-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธ๊ขับรถให้ประหยัดน้ำมันใช้ได้ผลมาก มาจากเว็บเมืองนอก  (อ่าน 1667 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กันยายน 2007, 22:06:45 โดย ชายวัยทอง »

R_obert

ดีมากครับท่าน DON เป็นวีธีที่ดีมากครับ

ถ้างั้นผมว่าเดินไปไหนต่อไหนดีกว่าครับ เมื่อยแต่คงไม่เหนื่อยเหมือนในรูปครับ อิอิ ss

seawjang

มันฝึกการออกกำลังกายไปในตัวด้วยไงครับท่าน R_obert  pp11

dvd6699

แนะนำให้ซื้อรถคันเล็กหน่อยก็ดีนะครับ จะได้ประหยัดเวลาหน่อย  pp11

mammos69

อีกหน่อยคงเป็นอย่างนี้แน่เลย

Wunsen

เดินเอาเองง่ายกว่าไม๊คับเนี่ย  uyt

tos77

ดีนะที่เข็นรถ ถ้าแบกล่ะแย่เลย pp11