-->

ผู้เขียน หัวข้อ: DVD ติดเรทน่าดู : Nanase นักข่าวสาวเจ้าเสน่ห์  (อ่าน 11144 ครั้ง)

troublesleeping

• บุคคลทั่วไป

บอกเล่าเก้าสิบ : ช่วงนี้จะเห็นหนัง R ของญี่ปุ่นออกมาเยอะนะครับ แถมยังเป็นของดารา AV ที่เราคุ้นหน้าอีก
แต่ละคนระดับเจ้าแม่ทั้งนั้น ไม่ว่าจะเป็นอากิโฮะ โยชิซาว่า ยูมะ อาซามิ โซระ อาโออิ มิฮิโระ มิโกะ และเมเรีย
โอซาว่า เป็นต้น หลายคนอาจจะเห็นแล้วผ่านเลยไป เพราะคิดว่าดูดาราเหล่านี้แบบ x ไปแล้ว ถึงมันจะมีเซ็น (บาง ๆ ) แต่ก็
ได้น้ำได้เนื้อกว่าดูหนัง R ซึ่งส่วนใหญ่ผมก็เห็นด้วยครับ เพราะหนัง R ญี่ปุ่นเนื้อเรื่องแทบไม่แตกต่างจากหนัง x เพียง
แค่มีตัวละครเยอะกว่า บทสนทนาเยอะกว่า และบทเลิฟซีนน้อยกว่า มันทำให้คนดูรู้สึกเซ็ง ๆ ว่าตูดูหนัง x ดีกว่าเห็น ๆ
แต่ก็มีบางเรื่องที่ทำออกมาได้สนุกและน่าดูนะครับ อย่างเช่นหนังที่แนะนำให้ดูวันนี้เรื่อง "นักข่าวสาวเจ้าเสน่ห์" ครับ

เรื่องย่อ : นางเอกทำงานอยู่ในสถานีโทรทัศน์ครับ เริ่มจากเป็นพิธีกรภาคสนามที่เอ๋อได้โล่ห์ พยายามไต่เต้าไปจนถึงได้
เป็นพิธีกรของรายการทีวี แน่นอนว่ากว่าจะไปถึงขั้นนั้นเธอก็จะต้องฟันฝ่าอุปสรรค ท่ามกลางวงล้อมของเพื่อนร่วมอาชีพ
ที่พร้อมให้การสนับสนุนเธอเพื่อแลกเปลี่ยนกับการได้แอ้มเธอครับ งานนี้เธอจะยอมใช้ "เต้าไต่" เป็นบันไดไปสู่ดวงดาว
หรือไม่ต้องมาติดตามชมกันนะครับ

ระดับความโป๊ : ทีน่า ยูซูกิ หรืออีกชื่อที่คอ AV เราอยู่จักเป็นอย่างดีคือ RIO (ริโอะ) เป็นนางเอก AV ระดับเจ้าแม่อยู่แล้ว
เพราะฉะนั้น เรื่องโป๊ไม่ต้องห่วง ทั้งน่ารัก ขาว และรูปร่างสมส่วนหน้าอกสวยกำลังดีครับ สะโพกก็งอนนิด ๆ น่าด้อกกี้มาก ๆ
ดังนั้นพอฉากเข้าพระเข้านาง เราจะอยากให้เธอโดนด้อกกี้มาก ๆ 55 แล้วก็สมใจครับ แถมยังได้เห็นฉากเปลือยและ
เลิฟซีนจากนักแสดงหญิงอีกคนที่เล่นเป็นคู่แข่งของนางเอกด้วยครับ คนนี้สูงยาวครับ คนที่ชอบผู้หญิงหุ่นนางแบบหรือ
ขาเรียวยาวคงจะชอบมาก ๆ โดยรวมฉากเลิฟซีนในเรื่องนี้ทำได้ดีมากครับ ดูแล้วได้อารมณ์ทีเดียว บางฉากถึงจะไม่เห็นจะจะ
แต่ก็ x มากจนเหมือนหนัง x เลย อย่างเช่น ฉากแฟนนางเอก ใช้ลิ้นเลียร่องของนางเอก ถึงแม้จะมีกางเกงในอยู่แต่มัน
ก็หนัง x ชัด ๆ เลยครับ

ระดับความน่าดู : หนังน่าดูมากครับ เหมือนหนัง x แต่มีเรื่องราวให้เราได้บิ้วอารมณ์ตามไปด้วย นางเอกก็น่ารัก น่า...มาก
ใครดูแล้วรับรอง ต้องไปหาหนัง AV ของเธอมาดูต่อแน่ ๆ ครับ แต่ถ้าเคยดูหนัง AV หรือเป็นแฟนคลับของเธออยู่แล้ว
ก็ควรดูหนังเรื่องนี้ของเธอด้วยครับ รับรองไม่ผิดหวัง ^ ^ (ผิดกับหนัง R อีกเรื่องของเธอที่เล่นเป็นเลขาสาว อันนั้นกร่อยมาก
แถมดันมี 2 ภาคซะอีก เหอเหอ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มกราคม 2011, 11:34:01 โดย troublesleeping »

meaw_meow

Re: DVD ติดเรทน่าดู : Nanase นักข่าวสาวเจ้าเสน่ห์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 มกราคม 2011, 14:08:07 »

.,mn อย่างที่ท่านบอกครับ ถ้าเคยดูหนัง X แล้วมาดูหนัง R หาดูยากครับ ที่จะทำได้สนุก

อย่างหนังเช่น นินจาสาว หรือ จิ้งจอกสาว แสดงโดย น้องโซร่า อ้อยของเรา ก็งั้น ๆ ครับ

เนื้อเรื่องแทบทำได้ไม่ค่อยดี  ljhgf

Makettingmanager

Re: DVD ติดเรทน่าดู : Nanase นักข่าวสาวเจ้าเสน่ห์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มกราคม 2011, 16:30:23 »

อยากดูจัง mbvc

0859386264

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มกราคม 2011, 11:30:55 »

อยากดูจัง fdgdfdf

chichiwaka

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มกราคม 2011, 21:24:42 »

ไปหามาดูดีกว่า

G_unit

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 มกราคม 2011, 21:47:30 »

อยากได้ภาพเพิ่มเติมหน่อยนะคับ 09876

Cute_Bunny

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 มกราคม 2011, 01:19:56 »

น่าสน ต้องไปหามาดู

llSilveRll

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 มกราคม 2011, 02:53:35 »

น่าสนครับ

Zeroza

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 23:28:56 »

โซระ อาโออิ อิอิ ในใจเลย นิ

Bear69

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 มีนาคม 2011, 23:18:26 »

มันน่าจะแล้วคน  บางทีเห็นเต็มๆบ่อย ก็เบื่อ 555

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 02:17:30 »

มาฆ่าผมเลย
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

Bear69

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 05:27:35 »

ผมดูหนัง R มาหลายเรื่องเหมือนกัน
ไม่ถูกใจสักเรื่อง
ไว้ถ้าผมหาเรื่องที่ท่านแนะนำได้
ดูแล้วจะมา confirm อีกที

blackrock

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 16:55:03 »

ต้องไปหามาดูบ้างแล้วครับ

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 10 เมษายน 2011, 15:09:34 »

อยากดูอะ mbvc
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

jeedjapan

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2011, 18:47:12 »

อิอิ ชอบดูหนังrครับกะผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ตุลาคม 2012, 20:27:40 โดย jeedjapan »

ninkrating

• **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2011, 19:50:14 »

ขอบคุณครับ หนังอาร์ ที่มาแนะนำ

pongkub

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2011, 22:46:17 »

ขอบคุณครับ

kadook

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2011, 00:30:06 »

หนังอาร์มันมีฉาก....แป๊บเดียวเอง มุมกล้องซะ
ยิ่งได้นางเอก AV มาเล่นนี่....อารมณ์หดเลยอ่ะ  zad

tumddd

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 15:32:43 »

อยากดู