-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัย นัดไซด์ไลน์ ระวังเจอตำรวจ  (อ่าน 2917 ครั้ง)

ibuy

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

สดๆร้อนๆเลยครับเมื่อคืนนี้ ได้นัดน้องคนหนึ่งแถวแม่โจ้ ไอ้เราก็นึกว่าช้างเผือกที่ไหนได้กลายเป็นตะกวดชะงั้น ทีแรกก็ไม่ได้เอะใจอะไร เห็นน้องโพสรับงานในนกฟ้าเก่า ช่วงแรกๆเห็นโพสรับงานไม่เกินบ่าย แล้วก็นานๆโพสหางานที เลื่อนๆดูรูปก็น่าสนใจ ดูจะยังอายุน้อยอยู่นึกว่านักศึกษาแม่โจ้ บวกกับนิสัยมาๆหายๆ และมีเวลารับงานแค่ไม่เกินบ่ายมันก็ดูสมเหตุสมผลดี ลองแอดไลน์ไป กติกาก็น่าสนใจ ไม่อมให้ ต้องพกถุงมาเอง แลกรูปก่อนนัด เลือกลูกค้าไม่นัดคนเรื่องมาก ดูทรงแล้วเหมือนเด็กแอบหาค่าขนมแท้ๆ ไม่เหมือนไซด์ไลน์อาชีพที่วนไปเวียนมาหลายจังหวัด เผลอๆอาจเป็นคนในพื้นที่ คลาดกันหลายทีแล้วครับด้วยช่วงเวลาที่จำกัด แต่ผมก็ติดตามไว้อยู่ดูความเคลื่อนไหว แต่พักหลังๆเห็นเขาเลื่อนเวลารับงานเป็นตอนค่ำๆ แต่ผมไม่ทันครับไม่ได้เข้าส่องดูบ่อย เขาจะโพสรับงานแค่วันเดียวแล้วจะหายไปเป็นอาทิตย์  จนเมื่อวานเขาโพสพอดีและผมก็กำลังจะหานัดพอดี ก็เลยนัด

ด้วยความที่ผมไม่ได้อยู่ในตัวเมืองเชียงใหม่ จะใช้เวลาเดินทางประมาณเกือบๆ 2 ชั่วโมง เวลานัด SL มักจะว่าวอยู่บ่อยๆ เพราะนัดแล้วไปช้าน้องๆคงนึกว่าน้ำลาย อาจจะถูกบล็อคก็ได้ เพราะเวลาถึงแล้วทักหาจะไม่ตอบ ไม่อ่านเลย แต่ด้วยความที่มันเป็น SL จะนัดมั่วๆก็ไม่ได้มันต้องสแกนหานิดนึง ก็อย่างที่รู้ๆกันว่ามันมีทั้งรูปปลอมการหลอกลวงต่างๆ ซึ่งถ้าไปแล้วไม่ตรงปกนี่ผมรู้สึกเสียดายตังค์ เพราะเราจะไปตาดหวังเอาบริการไม่ได้ อย่างน้อยๆก็ต้องตรงสเปคก่อน บริการดีถือว่าเป็นกำไร

ผมออกบ้านไปประมาณทุ่มครึ่ง ก่อนนัดผมถามในไลน์ว่าวันนี้รับถึงกี่โมง เขาตอบ 22.00 โอเครนับเวลาแล้วออกเวลานี้ทัน ผมไปถึงช้างเผือกประมาณเกือบๆ 3 ทุ่ม ก็เลยทักไลน์ไปบอกก่อนกลัวเขาเบี้ยว เลยบอกว่าแวะซื้อถุงยาง จากนั้นเปิด GPS มุ่งหน้าสู่แม่โจ้ ด้วยความที่ไม่ชำนาญในพื้นที่เลยขับรถช้าไปหน่อย ใช้เวลา 20 นาทีกว่าๆ ก่อนถึงมีการทักมาถามว่าถึงไหนแล้ว ผมเริ่มแปลกใจละ เห้ยคนนี้รอเว้ยนัดตั้งแต่ทุ่มนี่มันจวนจะสี่ทุ่มแล้วยังรอรับเรา ไม่รับแขกคนอื่นเหรอ หรือว่าอะไรยังไง มีลูกค้าทักไปคนเดียวเหรอ และด้วยถนนหนทางที่ใกล้จะถึงหมุดมัน ไม่น่าจะเป็นโรงแรม หรือหอพักที่พวกสาวๆเขาพักกัน สถานที่ดูแปลกๆแหะ คิดเล่นๆว่าถ้านัดกับผีนี่ฮาเลยนะ

พอไปถึงหมุด ผมก็ งง อะไรเนี๊ยะ ไม่มีหอพัก ไม่มีม่านรูด ไม่มีโรงแรมอะไรสักอย่าง ผมก็มาดูโลเคชั่นอีกทีว่าปักหมุดถูกเปล่า เอ้าเขาปักหมุดที่เซเว่นเฉยเลยด้วยความที่สาขาของเซเว่นมันมีชื่อคล้ายๆโรงแรม มันเขียนว่าสาขาเพรชซิเด้นท์อะไรสักอย่างนี่แหละครับเลยไม่ทันได้สังเกตุว่ามันเป็นเซเว่น สังเกตุดูรอบๆ นัดตรงนี้เหรอ เพื่อ!! ข้างๆเซเว่นมันจะมีอาคารอะไรสักอย่างหรือว่าอันนี้คือโรงแรม ก็คิดวนๆไปเพราะมันดูแปลกๆ ก็เลยเข้าไปจอดรถที่ข้างเซเว่น ทักหาแล้วถามว่านัดที่เซเว่นเหรอ เขาตอบมาว่า
ให้เอารถไปจอดไว้ตรงที่จอดรถได้เลย พอดีผมจอดอยู่แล้วก็เลยบอกไปว่า จอดแล้วครับ น้องส่งข้อความมาว่ารอแป๊บ

ซึ่งในช่วงที่ผมขับเข้าไปมีแก๊งค์วัยรุ่นเข้าไปพร้อมกัน 2-3 คัน ซึ่งถือว่าเป็นความโชคดีของผม ระหว่างที่รอก็แอบคิดว่า ทำไมต้องนัดที่เซเว่นที่พักอยู่แถวนี้เหรอ ถ้าที่พักอยู่แถวนี้ทำไมไม่ให้ไปหาที่ห้องเลยจะลงมาหาที่เซเว่นเพื่อ เอ๊ะ หรือว่าที่พักอยู่ไกลจะขับรถมา ก็ไม่น่าใช่ถ้าอยู่ไกลทำไมปักหมุดไว้ที่นี่มันไม่สมเหตุสมผลเอาชะเลย เริ่มทะแม่งๆละ ระหว่างที่คิดอยู่ตรงที่มืดๆแถวนั้นบริเวณอาคารข้างเซเว่นมันจะมีเสียงวิทยุสื่อสารดังมาเป็นระยะๆ ตอนนั้นผมคิดว่าเป็นยาม เออ ยามนี่แปลกดีใช้วิทยุสื่อสารด้วย ที่มันดังมาเป็นระยะๆนั้นไม่ได้จับใจความว่าคุยเรื่องอะไรกันไม่ได้ใส่ใจ แต่มันมาสะดุดอยู่ที่ประโยคหนึ่งที่ว่า เป้าหมายจอดรถรอแล้ว อยู่ๆก็ใจไม่ดีมาชะงั้นไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร แต่มันรู้สึกไม่ปลอดภัยรู้อยู่อย่างเดียวว่าต้องออกไปจากบริเวณนี้ก่อน คิดเล่นๆอีนี่จะเล่นตุกติกไรเปล่าวะ ผมก็ขับรถออกมาอยู่ตรงที่มืดๆแถวนั้นเพื่อรอดูสถานการณ์ก่อน เผื่อว่าเด็กที่นัดไว้จะมา ก็จะได้ไม่พลาดถ้าหากมีการเล่นตุกติกจริงก็จะได้ไหวตัวทัน ถ้าคิดในแง่ดีประโยคที่ได้ยินนั้นอาจไม่เกี่ยวกับเราเลยก็ได้เราอาจคิดไปเอง

ผมก็ซุ่มดูอยู่แต่รัศมีการมองเห็นตรงจุดนั้นเห็นเพียงด้านหน้าของเซเว่นไม่เห็นด้านข้างเลย ซึ่งผมจะให้ความสนใจตรงด้านข้างเซเว่นมากกว่าเพราะมันดูมีโอกาสที่จะมีที่พักแถวนั้น มีโอกาสที่น้องรับงานจะโผล่มาตรงจุดนั้น กำลังจะย้ายที่ซุ่ม ไอ้ยามก็โผล่ออกมาตรงหน้าผมพอดี ผมก็เลยดูสถานการณ์เงียบๆไปก่อน เห้ย ยามออกมาหน้าเซเว่นทำไมฟระ แล้วก็มายืนแอคท่าอยู่ตรงหน้าเซเว่น ยังคิดในใจอยู่ว่า นอกจากจะทำโอเวอร์ใช้วิทยุสื่อสารแล้ว ยังเสร่อมาตรวจความเรียบร้อยหน้าเซเว่นด้วยเหรอ แปลกว่ะยามคนนี้ สักพักมีตำรวจเดินออกมาจากประตูเซเว่น ผมก็เห้ย บังเอิญแท้ตำรวจมาซื้อของ คิดในใจดูไปก่อนๆเขาอาจจะมาซื้อของเฉยๆก็ได้ ผมมัวแต่ดูยามเลยไม่ทันสังเกตุว่ามีตำรวจอีกนายควบมอไซด์ตำรวจอยู่ตรงหน้าเซเว่น แล้วตำรวจคนที่ออกมาจากเซเว่นก็มาขึ้นซ้อนท้าย จังหวะนั้นไอ้ยามก็เดินเข้าไปหา ผมก็คิดอ่าวรู้จักกันนี่หว่า พวกมันร่วมมือกันหาเหยื่อยัดข้อหาเปล่าวะ  ไอ้รถตำรวจก็ขับไปจอดอยู่ตรงร้านรถเข็นซึ่งหน้าเซเว่นมีอยู่ร้านเดียว ซึ่งไอ้สามตัวนี่ก็คุยกันอยู่ตรงนั้น ผมก็คิดมันซื้อของเปล่าวะ ก็จ้องอยู่อย่างนั้นแต่นานแล้วไม่เกิดการซื้อของอะไรทั้งนั้น ก็เริ่มชัวร์แล้วว่า 3 ตัวนี่จอดคุยกัน ซึ่งตรงที่พวกมันอยู่เป็นทางกลับพอดี ผมเลยขับรถสวนไปทางตรงข้ามแล้วค่อยวนกลับมาที่เซเว่นทำเหมือนคนกะลังมาเซเว่น เพื่อจะมาจอดซุ่มในที่ใหม่จะได้เห็นได้ชัดทั้งด้านหน้าและด้านข้าง

พอวกกลับมาไอ้ตำรวจสองนายนั้นไม่อยู่แล้วเหลือแต่ไอ้ยามยืนโด่เด่อยู่ตรงนั้น ก็เลย เลยเซเว่นไปก่อนเพื่อหาทำเลดีๆ ก็ไปเจอตรงข้ามเซเว่นจะมีรถยนต์สีขาวจอดอยู่ได้ทำเลแล้วก็วนรถกลับมาจอดที่หน้าเซเว่นตรงนั้นเป็นสถานที่ราชการอะไรสักอย่างมีรถบังให้ด้วยแถมยังเห็นเซเว่นทุกซอกมุม เวลาเด็กโผล่มาทางไหนจะได้เห็นหมด ระหว่างที่ซุ่มดูอยู่ อีนี่ก็ไม่ตอบมาสักที ผมก็เลยจ้องดูไอ้ยามนั้นไปพลางๆ มันยืนแอคอยู่ที่เดิมตรงร้านรถเข็น ก็ยังคิดในใจไอ้ยามนี่ยืนซื้อของนานจังฟระ แล้วผมก็เอามือถือมาดูไลน์เผื่อน้องตอบมาแล้วเราไม่รู้ แต่พอดูเวลา แม่เจ้า 40 นาทีแล้ว มรึงบอกให้รอแป๊บ จน 40 นาทียังไม่อ่านไลน์เลย เกือบชั่วโมงแล้วไม่โผล่มาด้วย ถึงบางอ้อทันทีว่าไอ้คนที่ตอบไลน์คือ ไอ้ยามนั้นแน่นอน เพราะตั้งแต่มันออกมาจากที่ซุ่มอีนี่ไม่ตอบกลับมาอีกเลย ผมก็มั้นใจแล้วว่าโดนแก๊งในเครื่องแบบหลอกมาแน่นอน ก็เลยกลับแต่ตอนกลับขอดูหน้าไอ้ยามนี่ทีเถอะ เพราะตอนกลับผมต้องขับรถผ่านมัน มันจะยืนใกล้ถนนพอดี แต่พอเข้าไปใกล้ถึงได้รู้มันไม่ใช่ยาม มันเป็นตำรวจนอกเครื่องแบบ ใส่เสื้อยืดธรรมดาสีดำแต่ใส่เสื้อกั๊กตำรวจละก็มีอุปกรณ์อะไรก็ไม่รู้เต็มไปหมดดูไกลๆถึงได้เหมือนยามไง

เดชะบุญ รอดมาได้หวุดหวิด จากนั้นผมก็ได้เรียบเรียงความน่าจะเป็นคร่าวๆ ดังนี้
1. มันให้แลกรูปก่อนนัดเพื่อ จะได้รู้จักหน้าตาเหยื่อก่อน แต่บังเอิญว่าโปรไฟล์ผมมีรูปมันเลยไม่เรียกร้องหารูป

2. เวลานัดไม่เกินบ่ายเพราะเป็นเวลาเข้าเวรของมันไง สังเกตุจากจราจรก็ไม่ตั้งด่านหลังเที่ยงวัน บางวันมันเข้าเวรดึกเลยได้เปลี่ยนเวลานัด เป็นสาเหตุให้เวลานัดมันแปลกๆตายตัวตลอด ปรกติ SL จะไม่มีเวลานัดตายตัว

3. ที่มันบอกให้เอาถุงยางมาเอง เพื่อเวลาค้นตัวเจอถุงยางจะได้เป็นหลักฐานว่าเป็นเหยื่อของมันจริงๆ

4. มันจะให้โจรนอกเครื่องแบบตัวหนึ่งซุ่มอยู่ตรงเซเว่น เป็นคนนัดเหยื่อ และดูสถานการณ์ หลังจากนั้นมันให้เหยื่อไปจอดรถรอที่จอดรถ แล้วมันจะออกมาดูว่ามีรถคันไหนที่มาจอดเฉยๆไม่เข้าเซเว่น มันจะเรียกพวกมาค้นแน่ๆ ถ้าเจอถุงยางคือใช่ แล้วใช้แซทเป็นหลักฐานดำเนินคดี จะยัดคดีอะไรให้บ้างก็ไม่รู้ แต่ถ้าไม่อยากติดคุกก็จ่ายมากี่หมื่นก็ว่ากันไป

สาเหตุที่ผมรอดก็คือ
1. รูปผมเป็นรูปเมื่อ 10 ปีที่แล้ว ตอนนั้นผมสั้น รอดเพราะไม่ได้เปลี่ยนโปรไฟล์ มันจำผมไม่ได้ โชคดีชั้นแรก

2. ในรูปผมขับรถยนต์ แต่งตัวดูภูมิฐาน ผมสั้นเรียบร้อย แต่ตอนนี้ผมยาว แต่งตัวบ้านๆผมยาวรุงรัง แถมยังขับรถไกลใช้เวลาตั้ง 2 ชั่วโมงเป็นคนต่างถิ่น มันคงคิดแล้วแน่ๆต้องมารถยนต์ ที่ไหนได้ผมแว้นอีแก่ไป ขับไม่เกิน 60 มันเลยช้า มันเลยให้ความสำคัญกับที่จอดรถหน้าเซเว่น แต่ที่ไหนได้เหยื่อมันมาจอดมอไซด์ใกล้ๆมัน แถมยังได้ยินมันคุยกับพวกด้วย เลยไหวตัวทัน เดชะบุญแท้ๆ

ไม่รู้ใครตกเป็นเหยื่อแล้วบ้าง มีคนติดตามทั้งในเอ็กซ์และไลน์หลายร้อยคนเลย ต่อไปจะนัด SL ต้องระวังตัวกันดีๆนะครับ

https://twitter.com/ikohio77
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มีนาคม 2024, 17:31:21 โดย ibuy »

bath_bt

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: เตือนภัย นัดไซด์ไลน์ ระวังเจอตำรวจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มีนาคม 2024, 20:00:51 »

eta20  ghjk
หูย น่ากลัวครับ เอาจริงๆอำเภอรอบนอก หางดง สันทราย แม่โจ้ แม่ริม เป็นต้นไป นี่ผมไม่เคยเสี่ยงนัดเลย เพราะไกลก็ส่วนนึง อีกอย่างผมไม่ชอบนัดเด็กเพราะมีความรู้สึกว่าเด็กหลายคนงานแย่ ส่วนใหญ่จะเน้นพวกหมอเวียนที่มาจาก ตจว. มากกว่า อย่างเด็กเชียงรายไรงี้

แม่โจ้ ผมเดาว่าตำรวจท้องที่ล่อซื้อพวกกะจะซื้อเด็กม.แม่โจ้น่ะแหละ มหาลัยอาจจะขอความร่วมมือกวดขันมา ถ้าเป็นในตัวเมืองตำรวจงานเยอะ คนขายเยอะ ไม่น่าจะมีเวลามาตามจับขนาดนั้น

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: เตือนภัย นัดไซด์ไลน์ ระวังเจอตำรวจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 มีนาคม 2024, 22:41:02 »

อ่านแล้วสยองเลย ขอบคุณที่เล่าสู่กันฟัง ถ้าเป็นผมคงจอดรถหน้า7 ตำแหน่งเป้าหมาย  ซวยแน่นอน

Gdevil

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 มีนาคม 2024, 23:40:46 »

ขอบคุณที่มาแจ้งเตือนครับ  โชคดีที่ท่านรอดมาได้

แจ็คไรอัน

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 มีนาคม 2024, 08:18:13 »

ผมก็เกือบนัดเหมือนกัน ยังแอดไลน์ไว้อยู่เลย พอดีนางบอกไม่อม ผมเลยไม่นัดครับ

irin

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 มีนาคม 2024, 09:39:22 »

ขอบคุณที่ช่วยเตือนภัยครับ (ผมก็เล็งคนนี้ไว้อยู่เหมือนกัน แต่ไกลไปหน่อยเลยไม่ได้นัด)

name111

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 05 มีนาคม 2024, 11:05:47 »

ถ้าพวก ขอรูป แกลรูปผมไม่เคยนัดเลย จะจ่ายเงินแท้ๆยังต้องมาแลกรูป ไม่ได้ไปขอฟรี ดูสวยน่าโดนขนานไหนก็ผ่านหมด ไม่อยากเสี่ยง วันดีคืนดีเอารูปเราไปประจานอีก จะทำไรได้ wq

mr.gallaround

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 มีนาคม 2024, 12:53:12 »

น่ากลัวมากครับ

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 มีนาคม 2024, 16:56:08 »

ตอบเลยว่า ต่อจากนี้สาวรับงานที่ไม่ใช่รับนวด  หรือต้านนวด หรือไม่เคยมีรีวิว  ไม่ได้กินตังผมละ  ต้องเซฟตัวเองอย่างหนักหน่วงเลย 555
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

Buffa

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 05 มีนาคม 2024, 19:26:13 »

ไปร้านสบายใจสุด
อาศัยตามรอยพี่น้อง

ibuy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 มีนาคม 2024, 00:38:16 »

eta20  ghjk
หูย น่ากลัวครับ เอาจริงๆอำเภอรอบนอก หางดง สันทราย แม่โจ้ แม่ริม เป็นต้นไป นี่ผมไม่เคยเสี่ยงนัดเลย เพราะไกลก็ส่วนนึง อีกอย่างผมไม่ชอบนัดเด็กเพราะมีความรู้สึกว่าเด็กหลายคนงานแย่ ส่วนใหญ่จะเน้นพวกหมอเวียนที่มาจาก ตจว. มากกว่า อย่างเด็กเชียงรายไรงี้

แม่โจ้ ผมเดาว่าตำรวจท้องที่ล่อซื้อพวกกะจะซื้อเด็กม.แม่โจ้น่ะแหละ มหาลัยอาจจะขอความร่วมมือกวดขันมา ถ้าเป็นในตัวเมืองตำรวจงานเยอะ คนขายเยอะ ไม่น่าจะมีเวลามาตามจับขนาดนั้น

เข็ดเลยครับ เพิ่งไปเสี่ยงดวงแถวนั้นครั้งแรก น่ากลัวกว่าไม่ตรงปกเยอะเลย ไม่หาละครับช้างเผือก

ibuy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 มีนาคม 2024, 00:41:56 »

อ่านแล้วสยองเลย ขอบคุณที่เล่าสู่กันฟัง ถ้าเป็นผมคงจอดรถหน้า7 ตำแหน่งเป้าหมาย  ซวยแน่นอน

ผมคิดว่าโดนไปหลายรายแล้วแน่ๆครับ ผมติดตามไว้เป็นเดือนแล้วครับ ระหว่างนั้นต้องมีคนนัดบ้างแหละ แต่น่าสังเกตุว่าไม่มีใครออกมาแจ้งเตือนในเว็บเลย สงสัยว่าจะหนักแน่นอนโดนหิ้วไปแล้วไม่รู้จะเจออะไรบ้าง บร฿๋ยสยองครับ

ibuy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06 มีนาคม 2024, 00:45:04 »

ขอบคุณที่มาแจ้งเตือนครับ  โชคดีที่ท่านรอดมาได้

โชคดีที่ตอนเข้าไปมีแก้งค์วัยรุ่นเข้ามาพร้อมกัน 2-3  คัน มันเลยจับพิรุจไม่ได้ว่าเป็นคนไหน ถ้าเข้าไปคนเดียวมีสิทธิ์ไม่รอดสูงครับ มันน่าจะพุ่งเข้าชาร์จเลย

ibuy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 มีนาคม 2024, 00:48:34 »

ผมก็เกือบนัดเหมือนกัน ยังแอดไลน์ไว้อยู่เลย พอดีนางบอกไม่อม ผมเลยไม่นัดครับ

โชคดีแล้วครับ ที่ไม่นัด

ibuy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06 มีนาคม 2024, 00:50:44 »

ขอบคุณที่ช่วยเตือนภัยครับ (ผมก็เล็งคนนี้ไว้อยู่เหมือนกัน แต่ไกลไปหน่อยเลยไม่ได้นัด)

โชคดีแล้วครับที่ไม่นัด คนนัดสงสัยโดนหนักไม่มีใครได้ออกมาบอกมาเตือนเลย ทั้งๆที่โพสรับงานมาเป็นหลายเดือนแล้วนะครับ

ibuy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 06 มีนาคม 2024, 00:52:20 »

ถ้าพวก ขอรูป แกลรูปผมไม่เคยนัดเลย จะจ่ายเงินแท้ๆยังต้องมาแลกรูป ไม่ได้ไปขอฟรี ดูสวยน่าโดนขนานไหนก็ผ่านหมด ไม่อยากเสี่ยง วันดีคืนดีเอารูปเราไปประจานอีก จะทำไรได้ wq

ผมก็ลืมคิดมุมนี้ไปครับ

ibuy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 06 มีนาคม 2024, 00:58:50 »

ตอบเลยว่า ต่อจากนี้สาวรับงานที่ไม่ใช่รับนวด  หรือต้านนวด หรือไม่เคยมีรีวิว  ไม่ได้กินตังผมละ  ต้องเซฟตัวเองอย่างหนักหน่วงเลย 555

ผมก็ต้องระวังตัวแล้วครับ บางวันงบน้อยๆไม่พอไปร้านก็อาศัย SL นี่ล่ะครับแก้ขัดไม่คิดว่าตำรวจจะใช้ไม้นี้ ที่ผ่านมาก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรซื้อขายกันปรกติ ไม่เห็นจะกวดขันกันเลย แต่เจอแบบนี้แล้วไม่อยากเสี่ยงละ ไม่แน่บางทีอาจมีสายอยู่ในเว็บก็ได้ มาอ่านเจอคราวหน้าอาจจะเปิดห้องรอก็ได้ใครจะไปรู้

ibuy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 06 มีนาคม 2024, 01:01:11 »

ไปร้านสบายใจสุด
อาศัยตามรอยพี่น้อง

ใช่ครับไปร้านสบายใจสุด

ibuy

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 06 มีนาคม 2024, 01:05:46 »

น่ากลัวมากครับ

หูยย ตอนอยู่ในสถานการณ์จริงนี่ ยิ่งกว่าในหนังอีกครับท่าน ใจตุ้มๆต่อมๆ ในหัวนี่คิดหาทางหนีทีไล่ตลอด มีแผน1 แผน2 เอาชะเป็นจอมโจรหนีคดีเลย

sothorn

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 06 มีนาคม 2024, 05:01:15 »

ขอบคุณที่มาแบ่งปันประสบการณ์ที่น่าระทึก และมีประโยชน์กับสังคมนี้มากๆครับ
ผมเป็นคนนึงที่จะไม่ขอแลกรูปก่อนเลย แม้บางคนรับงานในเฟสและเชื่อถือได้นะครับ แต่บางทีเดาอารมณ์น้องไม่ถูกเห็นประจานลูกค้าก็มี เลยไม่เสี่ยงดีกว่า

จขกท เรียบเรียงเรื่องเล่าได้ดีและครบถ้วนมากครับ

plawarn

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 06 มีนาคม 2024, 11:06:11 »

ghjk ghjk ghjk ghjk อ่าาาาาาส์ น่าาาา กลัวอ่าาาาาา ผมเคยเจออย่างมากสุดก็คือ ไปถึงหอแล้ว น้องบอกว่า "พี่ แวะ 7-11 ข้างล่างหอแล้วซื่อน้ำเปล่า 1 ขวดกับเติมทรูมันนี่ให้น้อง 1 พัน" ผมด่าไป 1 ชุดแล้วกลับบ้านเลยครับ

kawai

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 06 มีนาคม 2024, 11:54:25 »

ขอบคุณที่มาแบ่งปัน ท่าน Ibuy ฉลาดมาก รอดมาได้ นับถือครับ

pura

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 06 มีนาคม 2024, 13:51:29 »

ขอบคุณมากที่มาเตือน ทำให้เราได้ยับยั้งชั่งใจมากขึ้น  ทำให้เราต้องระมัดระวังมากขึ้น

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 06 มีนาคม 2024, 19:25:02 »

ตำรวจเลว น่าชื่นชม

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 07 มีนาคม 2024, 09:50:44 »

เกือบไปแล้วครับ.ดีที่ไม่ได้นัดกัน. ต้องไปซ้ำคนเดิม ปลอดภัยสุด

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 07 มีนาคม 2024, 21:58:14 »

ล่าสุดปิดหนีไปแล้วครับ
แนะนำนะครับย
1.ไม่ส่งหน้าทุกกรณี แม้จะนัดฟรีก็ตาม
2.อย่ามัดจำก่อนเด็ดขาด
3.พกเงินไปพอแค่จ่าย
4.ระวังอายุต่ำกว่า18ด้วยครับ

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 08 มีนาคม 2024, 02:16:03 »

ไลน์ผู้รับงานมีเพื่อนตั้งพันกว่าคน แปลกที่ไม่มีการบ้านเลย น่าจะมีคนโดนหลายคนแน่ ทำงานกันเป็นทีมเชียว ไม่มีใครมาเตือนภัยก่อนนี้เลย
เดาว่าคงมีตัวจริง(รับงานจริงเป็นบางวัน) สลับกับตัวปลอม (ในวันที่อยากจะแบลคเมล์ลูกค้า)

OHmmm

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 08 มีนาคม 2024, 15:49:17 »

มีรูปหรือ โปรไฟล์ไลน์ ไหมครับ จะได้ระวังตัวครับ ขอบคุณครับ

bigpocky

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 09 มีนาคม 2024, 09:36:58 »

ขอบคุณมากๆครับที่แบ่งปัน อันตรายมาก