-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีไรกับแฟนครั้งแรก ใส่ไม่เข้า ทำไงดีคับ  (อ่าน 2316 ครั้ง)

ฤทธิ์มีดสั้น

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เขินนนนนน

หวัดดีคับ ขอปรึกษาท่านเทพทั้งหลายหน่อยนะครับ
พอดีผมจะมีไรกับแฟน และแฟนไม่เคย ปรากฏว่าไม่เข้าคับ พยายามเล้าโล้มแล้ว ให้แฟนมีน้ำหล่อลื่นแล้ว แต่พอจะใส่ทีไรก็ไม่เข้า ถ้าของผมไม่แข็งที่สุด เคยแข็งที่สุดแล้วพยายามคับ แต่แฟนเจ็บ เลยไม่กล้าพุ่งทะลุในคราวเดียว

เคยได้คำแนะนำให้เล้าโล้มให้สุด กับ ไม่โหลดซีดี (อันหลังนี่ไม่กล้าคับ กลัวท้อง)

ยังไงท่านเทพแนะนำหน่อยนะครับ

Adepoju

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
Re: มีไรกับแฟนครั้งแรก ใส่ไม่เข้า ทำไงดีคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2014, 22:24:15 »

ทนเจ็บนิดเดียว ค่อยๆกระดึ๊บทีละมิน มันไม่เจ็บหรอกแต่มันตึง พอเข้าสุดก็ค่อยๆโยกนะ อิอิ
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

LeeHyoHee

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: มีไรกับแฟนครั้งแรก ใส่ไม่เข้า ทำไงดีคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2014, 11:57:23 »

ทาหล่อลื่น ทาทั้งของเรา และของแฟนนะ เอาเยอะๆเลย จากนั้น สอดใส่ไปทีละนิด พอหัวเข้าไปได้แล้ว ก็โยกทีละนิด ให้แฟนมีอารมย์ แล้วก็ใส่ลึกขึ้นๆ จนสุด พอสุดแล้ว อย่าเพิ่งสาวยาวๆ มันยังไม่เคยจะเจ็บๆ เด้านิดๆซอยๆช้าๆให้คุ้นเคย ถ้าแฟนมีอารมย์ ขาจะแบะออกกว้าง ก้นจะยกขึ้น ถึงตอนนั้น ใส่ไปอย่าได้ยั้ง