ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องแก้มบุ๋มคนสวย เด็ดสุดๆเท่าที่เคยเจอมา  (อ่าน 7982 ครั้ง)

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีคับวันนี้จะมาส่งการบ้านน้องแก้มบุ๋ม  ผิดพลาดประการใดต้องขอโทษด้วยยคับ
หลังจากที่คราวก่อนช่วงสิ้นปีมีน้องคนนึงมาพิดโลกชื่อว่า แก้มบุ๋ม ซึ่งพี่ๆในกลุ่ม(กลุ่มแนวนี้แหละคับ)เค้าก็แนะนำเหมือนกัน บอกว่า ถ้าไม่จัดน้องแก้มบุ๋มนี่ ถือว่าพลาดเลยนะ เราก็เลยสนใจครับ ประกอบกับว่า น้องแก้มบุ๋มมาพิดโลกอีกรอบด้วย ไปที่ร้านเลย แบบไม่ได้จองคับเพราะก็ยังลังเลน้องอีกคนนึง
พอไปถึงร้านเจอพี่ Pr คนเดิมคนคุ้นเคย พี่PRก็เรียกน้องมาดู ตอนนั้นรู้สึกมี3คน มีถูกใจ2คนครับ(แพทตี้กะแก้มบุ๋ม) ถามพีอาร์ ว่างานแนวไหนบ้าง ฟังเสร็จ คิดในใจแป๊บ ตัดสินใจได้ เลือก น้องแก้มบุ๋ม(น้องแก้มบุ๋มจะหุ่นเพลียวไม่ถึงกะแห้งแล้วก็ขาวตัวไม่สูงมากคับ)น้องก็พาขึ้นห้อง
ตัดมาที่ห้อง น้องก็ทักทายกะเราทำความรู้จักกัน มาบ่อยรึป่าว เป็นคนที่ไหน พวกนี้คับ น้องพูดเพราะ หน้าตาสวย ออกแนวขี้เล่นนิดหน่อย ทำความรู้จักกันเสร็จแล้วน้องก็ชวนไปอาบน้ำ น้องก็มาถอดเสื้อผ้าของผมออกทีละชิ้นอย่างค่อยๆ แล้วน้องก็ค่อยๆถอดเกร็ดออก น้องเป็นคนที่หุ่นดีมาก ไม่ผอมถึงกับแห้งจนเกินไป น้องดูแล เทคแคร์ผมได้ดีมากๆ
งานอาบน้ำถือว่าเด็ดมากๆ ตอนแรกน้องก็อาบให้ปมแบบปกติก่อน เริ่มไม่ปกติก็ตอนที่ถูกสบู่ที่ตัวนี่แหละคับ น้องก็ถูตัวผมไปแล้วน้องก็เริ่มมากอดผมแล้วก็บอดี้เอานม36ถูตัวผมผมก็ขอน้องจูบปากน้องก็ไม่ว่าไรจูบผมเลย หลายรอบอยู่ แล้วก็ไซร์คอกัน ผมก็จับก้นจับของน้องไปเรื่อยเลย นานเหมือนกันคับ แล้วน้องก็รูดของผมไปด้วย เกือบแพ้แตกไปแล้ว ณ ตอนนั้น เลยบอกน้องว่าพอก่อน เดี๋ยวไปต่อที่ห้อง น้องก็หัวเราะเบาๆ
ตัดมาที่ห้อง น้องก็บอกให้นอนคว่ำ น้องจะนวดหลังให้ก่อน น้องก็ขึ้นมานั่งคล่อมที่ตัวผมเลย แล้วก็กดน้ำมันนวดที่ช่วงหลังไล่ขึ้นไปถึงคอบางจังหวะน้องก็เอานิ้วไปค่อยๆรูดที่ก้นแบบเบาๆพอสยิว แล้วน้องก็เอานมอันสวยงามอลังการ36มาถูๆที่หลังแล้วก็สปาลิ้นเล็กน้อย พอเสร็จแลล้วน้องก็บอกให้นอนหงาย ทีนี้แหละได้เห็นหุ่นน้องอันแสนsexyอีกรอบ จากนั้นน้องก็ขึ้นมานั่งคร่อมเลยคับ น้องก็เอาจิ๊มิของน้องมาถูตรงแท่งน้องชายเบาๆแล้วก็ค่อยๆก้มลงมากินนมผม2ข้าง เสียวมาก ผมก็ของน้องจูบปากอีกหลายทีอยู่(ตรงนี้ต้องขอน้องก่อนนะคับพี่ๆ) น้องก็ไม่ว่าไร เสร็จแล้วลองวัดดวงขอน้องทาสีดู ปรากฏ น้องให้คับ ตามใจเลย ท่าไหนก็ได้ น้องได้หมด ผมเลยขอท่าข้างหลัง คือน้องหันก้นให้(แบบในAVเลย)จิมิ๊ของน้องสวยมาก ผมไม่รอช้า จัดการเลยค่อยๆทาเบาๆค่อยๆแล้วก็มีกินบ้างแต่ค่อยๆคับ ลูบเบาๆน้องก็กระตุกบ้าง น้องก็มีอารมณ์ร่วมดีคับมีเสียวและเกรงเล็กน้อย จังหวะที่ทาสีนานมาก เหมือนกำลังกินอาหารทะเลอ่ะ(กินหอย) เสร็จแล้วผมลองถามน้องดูว่ารับเปย์มั๊ย น้องบอกรับ แล้วก็ถามอีก แล้วเปย์สดล่ะ น้องบอกรับ(ตรงนี้ต้องแล้วแต่คนด้วยนะคับ ว่าน้องจะให้รึป่าว เราสะอาด สุภาพรึป่าว แล้วมีเพิ่มเล็กน้อย)
แล้วน้องก็บิ้วก่อนโดยการเริ่มมากินนมแล้วก็มีสปาลิ้นเล็กน้อยแล้วก็ไปตรงน้องชายผม แล้วก็ร้องเพลงสดเลยคับ เสียวสุดๆอ่ะ ไม่ทันไรผมก็บอกให้น้องหยุดก่อน เพราะจะแพ้แตกพ่าย สุดท้ายก็พ่ายแพ้ไป น้องก็บอกเดี๋ยวให้อีกรอบนะ เพราะร้องสดแป๊บเดียว แล้วน้องก็ร้องเพลงสดให้อีกรอบแบบหันหลังให้ ผมก็กอดน้องไปด้วย จับก้นน้องนิดๆ(น้องบอกให้จับ) แล้วก็ขอจูบน้องอีกที เสร็จแล้วน้องก็รีดน้ำให้อีกรอบ ไม่ทันไรก็แพ้รอบสอง น้องก็เอากระดาษมาเช็ดให้ แล้วก็ไปอาบน้ำล้างตัว ก่อนกลับขอกอดน้องอีกหนึ่งที จบครับ
สรุป     หน้าตา 10 สวยดีคับ แต่ไม่แบบวัยรุ่น ออกแนวสาวออฟฟิต
          ไฟหน้า 10 ใหญ่มากคับ ทรงสวยเล็กไป ทรงกำลังสวยคับ
          อาบน้ำ 100 เด็ดสุดเลยแหละคับ เท่าที่เจอมาคับ มีนัวด้ยเกือบแพ้
          GF  100+++ ตามใจมากๆๆไม่มีขัด ที่เราชอบสามารถจัดได้หมด พูดเพราะ ค๊ะขา ทอนสุดๆคนนี้

สุดท้ายละคับ น้องแก้มบุ๋มคนนี้ถือว่าเด็ดมาก ถึงมากที่สุดสำหรับผมนะ ทั้งหุ่นดี หน้าตาสวย ตามใจมากไม่ขัดเลย แล้วก็พูเพราะด้วย ส่วนที่พวก จูบปาก ทาสี หรือจะร้องเพลงสดนี่ ขึ้นอยู่กับน้องด้วยนะคับ ว่าจะรับรึป่าว อาจจะไม่ทุกคนนะคับ ถ้าน้องไม่ก็อย่าไปบังคับน้องเลยคับ ให้จะขึ้นกะน้องแก้มบุ๋ม อย่าลืมคับ สะอาดแล้วก็สุภาพกะน้องด้วยนะคับ รับรองได้ฟินแบบผมแน่ๆคับ แต่ตอนนี้น้องใกล้จะกลับแล้วนะจะมาอีกทีก็ 3 อาทิตย์หรือไม่ก็เกือบเดือนนึงเลยล่ะ ฝากไว้เท่านี้แหละคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2019, 10:33:17 โดย PR.Visa Club »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
Re: การบ้านน้องแก้มบุ๋มคนสวย เด็ดสุดๆเท่าที่เคยเจอมา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2017, 16:18:32 »

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ อย่าลืมมาไช้ส่วนลดนะครับ

Tong55

• เด็กทะลึ่ง
Re: การบ้านน้องแก้มบุ๋มคนสวย เด็ดสุดๆเท่าที่เคยเจอมา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2017, 01:13:43 »

ไว้ว่างแล้วจะไปใช้สิทธินะคับ

zenzaworld

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2017, 12:09:13 »

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00

lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh
ด่วนๆๆๆ วันสุดท้ายแล้ว