ผู้เขียน หัวข้อ: [การบ้าน] .. "น้องลูกตาล" จากลูกค้าในกลุ่ม Aurora VIP Members แท้ๆ  (อ่าน 3828 ครั้ง)

Aurora

• รอง Global Moderator
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

น้องลูกตาล
เริ่มแรกจากการแนะนำของPRที่ผมต้องการฟีลเด็กใสๆและผมก็บุคคิวไว้เลย
ไปถึงน้องติดงานอยู่ PRเลยแนะนำน้องลิเดียกะโนริมา ตอนนั้นก็แบบ เฮ้ย ลิเดียกะโนรินี่แบบ เฮ้ย สวยเลยอะ กลัวน้องลูกตาลจะเหนื่อยด้วย เอาไงดี
แต่เอาน่ะ รอดูน้องลูกตาลก่อนละกัน รับปากไว้แล้ว รอดูน้องตัวจริงกับสภาพร่างกายน้องก่อน ไม่ไหวค่อยเปลี่ยน

ตอนเจอน้องครั้งแรกนี่ แบบเฉยๆนะ เริ่มแอบลังเล PRเชียร์เกินไปป่าวว๊า เอาน่ะ ไม่เปลี่ยนใจ บุคไว้แล้วก็ตามนั้นละกัน

พอมองอีกที เฮ้ย น่ารักกว่าเดิมว่ะ

แรกๆน้องก็เขิ แต่พอคุยกันไปสักพัก นอนเล่นก่อน ฟีลแฟนน่ารัก เริ่มมา
และที่สำคัญ ต้องมองน้องใกล้ๆ ตอนน้องมัดผม อันนี้แบบน่ารักเลยอะ(น่าแปลกเหมือนกัน อาจจะเป็นที่ทรงผมน้อง คือหน้าตาน้องดีแต่ทำผมผิดทรงแล้วดูดร็อป แต่พอมัดผมแล้วแบบ โหย น่ารัก ใส ตาโต เยิ้ม)

ตอนอาบน้ำ นี่เรื่องงานอาจไม่พิถีพิถันมาก แต่เฮ้ย จุกสวยจริง ชมพูแบบใสเลย

ถ้าชอบฟีลเต็มแบบได้นวดกดเส้นด้วย น้องก็ถือว่าเป็นในบางจุดนะ บางที่ก็กระดูดลั่น

งานB2Bน้องอาจยังไม่ร่อนมาก แต่งานมือนี่ดีเลย แต่สำคัญตรงที่ เหมือนฟีลเเฟนมาก

ถ้าชอบฟีลกินเด็ก ใสๆ เหมือนแฟน จริงๆ ก็ผมยกให้น้องลูกตาล

เพิ่มเติมอีกนิด ถามว่าถ้าอยากกลับไปร่วมงานกับน้องคนไหนอีก ผมยกให้ลูกตาลนะ ชอบอารมณ์ร่วมของน้อง

ร่วมงานกะลูกตาลเนี่ยฟีลแฟนงุ๊งงิ๊งๆ  น้องลูกตาลคือฟีลแฟนสมัยมัธยม

น้องลูกตาลนี่ผิวใสๆกับไรขนอ่อน จุกชมพู ทรงแบบสเป็กผม

*** การบ้าน "น้องลูกตาล" ตัดจากรีวิวรวม "ลูกตาล-เบลล่า-โนริ" นะคะ เราคัดมาส่วนของลูกตาลมาให้ เดี๋ยวเบลล่า กับ โนริจะรีบตามมาค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤษภาคม 2017, 14:14:01 โดย Aurora »

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: [การบ้าน] .. "น้องลูกตาล" จากลูกค้าในกลุ่ม Aurora VIP Members แท้ๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2017, 07:59:20 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน dsgjsd

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
Re: [การบ้าน] .. "น้องลูกตาล" จากลูกค้าในกลุ่ม Aurora VIP Members แท้ๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2017, 19:34:35 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน dsgjsd

แวะมาหาน้องได้นะคะ   ชอบความอ่อนเยาว์ ไม่ผิดหวังแน่นอน  ouiy ouiy ouiy

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2017, 12:19:57 »

ไม่ทำให้พี่ๆ ผิดหวังเลยค่ะ
งานดี สไตล์เด็กวัยใสขี้อ้อน เอาใจค่ะ

น้องลูกตาล
hgjhg  hgjhg  hgjhg

Aurora

• คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2017, 13:59:37 »

วันนี้ ทำงานวันสุดท้ายค่ะ
ฟิวส์เด็ก สดใส อารมณ์ร่วมจัดเต็มค่ะ

eta04  eta04  ghjk  ghjk

Aurora

• คาสโนว่า
  • *

jljhl jljhl jljhl jljhl

น้องลูกตาลแวปๆมาหาพี่ๆ5วันนะคะ

แวปๆมาหาน้องกันนะคะ

fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf