ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลังน้องการ์ฟิว  (อ่าน 1216 ครั้ง)

longsss

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านย้อนหลังน้องการ์ฟิว
« เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 03:47:45 »

วันนั้นไปเยี่ยมบ้านฮาเร็มอีกครั้ง คราวนี้ ไม่มีจุดมุ่งหมาย เข้าร้าน น้องพีอาร์เรียกน้องออกมา มีแขกเรียกน้องโฟกัสไปก่อน ถึงตาเราเลือกน้องการ์ฟิว ได้ยินมาว่าไม่เคยผ่านชายใดมาก่อน  ขึ้นห้องอาบน้ำแบบธรรมดา น้องรูปร่างหน้าตาสวย หุ่นเล็กกำลังดี นวดหลังได้ดีมาก สบายดีกันเลยทีเดียว ด้านหน้าน้องก็นวดตามเสต็ปของร้าน พอได้ที่น้องก็สาวเอา ๆๆ เราก็เริ่มนั่ว น้องห้ามล้วง ก็เลยไม่รู้ว่าจะหนึบเพียงไร สาวจนจะหมดเวลา .....ก็ไม่มีวี้แวว
     ออกมาด้วยความเหนื่อยอ่อน สงสัยไม่ถูกธาตุกะสายนี้ ต้องพักบ้างแล้ว
หน้าตา      8/10  เด็ก ๆ
ไฟหน้า      8/10   ได้รูป
ช่วงล่าง     7/10  ดูสวยดี แต่ไม่รู้ว่าหนึบรึเปล่า
งาน B2B   9/10  ได้อารมณ์
อาบน้ำ     7/10   ธรรมดา
GF          7/10
ชอบแอบ แสบลึก ๆ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: การบ้านย้อนหลังน้องการ์ฟิว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 07:18:19 »

eta32  คนอาไรมันทำไมยาวนานปานนั้น น้องคงเหนื่อยแน่ๆเลย  scary scary
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: การบ้านย้อนหลังน้องการ์ฟิว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 11:45:20 »

ถ้าไปแค่นอนให้น้องรูดให้อย่างเดียว เราได้แค่นอนแล้วลูบๆ คลำๆ ไฟหน้าน้อง เป็นผมก็เสร็จยากเหมือนกันครับ ต้องเป็นฝ่ายรุกน้องเขาบ้าง พร้อมเปลี่ยนท่าทางในการนัวด้วย (ทั้งด๊อกกี้ ประกอบร่าง การได้เอาใบหน้าซุกไซร้ไฟหน้าพร้อมทั้งใช้ชิวหาชิมไฟหน้าและเม็ดลูกเกด  หรือใช้ไฟหน้าห่อกล้วย โดยเราเป็นฝ่ายขึ้น ฯลฯ) ก็สามารถช่วยบิวท์อารมณ์ทำให้เสร็จได้เร็วขึ้นด้วยสำหรับผมนะครับ..

longsss

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 14:30:27 »

ถ้าไปแค่นอนให้น้องรูดให้อย่างเดียว เราได้แค่นอนแล้วลูบๆ คลำๆ ไฟหน้าน้อง เป็นผมก็เสร็จยากเหมือนกันครับ ต้องเป็นฝ่ายรุกน้องเขาบ้าง พร้อมเปลี่ยนท่าทางในการนัวด้วย (ทั้งด๊อกกี้ ประกอบร่าง การได้เอาใบหน้าซุกไซร้ไฟหน้าพร้อมทั้งใช้ชิวหาชิมไฟหน้าและเม็ดลูกเกด  หรือใช้ไฟหน้าห่อกล้วย โดยเราเป็นฝ่ายขึ้น ฯลฯ) ก็สามารถช่วยบิวท์อารมณ์ทำให้เสร็จได้เร็วขึ้นด้วยสำหรับผมนะครับ..
สำหรับผมก็แนวนี้ครับ นัวไม่ได้ไม่เสร็จ
ชอบแอบ แสบลึก ๆ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 16:39:24 »

ขอบคุณพี่  longsss ลูกค้าประจำที่น่ารักของเรามาก ๆ เลยค่ะที่แวะมา ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่