ผู้เขียน หัวข้อ: {การบ้าน}หวนความหลัง ย้อนอดีต ที่สองเราเคยเคียงคู่กันกับดาวดัง>>>"ซีเคร็ท"  (อ่าน 4975 ครั้ง)

pooshiro

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

lowwww pongz scary eta03  pongz yellow001

{{{ กับคู่ชู้ อดีตเมียรัก ยังไม่เคยลืมเธอ }}}

!!! ซีเคร็ท เด็ดทุกท่า !!!

pongz pongz   ;khhg ;khhg    lowwww lowwww

วันนี้ได้มีโอกาสมาพบกับรักเก่าที่เราเคยมีอดีตที่จดจำ ครั้งเมื่อร้านเก่า เห็นทีวันนี้จะต้องละลึกความหลังกันซะหน่อย กับน้องซุปเปอร์โมเดลของร้าน น้องซีเคร็ท   วันนี้ได้มาเจอเธออีกครั้ง รับรู้ได้ถึงความสวยที่เธอมีมากขึ้น. และทรวดทรงที่ น่าทำการเสียน้ำจริงๆ จึงทำการชำระค่าเสียหายกับทางร้าน แล้วควงน้องซีเคร็ท ไปละลึกความหลังกันหน่อย วันนี้ตกลงกับน้องว่าจะจัดการบ้าน แบบเบา เบา ให้เธอก่อน แต่เรื่องานวันนี้พี่ขอแบบฮาร์ดคอร์ นะครับ ให้สมกับความคิดถึง มาที่ห้องน้องซีเคร็ท ยังสวยน่ารัก พูดจาไพเราะอ่อนหวานเหมือนเดิม. เสียดายที่อีแก่ที่บ้านยังไม่ตาย ไม่อย่างนั้นจะขอน้องซีเคร็ทมาเป็นเมียรักซะเลย 5555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กุมภาพันธ์ 2019, 10:38:22 โดย valentine2018 »

pooshiro

• แอบหื่น

pongz pongz

พอได้คุยระลึกความหลัง สอบถามสารทุกสุขดิบ กันซักพักก็บอกน้องซีเคร็ท อย่าช้าเลย วันนี้น้องเเจอศึกหนักแน่ เดี๋ยวเวลามันไม่ทัน  kjhg kjhg kjhg kjhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิถุนายน 2018, 11:03:15 โดย pooshiro »

pooshiro

• แอบหื่น

eta15 eta15 eta15 eta15 eta15 eta15

เดี๋ยวพักเที่ยงมาส่งการบ้านต่อนะครับ ขอแวะไปทำธุระก่อนนะคร๊าาฟฟฟฟฟฟ

เอารูปงามๆมาเป็นมันจำก่อน อิอิ

>>>>> ภาพนี้เห็นทีไรของมันขึ้นทุกทีเลยครับ kjhg kjhg kjhg kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิถุนายน 2018, 11:08:06 โดย pooshiro »

yamamoto919

• เด็กทะลึ่ง

ปาดหน้าซะหนึ่งดอก555

pooshiro

• แอบหื่น

pongz pongz pongz pongz pongz

กลับมาต่อกันดีกว่าครับสำหรับ การบ้านค้างส่งเมื่อวาน พอดีฝนตก เลยหลับยาว แถมเมื่อคืนโดนน้องซีเคร็ท ไลน์มาทวงการบ้าน เลยต้องรีบมาปั่นต่อครับ

>>>>> หลังจากพอพูดคุยกันได้ซักพัก น้องซีเคร็ทก็พาผมไปอาบน้ำ ลีลาการอาบน้ำการบอดี้ในห้องน้ำไม่มีตกเลยครับ เล่นเอาผมแทบลั่นตั้งแต่ไก่โฮ่ เพราะนานๆได้มาเจอลีลาขั้นเทพอย่างน้องซีเคร็ท เพราะน้องเล่น ทั้งรูด ทั้งดูด ทั้งนัว ลิ้นแลกลิ้นกันไม่ห่างกันตลอดเลย เลยต้องยอมบอกน้องซีเคร็ทให้เบาๆมือหน่อยเดี๋ยวพี่จะไปไม่ถึงฝั่งฝัน 555555

+++++++ เลยจัดภาพอาบน้ำ แบบเปียกปอนของน้องซีเคร็ทมาให้ชมกันคร๊าฟฟฟฟฟฟฟ  ghjk ghjk ghjk

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิถุนายน 2018, 13:28:00 โดย pooshiro »

pooshiro

• แอบหื่น

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc

>>>>>>  หลังจากอาบน้ำเสร็จ เราก็กระโดดขึ้นแก้ผ้ากระโดดขึ้นเตียง ปลดผ้า อาซ่า รอเครื่องสังหารความเสียว จากน้องซีเคร็ท พอน้องซีเคร็ท ออกมาจากห้องน้ำ เช็ดตัวแล้วขึ้นเตียงก้าวมาคร่อมตัว ผมสัมผัสได้ถึงความหอมของกลิ่นตัว และกลิ่นความหอมจากช่วงล่าง แค่ได้เห็นหุ่น จากจมูกได้สัมผัสกลิ่น เจ้าน้องชายตัวดีก็แข็งสู้มือน้องซีเคร็ทไปโดยพลัน แต่ทำไงได้ ต้องหันหลังมานอนคว่ำกลับมาให้น้องนวดเสียก่อน ฝีมือการนวดของน้องซีเคร็ท ไม่เคยทำให้ผมต้องผิดหวังซักครั้งตั้งแต่ขึ้นกันมาไม่ต่ำกว่า 10 หน ไม่ว่าจะเครียดมาจากไหนถ้าได้อยู่กับน้องซีเคร็ท ได้นอนตากแอร์ ให้น้องซีเคร็ทได้นวด ได้พูดคุยอยู่ข้างๆแล้วเป็นอันว่า ฟินไปทุกครา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิถุนายน 2018, 23:09:23 โดย pooshiro »

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

pooshiro

• แอบหื่น

เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

!!!! ภาคจบสำหรับ การบ้านน้องซีเคร็ท  !!!!

หลังจากนวดผ่อนคลาย เคลิ้มจะหลับจากฝีมือน้องซีเคร็ท แต่ก็มาต้องสะดุ้งตื่นด้วยเจอท่า บอดี้มหาเลข8 ของน้องซีเคร็ท เจ้าน้องชาย ของผมเลยต้องมากลับมาผงาดอีกครั้ง แล้วน้องซีเคร็ท ให้ผมกลับหลังมานอนหงายจัดบอดี้ด้านหน้า อีกชุดใหญ่  ผมเลยค้องเอากระบี่ซ่อนภูเขาไฟไว้ ก่อนที่ผมจะทนไม่ไหว บอกให้น้องซ๊เคร็ทพอก่อน จัดให้เธอน้องหงายขอชิมนม แก้กระหายบ้างจนน้องต้องหายใจถี่  หอบ เลียริมฝีปากตัวเองอยู่ตลอดเวลา ก่อนที่ผมจะเลื่อนลงมาหาน้ำเอ่อจากปากถ้ำของน้องซ๊เคร็ท ที่ยังหอมหวานเหมือนเคย ยิ่งเจอลิ้นแหย่เข้า-ออก ลึกๆแล้วเป็นยิ่งต้องเกร็งตัว กดหัวผมให้ชิดกับทุ่งหญ้าจนจมูกผมแทบจมน้ำ ก่อนที่น้องซีเคร็ทจะส่งสัญญาดึงตัวผมขึ้นมาจากนั้นก็ โหลด cd เข้าแผ่น แล้วเพลงรักเราก็บรรเลงขึน อย่างเมามัน เอาเป็นเอาตาย

สรุป สำหรับน้องซีเคร็ท เธอคือเบอร์หนึ่งในใจผมเสมอ สมแล้วสำหรบ การเป็น Super Model ตลอดการ สวยไม่เคยส่าง

มี 10 ให้ 11  ไปเลยสำหรับเธอคนนี้ ใครไม่เคยเจอเธอ อยากให้ได้ลองกันซักครั้ง จะได้รู้ว่าสวรรค์นั้นมีจริง ;khhg ;khhg ;khhg

===============

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มิถุนายน 2018, 02:19:10 โดย pooshiro »

lambo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

สุดยอดสมคำรำ่ลือคัพ pongz

ติดตามนะครับ

ไม่ปิดหวังเลยที่นี่

อิอิ eta04 eta04 eta04

marcha

• เด็กหัดเสียว
  • **