ผู้เขียน หัวข้อ: เชียร์ สาวน้อย น่ารัก หุ่นสุด X  (อ่าน 3831 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
เชียร์ สาวน้อย น่ารัก หุ่นสุด X
« เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2017, 00:43:39 »

ก่อนอื่นเลยต้องบอกว่า นานๆจะเจอน้องที่ทำงานสาย นกป นวดกษัยได้ (ได้ในที่นี้คือพอนวดเป็น) และน้องน่าตาน่ารัก แอบเซ็กซี่ น้องไม่ใช่คนผิวขาว แต่หุ่นน้องนี้ เร้าใจเลยละครับ หน้าอก เอว สะโพก  eta04 แถมยังตัวเล็กอุ้มง่าย พาทัวร์สบายๆเลยครับงานนี้  pongz

น้องที่พูดถึงอยู่นี้คือ น้องเชียร์ครับ ความรู้สึกเมื่อแรกเห็นนี้ น้องดูสดใสน่ารักครับ ตัวเล็กๆแต่ นมน้ำหน้า มาเลย เวลาน้องเชียร์ยิ้มแล้วดู มีเสน่ห์ครับ ยิ่งตอนสบสายตานี้ ผมไม่ลังเลเลยครับ จ่ายค่าเสียหายแล้วโอบเอวน้องเดินขึ้นเรือนหออย่างเร็วไว  ttu เมื่อเข้าสู่เรือนหอแล้ว ดึงน้องมานั่งจีบนั่งคุย ละลายความเขิลอายกันก่อน น้องเชียร์น่ารักจริงๆครับ คุยเล่นสบายๆ น้องมีทักษะการนวดครับ น้องบอกมาว่าหนูชอบดูการนวดแล้วเอามาฝึก นวดกษัยก็พอได้ หัดทำหัดเรียนเอง แหม่แบบนี้ต้องลองวิชากันซะหน่อยแล้ว แต่ก่อนอื่น จัดการปลอกเปลือกลอกคราบ ให้หลุดไปทีละชิ้นสองชิ้น จนเหลือแต่ชุดชั้นใน สีดำสุดSexy โอ้ยใจไม่ดี บอกเลยว่าหุ่นแบบนี้น่าจับกดตรงนั้นเลย ไม่ต้ององต้องอาบมันแล้วอะน้ำ 55

แต่ก็ต้องอดทนไว้ดั่งสุภาษิตที่ว่า อดเปรี้ยวไว้กินหวาน พากันจูงมือไปอาบน้ำเพื่อคลายร้อนกันก่อน วันนี้อากาศร้อนมากเหลือเกิน ยิ่งมาเจอ น้องเชียร์ หุ่นสุดเอ๊กซ์ มาเดินล่อน่าล่อตา ใส่จีสติง เดินบิดก้น ไปๆมาๆ หืม... รู้สึกร้อนรน จนต้องปาดเหงื่อ ยืนมองน้องถอดบรา ถอดจีสติง เพลินมากครับ ช่างเป็นภาพที่สวยงามและได้ฟิลอารมณ์ เรียกน้ำย่อยก่อนสงครามจะเริ่มได้ดีจริงๆ

งานอาบน้ำถือว่าสอบผ่านครับ อาบได้สะอาดทุกซอกทุกมุมดีครับ รูดบัตร ล้วงไข่ สไลท์หนอน ครบกระบวนการ คุยเล่นกันสลับกันอาบ ผมนี้ฟินเลยนะ
สบู่ลื่นๆฉโลมไว้เต็มมือ แล้วเอามาลูปไล้ ที่นมคู่สวย มันช่างลื่น และนุ่ม สู้มือดีจริงๆ นวดวนไปวนมาอยู่พักใหญ่เลยละครับ จนหนอนน้อยนี้ลืมตาตื่นมาดูว่าพี่ๆเล่นอะไรกัน อิอิ สนุกสนานดีครับ รู้สึกสดชื่น ตัวหอมๆ ออกจากห้องน้ำมานี้ พร้อมจะลุยแล้วครับ
เลยกระซิบบอกน้องไปว่า .... แล้วน้องก็ สมยอมใส่ พันธนาการแล้วยอมเป็นทาสรัก อย่างสมบูรณ์แบบ น้องเชียร์ดู Sexy มากๆครับ ผมแกล้งจับโน้น จับนี่ จับนั้น น้องก็ทำท่าทางเขิล โพสท่าถ่ายรูปเก็บปลาร้อนๆมาฝาก ถ่ายไปเหงื่อแตกไป อุณหภูมิในห้องนี้สูงขึ้นโดยไม่รู้ตัว หันไปดูแอร์ก็เปิด18องศา แต่ไหงร้อนงี้ฟะ 555 พอก้มลงเห็นน้องชายมันตื่นก็เลยรู้เลยว่า ที่้ร้อนอะก็เพราะน้องเชียร์โพสท่าได้ สยิวกิ้วมาก เหงื่อผมนี้แตกตัวเต็มหน้า ปาดเหงื่อแล้วปาดเหงื่ออีก จนสุดท้ายทนไม่ไหว บอกน้องลุยกันเลย

น้องเชียร์ ยิ้มให้แล้วจัดการเปิดเกมส์แบบ ซอฟๆ นวดที่ขาแล้วไต่ขึ้นมาที่น้องชายก่อนจะลงมือ กดจุดกระตุ้นน้องชายให้ตื่นจากภวัง นวดไปนวดมาน้องชายมันก็ตื่นเต็มที่ละครับแบบนี้ โห้มันเยี่ยมมากครับ มือน้องนี้นุ่มนิ่มมาก รู้จักผ่อนหนักผ่อนเบา เรียกได้ว่าเข้าขั้น หัตเทวะ ผมละเสียวสะท้านไปยันไข่เลยทีเดียวเทคนิคน้องดีมากจริงๆ น้องเชียร์เริ่มรุกหนักขึ้นด้วยท่าจำลองด้วยการบดการเบียด แถมมือก็ยังซุกซนไปถูหัวไปรูดเจ้าน้องชายสะจน สติผมนี้แทบจะหลุดลอยออกจากร่าง

เห็นท่าจะไม่ดี เลยรีบโจมตีกลับบ้าง พุ่งตรงเข้าโจมตีไปที่นมคู่สวย มันช่างเต็มไม้เต็มมือดีเหลือเกิน ขอเอาหน้าไปมุดสัมผัสถึงความแน่นนุ่มเด้งนวดหน้าเพลินๆ  eta04 มือไม้นี้ก็ลูปไล้ไปทั่วร่างน้องเชียร์ เนื้อแน่นจับตรงไหนก็เต็มมือไปหมด ลิ้นก็เริ่มทำงานลากเลื้อยขึ้นเนินเขา ทั้งสองอย่างอร่อยลิ้น ตวัดไปที่ยอดปทุมถัน น้องแสดงอาการเสียวอย่างเห็นได้ชัด เลยจัดการละเลงดูดเลีย สะชุมชื่นหัวใจ มาถึงตรงนี้ช่างทาสีหลายคนคงงง ว่าไม่มุดลงล่างละ มุดได้แค่รอบๆครับเพราะน้องเชียร์ไม่ทาสีเพราะแพ้น้ำลายนั้นเอง ช่างทาสีก็เลยตกงานกันละครับวันนี้  wq มาต่อกันเลยครับ เมื่อฟิลอารมณ์ของทั้งสองเดินทางมาถึงจุดเดือด หลังจากนั้นก็.....ซี๊ด....ซ๊าด....ร้อนแรงเผ็ดร้อนกันมาก ฟินเกินคำบรรยายครับ น้ำหมดเขื่อนหมดแบบไม่เหลือเลยสักกะหยดเดียว แตกราดเหนือสนามหญ้าน้องเชียร์ไปแบบเต็มๆ ก่อนจะโอบเอวพากันไปชำระล้างเศษซากสงครามที่เร้าร้อน ด้วยการอาบน้ำเย็นๆเพื่อเรียกความสดชื่น รู้สึกเชียร์อัพ สมชื่อน้องเชียร์จริงๆครับ  hgjhg

สุดท้ายนี้ ฝากน้องเชียร์สาวน้อยตัวเล็ก น่ารัก แอบ sexy คนนี้ด้วยนะครับ งานฟิลดีๆแบบนี้ผมซ้ำแน่นอน pongz

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กรกฎาคม 2017, 10:46:30 โดย City Hunter »

GameChanger

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เชียร์ สาวน้อย น่ารัก หุ่นสุด X
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2017, 07:01:11 »

พิมพ์นิยมของผมเลยครับ555

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: เชียร์ สาวน้อย น่ารัก หุ่นสุด X
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2017, 11:59:52 »

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมรีวิวคนโนเนมอย่างผมด้วยนะครับ และขอบคุณ คะแนนติดลบด้วยนะครับ 555 ได้มีคะแนนกะเค้าสักที  hgjhg รูปภาพผมคงทำได้แค่นี้ละครับ ใช้มือถือถ่ายไม่ได้ใช้กล้องโปร ทุกอย่างล้วนทำในมือถือ แต่งสีเขียนรีวิว สำนวนการเขียนผมก็ดิบๆเขียนตามความรู้สึก และเขียนตามเนื้องานที่ได้รับมาจริงๆ ไม่มโน 67 68 69 หรืออะไรก็ตามที่เกี่ยวกะเนื้องาน สุดท้ายถ้าท่านใดยังตามอ่านตามเข้ามาดูรูป นักเขียนโนเนมอย่างผม ผมก็ดีใจมากๆแล้วละครับ  ;khhg

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

P.SANDEE

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2017, 12:42:00 »

ผมเข้าใจอารมร์คุณ CH นะครับ อย่าตัดพ้อไปเลยครับ ถ้าเราคิดว่าเราเขียนการบ้านเพื่อเชียร์น้องๆ ก็ขอให้คุณทำอย่างมีความสุขครับ ไม่ต้องไปคิดมาก ใครเค้าอยากจะดังก็ปล่อยเค้าไปครับ มันก็แค่การตลาดที่ไม่ยั่งยืน พอคลื่นลูกเก่าไปลูกใหม่ก็มาแทนที่ เรามันก็แค่เพียงนักท่องเที่ยวธรรมดา แค่มีตัวตนในผลงานการเขียนการบ้าน มีคนรัก ก็มีคนเกลียดเป็นเรื่องธรรมชาติ แต่ผมอยากจะบอกให้ทราบว่าผมติดตามอ่าน รีวิวของคุณเสมอมา และคุณคือแรงบรรดาลใจ ที่ทำให้ผมเริ่มเขียนรีวิวเชียร์น้องๆนะครับ ยังไงเสียผมก็ขอเป็นกำลังใจให้คุณนะครับ และผมยังเชื่อว่ามีคนคอยเป็นแรงใจให้คุณเสมอ.

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2017, 13:29:30 »

eta02 eta02 eta02 eta02 eta02

ขอขอบพระคุณ พี่ CITY HUNTER ด้วยน่ะค่ะ

สำหรับรีวิวโดน ๆ ปลากรอบน่ารับประทานมากๆ

เห็นแล้วขึ้นๆๆๆๆ อิอิ พี่ ๆ ตามลอกการบ้านได้ค่ะ

คนนี้ PR รับประกันความฟิน ไม่มีผิดหวังแน่นอนค่าาาา

eta02 eta02 eta02 eta02 eta02

Tigercry

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2017, 09:08:53 »

เป็นกำลังใจให้ท่าน City Hunter สร้างสรรผลงานดีๆแบบนี้ให้พวกเราได้ติดตามต่อไปครับ สู้สู้ครับ

Cloud9

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2017, 12:54:12 »

สุดยอดการบ้านครับผมติดตามผลงานของท่านมาคลอดครับ

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2017, 18:46:57 »

รูปเพิ่มเติมของ น้องเชียร์ครับ ขอบคุณทุกๆท่านมากๆครับ

eta04 eta04 eta04 eta04 eta04

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2017, 20:09:32 »

dgd dgd dgd dgd

ทำไมไฟหน้ามันน่าขย้ำจังค่ะ!!555

เด็กบ้าตัวเล็กๆหุ่นเอ็กซ์สุดๆ

บอกเลยว่าเร้าร้อนได้ใจสุดๆ

scary scary scary scary

พี่เสือ

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2017, 21:40:08 »

ถ้าจะXXXขนาดนี้เอาใจผมไปเลย eta04 eta04 eta04

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2017, 22:33:10 »

jljhl jljhl jljhl jljhl

น้องเชียร์HOTขึ้นแท่นสาวตัวเล็กเซ็กซี่เลยนะคะ

ไม่อยากพูดเยอะเดี๋ยวหาว่าโม้

มาสัมผัสเนื้องานน้องเอง แล้วจะติดใจ pongz

mbvc mbvc mbvc mbvc

พญาเย็ด

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2017, 23:40:41 »

ตัวเล็กสเป็กป๋าแถมสวยน่ารักงานดีงานถึงมิน่าถึงมีการบ้านจากเทพวันเดียวสองท่าน mbvc eta04
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2017, 23:42:22 โดย พญาเย็ด »

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2017, 00:22:11 »

pongz pongz pongz pongz

ท่านเทพชี้นำขนาดนี้รอช้าได้ยังไงค่ะ

รีบตามมาจัดก่อนน้องจะกลับนะคะ

mbvc mbvc mbvc mbvc

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2017, 15:57:57 »

รูปเพิ่มเติมครับ ผมไม่กั๊กรูปเก็บไว้ดูคนเดียว  jljhl รีบมาหาน้องเชียร์ก่อนน้องจะกลับนะครับ งานดีจึงบอกต่อครับ  ;khhg

pongz pongz pongz pongz pongz

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2017, 12:53:52 »

อ่านการบ้านท่าน CH แล้ว scary scary ...มันก้อมีความอิจ..อยู่หน่อยๆนะ.... jljhl jljhl

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2017, 13:23:34 »

เสียใจกับท่าน drjj ด้วยนะคะ น้องเชียร์กลับไปแล้ว

แต่น้องจะกลับมาอีกเร็วๆนี้แน่นอน

ถ้ากลับมาพีอาร์จะรีบบอกจะได้เสริฟความฟินให้ด่วนๆ

pongz pongz pongz pongz

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2017, 20:50:12 »

น้องกลับมารอบนี้สวยกว่าเดิมอีกนะครับ ท่านที่พลาดรอบที่แล้ว ตอนนี้โอกาสของท่าน กลับมาแล้วครับ รีบๆหน่อยนะครับ แฟนคลับน้องเค้าเยอะ  pongz

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2017, 21:32:50 »

น้องกลับมารอบนี้สวยกว่าเดิมอีกนะครับ ท่านที่พลาดรอบที่แล้ว ตอนนี้โอกาสของท่าน กลับมาแล้วครับ รีบๆหน่อยนะครับ แฟนคลับน้องเค้าเยอะ  pongz

[/sizeเห็นหุ่นน้องเชียร์แล้วแบบว่า..คิดหนักเลย...แหกคุกซะทีดีมั้ยเนี้ย..... lkkjjh lkkjjh

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 กันยายน 2017, 14:21:54 »

น้องเชียร์ พร้อมเสริฟความฟินให้พี่ๆได้ลิ้มลอง

eta03 eta03 eta03 eta03

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2017, 12:56:21 »

ปาแจ่ม