-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านนครเชียงใหม่  (อ่าน 1316 ครั้ง)

soso7

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
ส่งการบ้านนครเชียงใหม่
« เมื่อ: 26 มกราคม 2015, 14:24:03 »

ตามล้านางในตำนาน(พี่หล้า) วันนี้ว่างก็เลยลองไปที่นวคเชียงใหม่ เดินเข้าไปตกใจหมดเลยเจอหมอนั่งอยู่คนเดียว(เป็นตุ๊ด) นึกในใจซวยแล้วตรู กลับดีกว่า..ในช่วงที่กำลังคิดก็มีพี่คนหนึ่งเดินออกมาถามนวดเหรอ....(ค่อยยังชั่ว) จากนั้นก็เดินตามแกไปที่ห้องบอกแกไปว่านวดน้ำมันก็ก็ให้ถอดชุดนอนรอ
   ตัดมาที่ตอนนวดแกก็นวดได้ดีมากๆใช้แขนนุ่มๆถูกไปทั่วหลัง สักพักหันหน้ามาแกก็ถามจะนวดเสียวหรือหนัก ผมไม่ตอบได้แต่ยิ้มและขำเบาๆ(แกคงรู้) แกก็นวดตัวให้สักพักมาจับหัวนมเล่น แล้วบอกว่าขนาดเท่ากันเลย (ผมนึกในใจบ้าอายุขนาดนี้แล้วหัวนมเล็กผมไม่เชื่อ) เลยตอบแกไปว่าโม้มั้ง...พูดไม่ทันจบแกเปิดเสื้อให้ดูให้จับด้วย เออเล็กจริงๆ แต่นมใหญ่มากหย่องตามวัย ดูเสร็จแกก็เก็บแล้วนวดตัวต่อน้องชายผมชี้หน้าแกแล้วววว แกก็เลยถามว่าจะนวดเสียวววไหม เอาอีกละยังไม่ทันตอบปากแกคาบน้องชายของผมเข้าไปแล้วคายออกมา ถามอีกนวดเสียวไหมแล้วก็คาบต่อ ทำอยู่สัก 3 รอบผมเลยตกลงค่าใช้จ่ายกับแก 1.2k รวมค่านวด ได้ระดับ 3 จากนั้นแกก็ระเลงลิ้นทั่วไข่และสเปย์สดอีก สักพักแกใส่CDให้พร้อมพูดย้ำอยู่นั้นว่า ห..ำ น้องหวานเนาะ หวานยังไงว่ะงง ใส่CDเสร็จบรรเลงกันหนักเลย ในที่สุดก็เสร็จ
   ลืมบอกไปแกชื่อพี่วรรณครับ เป็นสว.แล้ว หุ่นอ้วนไม่มาก ไฟหน้าใหญ่ หลอดไฟเล็ก(ไม่ดำ) ช่วงล่างแน่น(ขนน้อยยังกับเด็ก)ไม่รู้คนเดียวกับ http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=101927.0 รึเปล่านะครับ GFสุดๆแกพูดไม่หยุดเลย ผมจากคนที่ชอบพูดนอนเงียบยิ้มอย่างเดียว 555

doggyrun

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ส่งการบ้านนครเชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มกราคม 2015, 01:53:59 »

วรรณ เชียงดาวครับ ผมเคบลงการบ้าน สว เต้าล้น สุเๆครับคนนี้

frog11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มกราคม 2015, 08:13:36 »

การบ้านเยี่ยมเลยครับ.... ;khhg ;khhg

Bank_Heaven

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มกราคม 2015, 12:57:28 »

ผมโทรไปกะจะจอง ป้าเขาบอกว่า พี่วรรณ ออกไปได้หลายเดือนแล้วนะครับ

x11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 มกราคม 2015, 15:23:40 »

ผมว่าพี่หล้าที่สุด สำนักนี้ครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 มกราคม 2015, 17:11:04 »

ผมว่าพี่หล้าที่สุด สำนักนี้ครับ

uilo น้องหล้าช่วงหลังนี่อวบเกินไปแล้ว
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

x11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 มกราคม 2015, 13:17:40 »

kjhg kjhg

uilo น้องหล้าช่วงหลังนี่อวบเกินไปแล้ว

soso7

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 มกราคม 2015, 14:44:56 »

พี่วรรณยังอยู่นะครับ ผมพึ่งไปมาเอง

asa006221

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2015, 22:11:34 »