-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คืนแผ่นดินไหว นวดที่บอส ครับ หุหุ  (อ่าน 2024 ครั้ง)

konlunglang

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
คืนแผ่นดินไหว นวดที่บอส ครับ หุหุ
« เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 14:03:53 »

สวัสดีท่านๆ สมาชิกทุกท่านครับ แนะนำตัวกระทู้แรกก่อน  เคยเป็นสมาชิกเก่า แต่ต้องสมัครใหม่ เริ่มต้นใหม่ เพราะเว็บเปลี่ยนระบบใหม่หมด  ไม่เป็นไรครับ ตั้งหน้าสะสมแต้มกระทู้ใหม่ เพื่อกลับไปหน้า ไม่แน่ใจว่าตอนนี้ต้องร้อย หรือว่าเกินห้าร้อยกระทู้น่ะครับ ฝากเนื้อฝากตัวอีกรอบด้วยเน้อครับ

เริ่มต้นกระทู้แรกในชีวิตที่สอง ด้วย เหตุการณ์ระทึกขวัญ คืนวันแผ่นดินไหว ที่บอสโซเทลครับผม  เหอ เหอ

คืนวันนั้น ผมออกมากินข้าว ร้านเนื้อย่างมีชื่อดัง กับเพื่อนและพี่ชายแถวนิมมาน ซอยเจ็ด  กินๆ ไปอยู่ กะลังพูดเรื่องการเมือง มันส์ๆ อยู่เลยได้ที่  แต่อยู่ๆ รู้สึกว่าทำไมมันวูบๆ  มึนๆ  เอ......หรือว่าเราจะความดันขึ้นหว่า นึกในใจ  แต่ต่อมา เหมือนเก้าอี้มันไหวๆ เคลื่อนๆ เริ่มตกใจ นึกได้ ก็พูดออกมาดังๆ พร้อมกับเพื่อนและพี่ชายว่า เฮ้ยยยยยยย แผ่นดินไหวนี่หว่า ทุกคนในร้านก็ตื่นกัน แต่ก็นั่งกินตามปกติ  กินเสร็จ  ออกมา ก็กะจะไปนวด เพื่อปลอบขวัญตัวเองที่บอส ก็ตรงไป ไม่ได้คิดอะไร

ไปถึง  บรรดาหมอๆ ในตู้ เหลิอน้อยเต็มที ฟังจากเชียร์แขก ปรากฎว่า  บรรดาหมอ กลัวแผ่นดินไหวจนหนีกลับห้องกันบ้าง หรือทำงานอยู่บ้าง แล้วผมก็เลือกที่เหลือมาคนนึง  ก็ตามขั้นตอนล่ะครับ นวดไปคุยไป  เขี่ยๆ ไอ้ที่ควรเขี่ย ควรปลุกกันไป  คุยไปมา ว่ากลัวแผ่นดินไหว เพราะบ้านน้องเค้าอยู่เชียงราย ที่แผ่นดินไหวกันพอดี ประกอบกับตอนสามทุ่มน้องเค้าหนีลงมาข้างล่าง เพิ่งจะมาเข้าตู้ตอนก่อนหน้าผมมานิดเดียวเอง

ตามขั้นตอนครับ กะลังเริ่มๆ ได้อารมณ์ น้องเค้าก็ถามเล่นๆ ว่า รีบๆ เลยไหม เด๋วแผ่นดินไหวอีกรอบจะอดนะ  ผมก็ ไม่เป็นไรหรอก ไว้ก่อน ใจเย็นๆ แต่ดูท่าทางน้องเค้ากลัวแผ่นดินไหวเอามากๆ  (จริงๆผมก้กลัวไม่น้อยกว่าน้องเค้าเลยนะครับ แต่ไม่แสดงออกอ่ะ)

จนมาถึงเวลาประมาณ ห้าทุ่ม  มองไปที่ผนัง เอ  ทำไมไม้แขวนเสื้อมันสั่นๆ วะเนี่ย ต่อมาก็นอนๆ อยู่ นวดขา ทำไมมันวูบๆ อีกวะ ชักยังไงละ  รู้เลย อาฟเตอร์ช็อกแน่ๆ  น้องเร็วกว่าผมอีก รีบวิ่งออกห้องไปเลย ผมก็รีบเปลี่ยนเสื้อผ้า รีบวิ่งอย่างไม่คิดชีวิตลงไปเหมือนกัน 555555555

สรุป ไหวจริงครับ เป็นอาฟเตอร์ช๊อก  ไม่นานและแรงเท่าเดิม หมอนวด ลงมากันหมด  มีลูกค้ากลับเลยหลายคนอยู่ กลัวล่ะครับ ผมก็กลัว น้องก็กลัว แต่ก็ขึ้นห้องไปต่อกันได้อีก  55555 ความหื่นมากกว่าความกลัว  ก็ขึ้นไป น้องเค้ายังกลัวอยู่มาก เข้าใจครับ  ผมก็กลัวเหมือนกัน เลยลองแย้บๆ ถามดูว่า ตกลงจะปฎิบัติการกันต่อไหม  ถ้าไม่พร้อม ก็ไม่ต้องก็ได้ แล้วถามดู น้องเค้าไม่ได้งานหลายวันแล้ว ตกลง ผมกะน้องเค้าก็กอดกัน ปลอบใจกัน อย่างเดียวเลย หลังจากนั้น ก็ให้ทิปปลอบใจ ไป 300 ครับ ก็แยกย้ายกันกลับ พร้อมกับรับปากไว้สะสางคราวหน้า  เพราะต่างคนต่างกลัว สมัครใจกันกลับดีกว่า  เหอเหอ

เลยเอาประสบการณ์มาแบ่งปันกันเป็นกระทู้แรกครับผม

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: คืนแผ่นดินไหว นวดที่บอส ครับ หุหุ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 15:13:04 »

แผ่นดินไหวน้อแผ่นดินไหว  มาขัดข้างอยู่ได้คนกำลังจะมีความสุข

rabbit

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: คืนแผ่นดินไหว นวดที่บอส ครับ หุหุ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มีนาคม 2011, 00:19:30 »

ธรรมชาติกำลังเรียกร้อง ก้อมาโดนธรรมชาติลงโทษซะด้ายยยยยย เสียดายแทนคับ  ouiy

doggy_style_man

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มีนาคม 2011, 10:04:23 »

รอบหน้าที่น้องติดไว้ จัดหนักเลยนะครับ kjhg

FIIAT

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 มีนาคม 2011, 20:11:07 »

555 รีบใส่เสื้อผ้าแล้ววิ่ง ออกมา คิดถึงภาพแล้วฮามากครับ 5555  /jhtdc /jhtdc /jhtdc  ;kljj ;kljj
ช้าๆได้พร้าเล่มงาม นะแจ๊ะ

J.sombunchai

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 มีนาคม 2011, 11:30:35 »

ในขณะเวลานั้นแล้ว ยิ่งมีอารมถ์ด้วย
เป็นผมจะค่อยๆปลอบน้องเค้า
แล้วจัดการเลย hssd

yimgy

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 มีนาคม 2011, 11:50:35 »

ห้องข้างๆจัดหนักกันรึป่าวครับ อิอิอิอิ

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 มีนาคม 2011, 13:26:39 »

.,mn ยังดีนะครับที่วิ่งใส่เสื้อผ้าออกมา ถ้าไม่ใส่ละก็  kjhg มีดังแน่นอน

gundam1974

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 มีนาคม 2011, 13:51:26 »

อยากกด like ให้กระทู้นี้จัง ;kljj

jobza

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 มีนาคม 2011, 20:18:46 »

ตายไม่กลัว กลัวอดใช่มัย pongz

konlunglang

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011, 17:18:15 »

ขอบคุณทุกท่านที่มาแลกเปลี่ยนกันครับ

จริงๆ หื่นนะ แต่พอเจองี้ ผมก้หดเหมือนกัน แต่ก็แอบหื่นครับ

คิดดู ถ้าเกิดออกมาในสภาพผ้าเช็ดตัวนี่ ตายแน่ๆครับ  lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh lkkjjh

kadook

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011, 21:03:05 »

เมื่อคืนไป เห็นน้องๆเล่าให้ฟังเหมือนกังครับ

กลัวจน....ไม่อยากนวดเลย  555+  /jhtdc

snooopy

• สุภาพกะน้องเค้าดีกว่าครับ แล้วสิ่งดีๆจะตามมาเองครับ ^_^
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 10:34:37 »

รอฟัง ภาคต่อครับ  gsdgdgs
แพ้คำว่า.............รัก

jojoman

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 31 มีนาคม 2011, 17:43:28 »

ไปอีกเมื่อไหร่มาส่งการบ้านหน่อยนะครับ จะติดตามผลงาน pongz

mintada9

• กรรมการเวป
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 31 มีนาคม 2011, 19:36:41 »

ต้องรีบกลับไปปลอบใจน้องครับ kjhg

the_noir

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 31 มีนาคม 2011, 20:55:15 »

kjhg  kjhg เบอร์อะไร ก็ไม่บอก สงสัยกลัวคนอื่นไปปลอบใจน้องเค้าแทนหรอ ครับ
WTF : Want To Fuck

rapinrapin

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 เมษายน 2011, 22:52:39 »

เอาใหม่ครับ เป็นกำลังใจ อย่าลืมมาส่งการยบ้านด้วยนะ

tumgio

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 เมษายน 2011, 11:06:30 »

สุดยอดครับ กลัวยังไปอยู่  ;kljj ;kljj