-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องพิม ไอเท็มลับร้านไอริส  (อ่าน 942 ครั้ง)

ลาวลาว

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องพิม ไอเท็มลับร้านไอริส
« เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2018, 03:03:30 »

วันก่อนผมกำลังเหงา เห็นทางร้านโพสตอนค่ำพอดี เลยไลน์ไปถาม+ขอรูปน้อง แต่ทางร้านบอกน้องไม่สะดวกแต่รับประกันความสวยไม่มาพี่จะเสียใจ   ผมก็คิดว่า เอาวะ ขอลองของหน่อย
พอไปถึงร้าน ไม่ผิดหวังครับ น้องสวยคม เซ็กซี่ หุ่นสะบึมมมมาก หน้าอกใหญ่ขนาดฟาดหัวตายได้ (แต่น้องตัวเล็กนะครับ) ถ้าเอาหน้าซุกหน้าอกน้องคงได้ขาดใจตายอย่างมีความสุขแน่นอนครับ
ผมนิ เกร็งไปหมดเลยครับ ทำอะไรไม่ถูก น้องก็บอกว่า น้องเพิ่งมาทำวันแรกถ้านวดไม่ดีขอโทษด้วยนะคะ ผมบอกไม่เป็นไรครับ พี่ไม่ถือ พี่ขอถืออย่างอื่นแทนได้ไหมอยากรู้ว่าน้องหนักไหม 55 น้องก็ทำหน้างง ผมก็เลยตัดเข้าเรือง.... เลยครับ (แบบว่าไม่ไหวแล้วครับ) และผมก็ยิ่งกว่าสมหวังครับ น้องบริการดีมาก ใช้คำว่าเร่าร้อนก็ไม่ผิดครับ  เล่นเอาผมหลับฝันถึงน้องเค้าเลยละครับ

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: น้องพิม ไอเท็มลับร้านไอริส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2018, 09:59:49 »

pongzขอบคุณครับ. ต้องตามไปลอกการบ้าน

Carisma

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: น้องพิม ไอเท็มลับร้านไอริส
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2018, 17:11:44 »

pongz  ขอบคุณการบ้านครับ

ตูดดำ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2018, 12:15:43 »

ที่นี้มักมีทีเด็ดซ่อนไว้เสมอครับ