ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องโบวี่....ต่างกับการบ้านเทพอื่น  (อ่าน 3194 ครั้ง)

longsss

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อ่านกระทู้การบ้านเทพ ของน้องแยะ
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=55146.0
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=55073.0
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=55002.0
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=54685.0
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=54692.0
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=54544.0

- วันนี้เวลาประมาณ 1700 ถึงคิวผมบ้าง จองน้องไว้เลย พอมาถึงบ้านเจอน้องลูกปัด คอยบริการ เรียกน้องเขาให้
   - ขึ้นห้องอาบน้ำปกติ น้องอาบได้ดี สำรวจน้องเขาบ้างเล็กน้อย
   - อาบเสร็จมาที่เตียงนอนคว่ำ ตามสเต็ป น้องนวดหลังได้ดีทีเดียว นุ่ม ลึก
นอนหงายน้องเขา ทำได้ดีพอควร ทำให้ หนอนน้อยลุกขึ้นมาทีเดียว น้องขึ้นคล่อม โยกสักพัก ก็เริ่มใช้มือน้อย ๆ น้องสาวได้นิ่มนวลมาก ผมก็เริ่มสำรวจน้องบ้าง นุ่ม หนึบ น้องจัดการนานพอควร
ผมถามว่าเหนื่อยไหม น้องว่าไม่เหนื่อย พอผมจะขอพลิกตัว น้องไม่ยอมบอกเดียวน้องเหนื่อย  ผมก็ตามใจ น้องสาวต่ออีก ปากก็มาเคลียร์ที่หัวนมผม นาน.....เหมือนชื่อผมเลย มานก็ไม่ยอมออก จนผมถามน้องอีก เหนื่อยไหม  น้องดูนาฬิกาบอกจะหมดเวลาแล้ว ผมก็ลุกขึ้น งั้นออกห้องเลยก็แล้วกัน น้องก็ใจดีบอก ใกล้จะหมดเวลา ยังไม่หมด น้องพยายามสาวต่อ อีกรอบ หนอนน้อยผมก็เฉยอีก น้องถามจะเสร็จมั้ยเนี้ยะ ผมบอกผมสั่งไม่ได้ เห็นใจน้องก็เลยสาวเองซะเลย สักพักก็แพ้ภัยมือตัวเองครับ

สรุป
หน้าตา:  8/10 คม  น่ารัก
ไฟหน้า:  8/10 ตามตัว
สัดส่วน:  7/10 ตัวเล็ก มินิ
งานนวด: 8/10 นวด บิ้วได้ดี
งานนัว:  6/10 ผมนัวอยู่คนเดียว อาจเป็นเพราะน้องไม่ชอบคนมีอายุ
GF       6/10 ถามคำตอบคำ พูดด้วยกันน้อยมาก(ผมไม่ชั่งพูดด้วย)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิถุนายน 2012, 14:55:29 โดย หนูเค้กค่ะ »
ชอบแอบ แสบลึก ๆ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: การบ้านน้องโบวี่....ต่างกับการบ้านเทพอื่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 01:59:44 »

คราวหน้าท่านลองรอบแรกไหมครับ ผมไปรอบแรก น้องโบวี่จัดเต็มตลอด ลองชวนน้องคุยดูสิครับ ผมว่าน้องพูดเยอะนา งานนัวนี่ไม่ต้องพูดถึง นัวไปมีนัวกลับถ้านัวถูกใจน้อง  jljhl jljhl

ปล. หน้าตาผมก็บ้านๆธรรมดาๆนะครับท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิถุนายน 2012, 02:16:16 โดย Danado »

Burapa

• แอบหื่น
Re: การบ้านน้องโบวี่....ต่างกับการบ้านเทพอื่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 04:29:43 »

เห็นด้วยกับท่าน Danado น้องน่ารักมาก
คุยเก่งด้วยนะ ชวนน้องคุย สร้างความคุ้นเคย
แล้วก้อบริการดีมากด้วย ทำเอาผมเพ้อถึงทุกวันเลย
ตั้งแต่จากกันวันนั้น จนถึงวันนี้ ยังคิดถึงน้องโบวี่อยู่เลย

.....น้ อ ง โ บ วี่.....โ ร ตี ที่ รั ก..... fdgdfdf fdgdfdf

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 06:08:01 »

เห็นด้วยกับท่าน Danado น้องน่ารักมาก
คุยเก่งด้วยนะ ชวนน้องคุย สร้างความคุ้นเคย
แล้วก้อบริการดีมากด้วย ทำเอาผมเพ้อถึงทุกวันเลย
ตั้งแต่จากกันวันนั้น จนถึงวันนี้ ยังคิดถึงน้องโบวี่อยู่เลย

.....น้ อ ง โ บ วี่.....โ ร ตี ที่ รั ก..... fdgdfdf fdgdfdf

eta03 ที่เด็ดของน้องถ้าได้กินโรตีแล้ว งานนัวสุดยอด
จนลืมไม่ลง ไม่เชื่อถามท่าน Burapa ดูซิป่านนี่ยังเพ้อถึงน้องไม่หาย
ผมยังไม่กล้าลอง กลัวต้องมนต์น้องเข้าไปอีก
ปล. ไปหาน้องโบวี่วันหลังหาโรตีไปฝากด้วย น้องชอบมว๊ากกก
eta04
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 06:17:01 »

ของผมโดนน้องเขาจัดหนักเลยอ่ะครับ แทบลุกยืนไม่ไหวเลย  เขินนนนนน  เขินนนนนน

สงสัยผมจะหน้าตาดี  kjhg  kjhg  kjhg (ล้อเล่นนะครับ)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 06:23:18 »

uilo น้องเค้าอาจจะกลัวชื่อของท่านมากกว่า ชื่อ longsss
 แค่ไม่มี s สักตัวมันก็น่ากลัวแล้ว นี่ชื่อท่านดันมี s ต่อท้ายตั้งสามตัว
น้องเค้าอาจจะกลัว จนเกร็งทำไรไม่ถูกเลยแน่ๆ
  eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

uouso

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 08:51:34 »

uilo น้องเค้าอาจจะกลัวชื่อของท่านมากกว่า ชื่อ longsss
 แค่ไม่มี s สักตัวมันก็น่ากลัวแล้ว นี่ชื่อท่านดันมี s ต่อท้ายตั้งสามตัว
น้องเค้าอาจจะกลัว จนเกร็งทำไรไม่ถูกเลยแน่ๆ
  eta32
pongz คิดไปได้นะท่าน

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 12:19:45 »

ของผมโดนน้องเขาจัดหนักเลยอ่ะครับ แทบลุกยืนไม่ไหวเลย  เขินนนนนน  เขินนนนนน

สงสัยผมจะหน้าตาดี  kjhg  kjhg  kjhg (ล้อเล่นนะครับ)

สงสัยหน้าตาดีจะได้เปรียบคนกระเป่าหนัก
 kjhg
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

longsss

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 14:51:11 »

ขอบคุณข้อคิดเห็นทุก ๆ ท่านครับ  dsgjsd ผมเองก็ต้องใช้คำว่า ต่างกรรม ต่างวาระ ครับ
ทุกสายที่เคยประสบ ย่อมมีบ้าง 100 ละ 10 ครับ

ปล. อย่างนี้ ต้องมีแก้ตัวครับ .,mn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิถุนายน 2012, 14:53:24 โดย longsss »

hero_hero

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 15:58:15 »

อย่างนี้ต้องแก้ตัวคับ อีกซักครั้งน่าคับ เพราะไปลองมาน้องไม่เบาเรื่องงานนัวเลยนะจะบอกให้  pongz

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 16:30:24 »

น้องโบวี่ นี่จัดเต็มให้ผมทั้งๆที่เหนื่อยมาก และเป็นรอบสุดท้าย ตอน4ทุ่มกว่า น้องก็ยังตั้งใจ ไม่มีบ่นเลยน๊ะ ทั้งๆที่ผมเส็ดยาก น้องก็ ขมักเม้นตั้งใจทำให้จนเส็ดจนได้ และส่งยิ้มให้ตลอดน๊ะ น้องอาจจะเหนื่อยมากก็เป็นได้ เพราะคิวน้องมากกกก วันหลังลองแก้ตัวใหม่ โดยไปแต่วันและจองรอบแรกเลย บอกว่าผมแนะนำมา เผื่อจะได้แก้ตัวใหม่ แล้วมาเล่าให้ฟังด้วยน๊ะครับ โชคดี มีความสุขครับทั่นฯ  ;khhg
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

Anfield

• X5 Club
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 17:08:02 »

lowwww  ต่างกรรมต่างวาระใช้ได้เสมอ

....................   ขอเค้าดีโคตร นะตะเองงงง .................

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 17:12:04 »

เป็นกำลังใจให้ครับ น้องน่ารักจริงๆผมทดสอบหลายรอบแล้ว ถ้าอย่างไรลองให้โอกาสน้องอีกซักครั้งนะครับ ;khhg ;khhg
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

longsss

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 19:15:36 »

เป็นกำลังใจให้ครับ น้องน่ารักจริงๆผมทดสอบหลายรอบแล้ว ถ้าอย่างไรลองให้โอกาสน้องอีกซักครั้งนะครับ ;khhg ;khhg

ขอบคุณครับ  สงสัยต้องออกกำลังกาย ดูหนังฟังเพลงไปสักระยะ รอให้ฟื้นตัวครับ   hgjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2012, 13:27:39 โดย longsss »

Yessss

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 19:58:18 »

เฮ้อ .... โล่ง ..ผมลุันจังเลย   สุดท้ายความจริงก็ปรากฎ  สุขภาพเป็นเรื่องสำคัญ  อย่าหักโหมๆๆ กิน พักผ่อน เป็นยาบำรุงกำลังที่ดีที่สุด สุดท้ายก็จะสุขสมอารมณ์หมายครับท่าน  เป็นกำลังใจให้ทั้งสองฝ่ายนะครับ

damm

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 20:14:20 »

GF       6/10 ถามคำตอบคำ พูดด้วยกันน้อยมาก(ผมไม่ชั่งพูดด้วย)

ท่าน longsss ครับ ผมมีข้อสังเกตุนิดนึง
พอดีตอนที่ผมเจอ น้องก้อช่างพูดช่างคุยเหมือนกันนะครับ
เพียงแต่อาทิตย์ที่ผ่านมา ผมก้อเจอน้องอยู่เหมือนกัน
ปรากฎว่าน้องไม่ค่อยพูด แถมยังนั่งกินแต่โจ๊กคัพ
พอถามดู ถึงรู้ว่าน้องเพิ่งไปดัดฟันมาครับ
คนที่เพิ่งดัดฟันมา จะรู้เลยครับว่า ไม่ค่อยจะอยากพูดสักเท่าไหร่
ยังไม่ชินกับลวดดัดครับ เลยพูดไม่ค่อยออกเท่าไหร่

ผมว่าถ้าท่านกลับไปให้โอกาศน้องอีกครั้ง
โดนจัดเต็มแน่ครับ  kjhg kjhg kjhg

longsss

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 22:13:48 »

เฮ้อ .... โล่ง ..ผมลุันจังเลย   สุดท้ายความจริงก็ปรากฎ  สุขภาพเป็นเรื่องสำคัญ  อย่าหักโหมๆๆ กิน พักผ่อน เป็นยาบำรุงกำลังที่ดีที่สุด สุดท้ายก็จะสุขสมอารมณ์หมายครับท่าน  เป็นกำลังใจให้ทั้งสองฝ่ายนะครับ
ขอบคุณครับ นี่แหละประเด็นสำคัญของผม

longsss

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 22:16:02 »

ท่าน longsss ครับ ผมมีข้อสังเกตุนิดนึง
พอดีตอนที่ผมเจอ น้องก้อช่างพูดช่างคุยเหมือนกันนะครับ
เพียงแต่อาทิตย์ที่ผ่านมา ผมก้อเจอน้องอยู่เหมือนกัน
ปรากฎว่าน้องไม่ค่อยพูด แถมยังนั่งกินแต่โจ๊กคัพ
พอถามดู ถึงรู้ว่าน้องเพิ่งไปดัดฟันมาครับ
คนที่เพิ่งดัดฟันมา จะรู้เลยครับว่า ไม่ค่อยจะอยากพูดสักเท่าไหร่
ยังไม่ชินกับลวดดัดครับ เลยพูดไม่ค่อยออกเท่าไหร่

ผมว่าถ้าท่านกลับไปให้โอกาศน้องอีกครั้ง
โดนจัดเต็มแน่ครับ  kjhg kjhg kjhg

อ้อ อย่างนี้นี่เอง  eta32 น้องจึงไม่ค่อยพูด ขอบคุณมากครับ ถึงบางอ้อแล้ว ท่านนี่ชั่งสังเกตุดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิถุนายน 2012, 13:12:16 โดย longsss »

crv

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 15:56:17 »

"จนเก็บไว้ไม่อยู่ ก็เลยมาบอกกล่าวกับเพื่อนๆในกลุ่ม และแซวกันไป แซวกันมา เฮฮาเฉพาะกลุ่ม "

ท่านต้องทำใจนะครับ เพราะการบ้านนั้นมัน"เฉพาะกลุ่มครับ" ต้องโทษตัวเองนะครับงานนี้(ที่ไม่ใช่คนในกลุ่ม)

แต่ผมชอบคำพูดของท่านนี้มากเลย "เหมือนเราไปเที่ยวนั่นแหละครับ เราเลือกน้องที่หน้าตาตรงสเปกเรา ในมุมกลับกันถ้าเลือกได้น้องก็คงอยากเลือก ลูกค้าที่ตรงสเปกเขาเหมือนกัน แต่ถ้าลูกค้าเลือกแล้วน้องก็ต้องทำงานครับ ดังนั้น ต่างกรรมต่างวาระ จึงมีตลอด"

หลายครั้งที่ผมไปเที่ยวและได้พูดคุยกับน้องๆ ทำให้ผมคิดว่าน่าจะมีห้องให้น้องส่งการบ้านบ้างนะครับ คงระบายความอึดอัดของน้องๆได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มิถุนายน 2012, 16:39:00 โดย crv »

marathoner9

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 16:03:00 »

เราต้องขู่ครับ น้องๆ พวกนี้ เดี๋ยวจะได้ใจ
ผมไปถึงขู่น้องเขาเลย roister
.
.
.
.
"ถึงผมจะเล็ก ก็สั้นนะ" >>  น เขินนนนนน

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 23:59:20 »

"จนเก็บไว้ไม่อยู่ ก็เลยมาบอกกล่าวกับเพื่อนๆในกลุ่ม และแซวกันไป แซวกันมา เฮฮาเฉพาะกลุ่ม "

ท่านต้องทำใจนะครับ เพราะการบ้านนั้นมัน"เฉพาะกลุ่มครับ" ต้องโทษตัวเองนะครับงานนี้(ที่ไม่ใช่คนในกลุ่ม)

แต่ผมชอบคำพูดของท่านนี้มากเลย "เหมือนเราไปเที่ยวนั่นแหละครับ เราเลือกน้องที่หน้าตาตรงสเปกเรา ในมุมกลับกันถ้าเลือกได้น้องก็คงอยากเลือก ลูกค้าที่ตรงสเปกเขาเหมือนกัน แต่ถ้าลูกค้าเลือกแล้วน้องก็ต้องทำงานครับ ดังนั้น ต่างกรรมต่างวาระ จึงมีตลอด"

หลายครั้งที่ผมไปเที่ยวและได้พูดคุยกับน้องๆ ทำให้ผมคิดว่าน่าจะมีห้องให้น้องส่งการบ้านบ้างนะครับ คงระบายความอึดอัดของน้องๆได้
เอ๊ะ!ท่าน Crv นี่มองต่างมุมจริงๆน๊ะเนี่ย ท่านแปลความหมายเข้าใจผิดไปเอง ผมจะแปลให้น๊ะ "ก็เลยมาบอกกล่าวกับเพื่อนๆในกลุ่ม" ในที่นี้หมายถึง กลุ่มเพื่อนๆทุกคนที่ชอบเที่ยวสาย นวดกะปู๋ แบบเราๆท่านๆ นี้ครับ เพราะจะได้เป็นแนวทางในการเลือกน้อง แต่หากใครที่ไม่ได้ชอบสายนี้ ก็ไม่ใช่กลุ่มแนวนี้แน่นอน ส่วนที่บอกว่า แซวกันไปแซวกันมา เฮฮาเฉพาะกลุ่ม อันนี้เจาะจงแน่นอนว่า กลุ่มที่เคยพูดคุยกันในบอร์ดนี้ อันนี้ที่แซวกันได้ก็เพราะว่า รู้จักกันในระดับหนึ่งแล้วครับ ไม่ใช่จู่ๆมีใครที่ไม่รู้จักกันเลยมาแซว แบบนี้มันไม่สนิทกัน จะเห็นได้ว่ามีกลุ่มๆเดียวเท่านั้นที่แซวโต้ตอบกัน ขอชี้แจงให้ท่านได้เข้าใจตามนี้ด้วยครับ 
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!