ผู้เขียน หัวข้อ: แปลกใจทำไมใครๆ...... ไม่ขึ้นน้องพลอย  (อ่าน 1665 ครั้ง)

Anfield

• X5 Club
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
แปลกใจทำไมใครๆ...... ไม่ขึ้นน้องพลอย
« เมื่อ: 19 มิถุนายน 2012, 17:08:47 »

19 มิ.ย. 55 เวลา 19.30 น.  เป็นจุดเริ่มต้นของห้วงเวลาแห่งความสุขของผม

ผมเลือกน้องพลอยใสครับ ....... 

เมื่อผมเข้าห้องและปิดประตู...........  ผมได้อยู่กับแฟนผมครับ เธอปฏิบัติเช่นนั้นจริงๆ

น้องพลอยค่อยๆช่วยผมถอดเสื้อผ้า ....  เธอดันผมไปจนติดกำแพงแล้วก็ประกบปากอย่างดูดดื่ม

เราแลกลิ้นกันซักพัก ปรากฎว่าทั้งเสื้อและกางเกงทั้งของผมและน้องไม่รู้มันหายไปตอนไหนเนี่ย

เมื่อผมได้สติจึงชวนเธอไปอาบน้ำ  เป็นการอาบน้ำที่เสียวมาก ... หลายท่านคงสงสัย.. ไปลองซ๊ะ

อาบน้ำยังไงเสียวโคตรๆ เธอค่อยๆย่อตัวลงไปใกล้ ..... ผมเริ่มหายใจไม่ทั่วท้อง ลิ้นของเธอ.....

เป็นอีกสิ่งหนึ่งที่พระเจ้าได้มอบให้เธอนอนจากรูปร่างที่งดงาม  ... ลิ้นเธอฉกไปทั่วทุกส่วน.......

เธอเล่นจนผมทนไม่ไหว ปล่อยออกมาเลอะตัวเธอไปหมด เธอบอกไม่เป็นไร และช่วยอาบน้ำ...

ให้ผมจนเสร็จ ผมอาบให้เธอเช่นกันแล้วเราทั้งคู่ก็จูงมือออกจากห้องน้ำ .... เธอเช็คตัวให้ผม

เช่นกันผมเช็ดตัวให้เธอ....  เธอจูงมือผมมาที่เตียงแล้วก็กอดและหอมผม...  เธอทำใหผมคิด..

ไปเองไหมเนี่ย ว่าเราเป็นคนรักกันนน เรากอดและจูบกันอย่างที่คู่รักพึงปฏิบัติ................

ไม่ว่าผมจะทำอะไรเธอไม่ขัดผมแม้แต่นิดเดียว...... และก็เช่นกันผมก็ไม่ขัดใจเธอเช่นกันนนน

พลอยใส .. เป็นน้องที่มีอารมณ์ง่ายมาก ทุกครั้งที่สัมผัสร่างกายเธอ เธอจะส่ายอย่างเร่าร้อน

น้ำท่วมครับพี่น้อง ..... หน้าฝน .... ไม่รู้ที่บ้านนี้หลังคารั่วไหม แต่ที่แน่ๆ บนเตียงผมน้ำเยอะมากกก

แล้วผมก็ลงเธอไปถึงฝั่งฝัน .... 1-1  ไม่มีใครเสียเปรียบ ... จากนั้นเธอก็งัดไม้ตายสารพัดท่า ...

มาใช้กับผมไม่ว่า ...9 หนุมาน... ลิงห่อ... ชิวหา .... ไม่มีส่วนไหนของร่างกายของเราทั้งสองคน

ที่ไม่ได้สัมผัสซึ่งกันและกัน .... สุดท้ายรอบนี้เราไปพร้อมกันครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ยังไม่จบเธอบอกยังไม่อยากลุกไปไหนอยากนอนกอดกันอยู่แบบนี้ แล้วเธอก็ลวนลามผมอีก .......

เธอกะจะสร้างสถิติใหม่ครับ  3 ครั้งในเวลา 1.5 ชั่วโมงงง โอ้แม่เจ้า ผมจะไหวหรือเนี่ยยยยยยยย

สุดท้ายผมแพ้ความพยายามของเธอครับ เธอปิดท้ายด้วย .....   เรียกได้ว่าเป็นสถิติใหม่ของผมเลย

เหนื่อยมากครับกับพลอยใส ..... ก่อนออกจากห้องเธอดึงผมเข้ามากอดไว้ แล้วกระซิบข้างหูว่า....

มาหาเค้าอีกนะ....  mbvc  ถึงแม้จะเป็นแค่ช่วงเวลาสั้นๆ แต่ยอดรับว่าผมเต็มอิ่มมากกกกกกกกก

สำหรับท่านใดที่ยังไม่เคยขึ้นกับน้องพลอยใส บอกได้คำเดี๋ยวคับว่าท่านพลาด ....................

ท่านใดที่ชอบน้องที่เป็นกันเอง ไม่เร่งรีบ  ไม่หวงตัว ฝีมือดี เนื้อตัวดี ...............................

Anfield ขอเอาชื่อนี้เป็นประกัน ..... หล่นเลิกเที่ยววววววววว ........   

สุภาพกับน้องเค้ามากๆนะครับแล้วสิ่งดีๆจะตามมา .... น้องคนนี้ GF เกินล้านนนนน

ปล.น้องแยมครับ... อยากเป็นพีอาร์ที่ดีควรศึกษางานของน้องๆ นะครับว่าทำอย่างไรไม่ขาดตก

บกพร่องทำอย่างไรให้ลูกค้าประทับใจ ....  fhgj  เค้าจะสอนให้เป็นกรณีพิเศษ ..... eta03

ปล.ของ ปล.  น้องเค้ก คับ พี่แอบชอบน้องแยมอ่า ......  lowwww

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: แปลกใจทำไมใครๆ...... ไม่ขึ้นน้องพลอย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2012, 17:11:39 »

ขอบคุนพี่ Anfield มากนะค่ะสำหรับการบ้านน้องพลอยใสค่ะ .. ;khhg ;khhg ;khhg

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: แปลกใจทำไมใครๆ...... ไม่ขึ้นน้องพลอย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2012, 17:28:03 »

ถือว่าการบ้านการบ้านนี้ เป็นการบ้านที่ดีที่สุดก็ว่าได้เล่าเรื่องราวได้ดีมาก ๆ ครับ
เหมือนกับกำลังดูหนังเรื่อง ๆ หนึ่งไปเลยครับ เห็นภาพเลยครับ แต่ติดตรงให้คะแนน
แต่สุดยอดจริง ๆ ครับ ขอบคุณมากนะครับ  น้องคนนี้ GF เกินล้านนนน เลยเหรอ  eta04 eta04 eta04 eta04

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2012, 18:37:40 »

eta03 แหมๆ งี้ต้องกลับมาซ้ำบ่อยๆ นะค่ะพี่ Anfield
ว่าแล้ววันนี้ก็แวะมาอีกนะค่ะ อิอิ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2012, 21:55:28 »

;khhg คราวก่อนส่งการบ้านสั้นกะติ๊ดเดียว คราวนี้เอายาวๆให้เห็นภาพไปเลย
น้องคนนี้ผมต้องมนต์เธออย่างแรง ยิ่งกว่าน้องโฟกัสซะอีก บอกน้องว่าถ้าพี่เป็นจะเด็ด
น้องพลอยใสคือกุสุมา น้องโฟกัสคือจันทรา ผมต้องรีบไปหาน้องโดยด่วน
ให้น้องคลายมนต์ออกบ้าง หลับตานอนมันเห็นแต่แววตาใสซื่อของน้อง
มาลอยอยู่ตรงหน้าตลอดเลย น้องโฟกัสไม่น่าแนะนำกุ้งอย่างพี่ ไปหาหนองน้ำอย่าง
น้องพลอยใสเลย กุ้งตัวนี้มันติดใจหนองน้ำใสๆ ของน้องพลอยใสไปแล้ว
mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

topseries

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 09:07:32 »

การบ้านอ่านแล้วเห็นภาพตามเลยครับ pongz

tenducm

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 09:28:43 »

การบ้านชิ้นนี้ อ่านแล้ว.....เพลิน....ครับ eta03

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 11:36:51 »

สุดยอดเลยท่าน สามน้ำในหนึ่งชั่วโมงครึ่ง ผมยังไม่เคยเลย  ouiy..... ได้มากสุดแค่สองน้ำกะน้อง(รู้กันแค่สองคนพอนะจ๊ะน้อง....)ที่น่าร้ากกกก mbvc mbvc mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิถุนายน 2012, 11:38:25 โดย frog »

pung1

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 13:02:13 »

รักแท้ แพ้ โฟกัส ครับ

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 13:16:10 »

hgjhg เยี่ยมเลยครับท่าน ขอบคุณที่ชี้ทางสว่าง พลอยเม็ดนี้ ถ้าจะคิวไม่ยาว เพราะการบ้านท่านแน่ ๆ เลย  dgd

longsss

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 14:54:03 »

อยากได้ บ้างครับ....... lowwww
ชอบแอบ แสบลึก ๆ

hero_hero

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 15:55:04 »

พลาดไปได้งัยเนี้ยพลอยใส.... mbvc

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 16:26:48 »

อยากได้ บ้างครับ....... lowwww

พลาดไปได้งัยเนี้ยพลอยใส.... mbvc

ถ้ายังนั้นต้องรีบมาแล้วละค่ะ จะได้ไม่พลาด  เนอะ ^^~

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 19:08:42 »

ถ้ายังนั้นต้องรีบมาแล้วละค่ะ จะได้ไม่พลาด  เนอะ ^^~
  mbvc มนต์น้องแรงจังวันนี้ ก็ยังถอนไม่ออก
ต้องให้น้องแยมมี่ช่วยถอนเสียกระมัง  โอเคมั๊ยจ๊ะน้องแยมมี่
ไม่มีอะไรมาก แค่นั่งให้พี่สบตาสักห้านาทีก็พอ 
eta03
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว