ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องที่ชื่อโฟกัส  (อ่าน 1783 ครั้ง)

longsss

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้องที่ชื่อโฟกัส
« เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 00:18:39 »

ได้อ่านการบ้านจาก เทพทั้งหลาย มาแล้ว วันนี้ขอส่งการบ้านครั้งแรกในชีวิตครับ (ที่ส่งการบ้าน)
บ่าย ๆ นึกยังไงไม่ทราบอาการร้อนมาก หาที่อาบน้ำดีกว่า เลยแวะเข้ามาที่ฮาเร็ม  พอมาถึง เจอรถหลายคันมากจอดบริเวณร้าน นึกในใจคงมาฟรีแน่ พอเข้าไปเจอเพื่อนนักเที่ยว เป็นฝาหรั่งด้วย แหม่...ร้านนี้เขาอินเตอร์นะ เข้าไปเจอใครไม่รู้สวยมาก (รู้ตอนหลังว่าชื่อเค้ก) แต่ตาเหมือนดุ ๆ เกือบวิ่งออกจากร้านแล้ว ด้วยความอยาก...เลยนั่งต่อ น้องคนนั้นก็เรียกน้อง ๆ ออกมาให้ชม มี 3-4 นาง แล้วน้องก็ไล่ชื่อไปทีละคน มาสะดุดกับน้องที่ชื่อโพกัส (การบ้านของน้องในเว็ปเยอะมาก) ไล่มาจนถึงคนสุดท้ายน้องเค้ก คิดในใจเอาคนสุดท้ายดีกว่า....
...เขียนอย่างนี้ท่าจะยาว พักก่อนดีกว่า eta08
ชอบแอบ แสบลึก ๆ

longsss

Re: การบ้านน้องที่ชื่อโฟกัส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 01:16:49 »

ต่อ....
 คนสุดท้าย เอ..จำได้ว่าเคยดูวีดีโอเป็นคนแนะนำร้านนี่ ..คงเป็นพีอาร์เค้กนี่เองที่เทพทั้งหลาย จ้องกันอยู่ อย่ากระนั้นเลย เลือกคนกลางดีกว่า น้องโฟกัสครับ
...ตัดมาที่ห้อง ..พอนั่งลงบนโซฟา น้องเขาก็เข้ามาถอดเสื้อ กางเกงให้ แล้วเข้าไปตู้กระจกอาบน้ำ ชื่นใจมาก หายร้อนทันที น้องอาบให้อย่างพิถีพิถัน ตอนถูหลัง มีมาจับ หนอนน้อยของผมด้วย เกือบตื่นเหมือนกันนิ พออาบเสร็จ ก็ขอออกมาก่อน นอนดูน้องในตู้กระจก เพลินดี
    พอน้องอาบน้ำเสร็จ ออกมาบอกนอนคว่ำเลยพี่ ผมก็เชื่อฟังอย่างต้องมนต์สะกด น้องก็เริ่มบรรจงนวด ด้วยมือที่ต้นคอ โอน้องนวดได้เก่งมาก หายเมื่อยเลย ต่อด้วยไฟหน้า และสาหร่ายของน้องก็สัมผัสทั่วร่างกาย  พร้อมทั้งสไล้ดตัวขึ้นลง ตามด้วยลิ้นอันแผ่วเบา เสียวมากครับ ลิ้นน้องการเลื้อยไปมา ตามจุด ต่าง ๆ ยังกับลิ้นงู การนวดของน้องเยี่ยมมาก หนอนน้อยของผมเกือบตื่นอีกแล้ว   ก่อนที่มันจะตื่นจริง ๆ น้องก็บอกพี่นอนหงายเลยคะ ผมก็ทำตามอย่างว่าง่าย
      พอด้านหน้า น้องใช้ตัว สาหร่าย ลิ้นเช่นเคย พอตอนนี้ มือไม้ผมก็เริ่มอยู่ไม่เป็นสุขแล้ว  ทั้งบีบ ทั้งล้วง น้องก็ควบเหมือนจริงมากครับ  ความมันทำให้ผมจิตใจกระเจิง ถามนี้น้องเหนื่อยไหม พี่เองดีกว่า แล้วก็พลิกตัว ขึ้นบน ใช้ท่าธรรมดา ถูไถ พอสักพัก...  พระเจ้าหนอนน้อยของผม ก็เริ่มอ่อนตัวลง เป็นเพราะ เหนื่อย ครับ เห็นท่าไม่ดีก็บอกน้อง ดีกว่ามั้ย  น้องก็ขึ้นมาทับตัวผมอีกครั้ง ต้องเริ่มใหม่
   คราวนี้น้องงัดวิทยายุทธทั้งหลายของน้องก็ออกมาแบบจัดเต็ม ทั้งโยกหน้าโยกหลัง ดูดนม
ส่วนผมก็ทั้งล้วง ทั้งบีบ สักพัก น้องใช้มือไม่นาน น่าสงสารหนอนน้อยของผม ร้องไห้ออกมาเป็นน้ำตาสีขาว เลอะไปหมด ไม่รู้ว่าพุงไปไหนต่อไหนบ้าง
   น้องเขาถามว่าชื่อในเว็ปของผมชื่ออะไร ผมก็บอกไปว่าชื่อว่า longsss
คงเข้าใจแล้วซินะว่าไม่ได้แปลว่า ยาว มันแปลว่า นาน....ต่างหาก เพราะใช้เวลาไปก็น้องเกือบ 1 ชม.

สรุป
หน้าตา: 8/10 ออกหวานๆ ยิ้มหวานด้วย (แอบมีลักยิ้มด้วย)
ไฟหน้า: 7/10 ค่อนข้างเล็ก
สัดส่วน: 9/10 สูงผม หุ่นนางแบบ ชอบบั้นท้ายน้อง
งานนวด: 9/10 ดีมากหายเมื่อยเลย
งานนัว:  10/10 สุดจะบรรยาย มีความตั้งใจสูง
GF 10/10 คุยสนุก อยู่ด้วยแล้วไม่เบื่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิถุนายน 2012, 02:04:24 โดย longsss »

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 01:27:01 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครั้งแรกครับ
โอ้..........ขนาดน้องโฟกัสจ้าวแห่งการบิ้ว ลิ้นเทพ ท่านยังอึดได้อีก ผมว่าชื่อท่านน่ะเหมาะสมแล้วล่ะ

คำเตือน...  อย่าหลงติดใจน้องเค้กแล้วกันนะครับ อาจมีเทพและมารหลายท่านแอบเคืองได้
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 06:16:17 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครั้งแรกครับ
โอ้..........ขนาดน้องโฟกัสจ้าวแห่งการบิ้ว ลิ้นเทพ ท่านยังอึดได้อีก ผมว่าชื่อท่านน่ะเหมาะสมแล้วล่ะ

คำเตือน...  อย่าหลงติดใจน้องเค้กแล้วกันนะครับ อาจมีเทพและมารหลายท่านแอบเคืองได้

kjhg นั่นนะซิ น้องโฟกัสยอดรักของผมอนุญาต
ให้ติดใจได้ แต่น้องเค้กผู้ที่ผมแอบหวัง หัวใจดวงน้อยของเธอ
ห้ามหลงติดใจเด็ดขาด เด่วมีเคืองยกกำลังสองด้วยน่า
roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

longsss

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 17:10:24 »

หามิได้ครับท่าน ผมไม่ได้อึดอย่างท่านว่า jljhl  มะเขือผมเริ่มจะเผาเท่านั้นเอง scary
ส่วนน้องเค็ก ถึงผมติดใจก็ทำอะไรไม่ได้หรอกครับ มองสายตาน้อง เหมือนสายตามองเห็นลุงคนหนึ่งเท่านั้นเองครับ  fdgdfdf

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 17:38:58 »

หามิได้ครับท่าน ผมไม่ได้อึดอย่างท่านว่า jljhl  มะเขือผมเริ่มจะเผาเท่านั้นเอง scary
ส่วนน้องเค็ก ถึงผมติดใจก็ทำอะไรไม่ได้หรอกครับ มองสายตาน้อง เหมือนสายตามองเห็นลุงคนหนึ่งเท่านั้นเองครับ  fdgdfdf

( ไม่จิ๊ง ไม่จิง ) เลยนะค่ะ... // ไม่ได้คิดแบบนั้น =  เลยยยยยยยยยค่ะ ! < เสียงสูง >  roister

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Preecha

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 17:58:13 »

ว้าว ... ต้องไปให้ได้ทีเดียวเชียว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2012, 18:07:35 »

ว้าว ... ต้องไปให้ได้ทีเดียวเชียว

มาม๊ะ น้องๆบ้าน Harem ยินดีต้องรับคร้าาาา .. fhgj fhgj

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่