p_mini

• *

การบ้านเทพๆเลยครับ  pongz

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

eta03
สว ก็ยังฟิตปั๋ง
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

Game_Over

• *

ไปลอกมาแล้วเหมือนกันครับ.....สวดยอด hgjhg

satan555

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

โห  เล่า ซะเห็นภาพเลย    hgjhg    ภาคต่อ นี่ก็ สุด ๆ  เลยนะท่าน  ขอบคุณมาก ๆ ครับ ที่นำมาลงใหม่   eta08

mondang

• เด็กทะลึ่ง

ขอบคุณครับ รอภาคต่อมานานาแล้ว hgjhg

Kongkie

• แอบจิต
  • **

pongz แหล่มเป็ดดด

FCUK

• *

;khhg แฮ่ๆ เอาการบ้านเก่า มาปัดฝุ่นไม่นึกว่า แฟนๆจะชอบครับ ขอคุณมากมาย
 ท่าน JuBei ท่าน Badmin  ท่าน jutin ท่าน topseries  ท่านpol   
และ ท่านSigsauerP229 ที่มากันทุกกระทู้ 
 ท่าน bbgatoonjj ครับ ผมแค่ส่วนหนึ่งครับ พวกท่านทุกคน ที่เข้ามาเมนต์ มาให้กำลังใจแบบนี้ทำให้ ห้องนี้คึกคัก กัน ครับท่าน

FCUK

• *

และต้องขอบคุณ ท่าน bitt123 ท่านGAME_OVER ท่านTHENEST ท่านton-cm  ท่านp-mini  ท่านsatan555  ท่านmondang  และท่าน Kongkie มาเป็นแรงใจกันแบบนี้  งานดีๆ  มีมาใหม่แน่นอน โปรดติดตามชม coming  soon

prisoner

• *

;khhg ของเก่าเอามาเล่าใไม่มันส์ไปอีกแบบ  ghjk

lovelovechk

• *

เล่นเอาซะเสียวตูดเลย
การบ้านใหม่ อาทิตย์ละครั้ง  น่าจะดี เหมือนรอดู ละครวัน เสาร์ - อาทิตย์

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ยอดเยี่ยม กระเทียมเจียว ครับท่าน  hgjhg
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

han21

การบ้านสุดยอดเหมือนเคยนะครับ

kobeoom

• *

ป.ต.ล ไม่เคยเลยนะเนี่ย  pongz pongz pongz

steez

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3

eta04 eta04 สุดๆ แต่ระวังเรื่อง ออยกะถุง หน่อยนะครับไม่ค่อยเป็นมิตรกันเท่าไหร่

Team_then

• **

ตามมาอ่าน จากภาคแร ก  scary
ลำปาง หนาาาาา

kobeoom

• *

hoonthai

• *

หน้าตาให้คะแนนน้อยไปหน่อย

dm

• **

แม้จะเคยอ่านอันเก่าไปแล้ว แต่ก็ขอตามมากรี้ดอีกรอบ pongz hgjhg ;khhg eta04

oppo

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

eta04 eta04 eta04สุดยอดเลยครับ รับผมเป็นลูกศิษย์ได้ไหมครับอาจาร์ย55555 จะคอยติดตามผลงานต่อไปครับ eta04 eta04

jj_playboy

สุดยอดจริงๆ ท่านพี่