-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คืนวันเสาร์ใครไปเที่ยวที่สันติทำพลาซ่าบ้างครับ  (อ่าน 738 ครั้ง)

FIIAT

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ผมพึ่งกลับมาเชียงใหม่เมื่อวานนี้ อยากทราบว่าคืนวันเสาใครไปเที่ยวที่สันติทำพลาซ่าบ้างครับ

น้องผมถูกรุมทำร้าย ผมพึ่งทราบข่าววันนี้อ่ะครับ มันอยู่โรงบาลทั้งพี่ทั้งน้อง
เขามาเล่าให้ฟังว่าเมื่อ คืนวันเสาน้องผมไปกินเหล้าที่ร้านไหนซักร้านเนี่ยแหละครับแถวสันติทำ
แล้วมีกลุ่มวัยรุ่นกับเพื่อนมาหาเรื่อง เพื่อนน้องผมมันก็รักกันจริงวิ่งหนีกันหมด
ก็พอน้องผมโดนตีคนแรกเลยเพื่อนมันก็ไม่ช่วยวิ่งหนีซะงั้นแล้วพี่ชายแท้ๆของมันก็วิ่งมาช่วย
สรุปโดนทั้งพี่ทั้งน้อง ตอนนี้เข้าโรงบาล อาการสาหัด เลยครับ เสดแก้วเข้าตาอีก

สงสารมันจริงๆ eta20

ใครที่ไปเที่ยววันนั้น เห็นเหตุการ ช่วยเล่าให้ฟังหน่อยนะครับ
ช้าๆได้พร้าเล่มงาม นะแจ๊ะ

Z_Slayer

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: คืนวันเสาร์ใครไปเที่ยวที่สันติทำพลาซ่าบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 11:46:36 »

-*- ไปเที่ยวแถวนั้นอันตรายอยู่นะครับ ที่เป็นข่าวเด็กเทคโนโดนไล่ตีจนตายก็ที่นั้น ghjk