-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคจีบสาว โดย ชาคริต เยิ้มงาม!!  (อ่าน 114103 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป
Re: เทคนิคจีบสาว โดย ชาคริต เยิ้มงาม!!
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 14:31:28 »

ss...กูใช้เงิน...กูรีบ
ปล. เห็นด้วยกับชาคริต (ถ้าจะจีบเป็นแฟนหรือเป็นเมีย)....แต่ถ้าเซ็กซ์ จัดเงินไปเลย (บางทีจีบผู้หญิง นานๆไป อาจต้องเสียเงินมากกว่า ซื้อกินอีก) แถมพอเราซื้อเด็กคนไหนกินแล้ว ยังจะได้เค้าเป็นกิ๊กต่อไปด้วย..แถมอาจมีฟรีคิก อีกหลายครั้งตามมา...ส่วนเรื่องอารมณ์อะไรนั้น มันจะรู้สึกดีขึ้นเองถ้าเราซื้อกินแต่อย่ารีบกิน ค่อยๆชิลๆกิน..ถ้าใครซื้อกินแล้วรีบกินรีบกลับ ก็จะมีความรู้สึกแบบที่ว่า..

09876..ปล. อีกครั้ง..การซื้อกิน..มีหลายรูปแบบ ไม่ใช่แค่ซื้อบริการตรงๆเพียงอย่างเดียวนะครับ..มีอีกหลายวิธี น้องๆลองปรึกษาท่านเทพจิ้นได้ในรายละเอียด..พี่แก่แล้ว พี่กินง่ายๆ ไม่ติดคอ..ฮาๆๆ

acer2518

Re: เทคนิคจีบสาว โดย ชาคริต เยิ้มงาม!!
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 14:47:43 »

09876....เรื่องมือไว นี่กูแก้ไม่หายซักที ให้ตายเถอะ...เกรียดตัวเองจริงๆ มือไม้ไหลเร็วสุดๆ..
..ประมาณว่า ให้เกียรติน้องเค้า กลัวน้องเค้าจะว่าเราไม่ดูแล...ฮาๆๆ
 09876...ดาบสองคมครับ เรื่องอาการต่างๆที่เราทำ...ส่วนผมมักเน้นจู่โจมเร็ว(ไม่แนะนำน้องๆที่มือใหม่นะครับ)
 เพราะถือคติที่ว่า ถ้าเด็กมันจะไม่เล่นด้วย ชาตินี้ยังไง มันก็ไม่เล่นด้วย (อาจเพราะมีแฟนแล้ว..หรือไม่ชอบหน้าตาเรา..ไม่ชอบคนแก่..ไม่ชอบคนอ้วน..มากมาย)
แต่ถ้ามันจะเล่นด้วย..ต้องรีบ เดี๋ยวหมาคาบไปแดก..เพราะทุกๆวินาที ก็จะมีคนที่ยืนอยู่รอบๆน้องเค้า คิดเหมือนเราอยู่..อยู่ที่ว่าใครจะไปปักธงก่อนกัน
พอมีคนปักธงแล้ว...เราก็อดไปคืนนั้น..รึไม่อย่างน้อยก็เป็นชั่วโมงกว่าน้องเค้าจะเขี่ยไอ้นั้นออกไป..

09876..สิ่งที่ผมเล่า..อย่าถือเป็นคำแนะนำนะครับ..มีอะไรปรึกษาเทพจิ้นดีสุด...

virgin_killer

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 15:01:20 »

ทำไมบางคนทำตรงข้ามที่คุณชาคริตบอก คือ
1. ตื้อ
2. หื่น
3. เก๊ก
4. ไม่ใส่น้ำหอม
แต่จีบสาวติดอ่ะครับ? ผมไม่เข้าใจ
เพื่อนผมก็มีนะแบบนั้นน่ะ
คุณชาคริตอธิบายหน่อยได้มั๊ย
มันขับmini cooper

popcorn4202

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 15:03:27 »

ก็เหตุผลนี่แหละครับที่สาวติด คันเล็กแต่แพงนะโว้ย!

acer2518

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 15:08:11 »

ทำไมบางคนทำตรงข้ามที่คุณชาคริตบอก คือ
1. ตื้อ
2. หื่น
3. เก๊ก
แต่จีบสาวติดอ่ะครับ? ผมไม่เข้าใจ

kjhg....ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ......

pagedown

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 15:13:07 »

ถ้าขับมินิ

ผมว่าหน้าแบบโก้ะตี๋ ก็มีสาวติด

เดี๋ยวหามาขับมั่งดีกว่า มินิเนี่ย

รองวดหน้าก่อนเถอะ !!

jungkrud

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 15:15:12 »

หน้าตาดีมีชัยไปกว่าครึ่ง  09876

jommarn

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 16:02:57 »

^
^
^
เข้ากระทู้ "วันนี้ตัวเดียว" ไวกว่าป่ะท่าน  kick kick kjhg kjhg

sanop

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 16:39:01 »

เมื่อก่อน สาวสวย คู่อัศวิน

ปัจจุบันอัศวินเปลี่ยนไปตามระบบทุนนิยม เราไม่ต่อสู้กันด้วยดาบเหมือนก่อน เราสู้กันด้วยเงินหรือความสามารถในการหาเงิน

ปัจจุบัน สาวสวยจึงควรคู่กับคนรวย

เงิน(อาจจะ)ซื้อความรักไม่ได้้ แต่เงินสร้างโอกาสให้ท่านได้แน่นอน ทั้งจะฟันช้า ฟันเร็ว หรือคู่ชีวิต

ผู้หญิงชอบคนหล่อ รักคนเลว แต่งงานกับคนรวย ... ประโยคนี้ยังใช้ได้เสมอ

ผมขอสรุปสุดยอดชายในฝันของผู้หญิงคือ หล่อ รวย และ เลว

kobmoi

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 16:48:41 »

ปล. เห็นด้วยกับชาคริต (ถ้าจะจีบเป็นแฟนหรือเป็นเมีย)....แต่ถ้าเซ็กซ์ จัดเงินไปเลย (บางทีจีบผู้หญิง นานๆไป อาจต้องเสียเงินมากกว่า ซื้อกินอีก) แถมพอเราซื้อเด็กคนไหนกินแล้ว ยังจะได้เค้าเป็นกิ๊กต่อไปด้วย..แถมอาจมีฟรีคิก อีกหลายครั้งตามมา...ส่วนเรื่องอารมณ์อะไรนั้น มันจะรู้สึกดีขึ้นเองถ้าเราซื้อกินแต่อย่ารีบกิน ค่อยๆชิลๆกิน..ถ้าใครซื้อกินแล้วรีบกินรีบกลับ ก็จะมีความรู้สึกแบบที่ว่า..

09876..ปล. อีกครั้ง..การซื้อกิน..มีหลายรูปแบบ ไม่ใช่แค่ซื้อบริการตรงๆเพียงอย่างเดียวนะครับ..มีอีกหลายวิธี น้องๆลองปรึกษาท่านเทพจิ้นได้ในรายละเอียด..พี่แก่แล้ว พี่กินง่ายๆ ไม่ติดคอ..ฮาๆๆ

...

....  เออ  แต๊บ่ะ ฮาก๊อแก่แล้ว ไปเสาะหาก๊อบ่ได้กิ๋น  ซื้อกิ๋นง่ายกว่า บ่าเฮ้ยยยยยย  .... ouiy ;khhg dsgjsd

popcorn4202

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 16:58:27 »

ปัจจุบันอัศวินเปลี่ยนไปตามระบบทุนนิยม เราไม่ต่อสู้กันด้วยดาบเหมือนก่อน เราสู้กันด้วยเงินหรือความสามารถในการหาเงิน

ปัจจุบัน สาวสวยจึงควรคู่กับคนรวย

เงิน(อาจจะ)ซื้อความรักไม่ได้้ แต่เงินสร้างโอกาสให้ท่านได้แน่นอน ทั้งจะฟันช้า ฟันเร็ว หรือคู่ชีวิต

ผู้หญิงชอบคนหล่อ รักคนเลว แต่งงานกับคนรวย ... ประโยคนี้ยังใช้ได้เสมอ

ผมขอสรุปสุดยอดชายในฝันของผู้หญิงคือ หล่อ รวย และ เลว
คารมคมคายท่านนี่สุดยอดจริงๆ ครับ ;kljj
เงินมา ผ้าหลุด

marathoner9

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 17:25:24 »

อมรมณ์เดียวกันครับพี่จิม  เดด

virgin_killer

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 17:26:23 »

fdgdfdf  ชมผมทำมายยย..

jommarn

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 17:37:33 »

มีเงิน...ตกใส่ผา ผายังบิ่น ตกใส่ห..ี ห..ียังอ้า ตกใส่หญ้า หญ้ายังต๋าย ตกใส่ควาย ยังเป็นลาบ ตกใส่บาป ยังเป็นบุญ ตกใส่กุณ ยังเป็นโต๊ด...นี่คือเงินคับ  gsdgdgs gsdgdgs

kabba30

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 18:44:59 »

อันนี้คือจีบเล่นหรือจริงจังขั้นแต่งงานละ

เพราะเท่าที่อ่านมาแต่ละคนจะเป็นประมาณ จีบมาฟันนะ

ส่วนจะถึงขั้นเป็นแฟนอันนั้นต้องใช้เวลา

เอางี่สรุปเลยละกัน ต่างคนต่างความคิดครับ จบ...
จบด้วยคนครับ ชักจะกลายเป็นกระทู้ระบายอารมณ์แล้ว ouiy

ouiy นั่นนะสิครับ ผมว่าเรากำลังพูดถึงการซื้อกินหรือการเที่ยวเล่นเอาสาวไปวันๆ แล้วจะมาเกี่ยวกับความรักจริงแท้บริส่งบริสุทธิ์อะไรกัน คนละเรื่องแล้วละครับ

Drogbra

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 19:03:27 »

ผมไม่ได้หน้าตาไม่ดีแค่ดูไม่ได้  ไม่ได้จนแค่ไม่มีอันจะกิน
พอจะจีบสาวๆได้บ้างป่าวครับ เขิน

xaou

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 19:36:02 »

ผมก็เห็นด้วยคับว่าเงินเพิ่มโอกาสทางความรักได้ครับ เราคนจน

asset

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 19:47:49 »

เอาเป็น มิร่า แทนได้ปะ  ,mnnb

jaydai

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 21:03:28 »

โอ๊ย! โดนใจ ครับ.... kjhg

jungkrud

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 22:18:51 »

ถ้าทำได้อย่างที่เกริ่นไว้ก็  ;kljj เลยครับ
แต่กลางวันแสกๆ ในห้างผมก็ปอดเหมือนกันนะ ouiy

jungkrud

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 22:21:06 »

ู^
^
^
เก่งจริ๊งๆเลยเนอะ  ,mnnb

Ninja

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 22:41:47 »

เห็นด้วยครับ ... พวก หล่อ รวย เลว เนี่ย...แฟนแต่ละคนเนี่ย อื้อหือ แถมไม่ได้มีคนเดียวอีกตะหาก

เอ แล้วผม ขาด 2 อย่างแรก มีแต่อย่างหลังเนี่ย...คงต้องซื้อกินต่อไปละมั้งเนี่ย  ljhgf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 23:15:19 โดย Ninja »

kabba30

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 22:58:07 »

ถ้าทำได้อย่างที่เกริ่นไว้ก็  ;kljj เลยครับ
แต่กลางวันแสกๆ ในห้างผมก็ปอดเหมือนกันนะ ouiy

dsgjsd ผมก็เหมือนกันแหละครับ เจอสาวถูกใจแล้วเดินไปขอเบอร์เอาซะเฉยๆนี่ผมยังไม่กล้าจริงๆ

kabba30

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 23:11:04 »

เห็นด้วยครับ ... พวก หล่อ เลว รวย เนี่ย...แฟนแต่ละคนเนี่ย อื้อหือ แถมไม่ได้มีคนเดียวอีกตะหาก

เอ แล้วผม ขาด 2 อย่างแรก มีแต่อย่างหลังเนี่ย...คงต้องซื้อกินต่อไปละมั้งเนี่ย  ljhgf

hssd ไม่ขนาดนั้นละมังครับท่านเทพ ผมเคยเห็นสาวเจ้าสวยป่านนางฟ้า ผัวมันหน้าส้นตีนโคตร ผมเห็นบ่อย
เห็นทีไรก็อนาถตัวเก่าทู้กที ทำไมตรูไม่มีอย่างม้านนนนนนนน vbnn

where

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 10:40:09 »

หีหึ สรุปแล้วไม่มีไรดีเลย ทำไงดีอยากได้อะ หนูอยากได้ แบบสวยๆๆด้วยนะ  ttu

wit007

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 12:16:56 »

. ss ss...CMX ซีดสสสสสส์...สังคสผู้ชาย อาภัพรัก.. ;kljj ;kljj ;kljj

ValentonY

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 19:23:48 »

ลองไม่มีเงินดูสิครับ กล้าออกบ้านไหมล่ะ  ss

ValentonY

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 19:33:30 »

ขอบคุณครับ  uiuo

jaydai

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 19:43:16 »

มะเคยจีบนะครับ..แต่มีน้องชายที่ทำงานอยู่คนนึง(เปน engineer และความหล่อ รวย และคารม มันได้ระดับเลย เพราะเปนที่กรี๊ดกร๊าดของสาวๆ ในที่ทำงานผม)
อยู่มาวันนึง มันไปร้านเหล้า แล้วก็ไปนั่งกินเหล้ากะผมนี่หล่ะ แล้วก็ไปจีบ เด็ก PG ในร้าน รูปร่างหน้าตาใช้ได้ แล้วน้องเค้าก็มานั่งจิบเบียร์ด้วยเปนครั้งคราว จากนั้นใกล้ร้านปิดน้องผมเลยชวนไปต่อกัน และแล้วก็พากันออกไปเข้า เทค ตอนเต้นๆ กันก็ดีครับ น้องผมป๋มมากเลี้ยงตลอดงาน กะว่าคืนนี้คงจัดการได้ไม่ยาก หลังเทคเลิกก็ไปกินข้าวต้มกัน

พอน้องเค้ากินอิ่มปั๊บ ขอตัวกลับปุ๊บ โดยที่มันโทรไปบอกเพื่อนอีกคนให้มารับ...(ตอนที่เพื่อนมันมารับ ดีนะที่ไม่ใช่ผู้ชาย เหอะๆ)

แค่นี้หล่ะครับ
 .,mn

jaydai

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 19:47:50 »

คู่แข่งตาเวอจิ้น ghjk

kjhg
งานนี้ กามเทพ เราตกงานแน่ๆ.....

deztiny

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 22:42:42 »

รอดมอย่างแรง pongz

popcorn4202

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 23:52:27 »

รอติดตามความคืบหน้าด้วยคนครับ
ว่าแต่เหมือนประชดใครหรือเปล่าเนี่ย piuyty

jaydai

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 10:14:52 »

รอดมเช่นกัน...แต่รู้สึกจะหายไปตั้งแต่วันที่ 10 กพ. แล้วหนิ
 dsgjsd

zero_1

« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 10:20:48 »

ไม่หล่อเท่า ชาคริต ทำไงดีเนี่ย  vbnn

where

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 10:41:23 »

55555555555 มาแนวนี้ ฮอตขึ้นมาตาจิ้นจะว่าไงเนี่ย ว่าแต่มีสเตปไหนบ้างจะได้ลองลอกดู piuyty

ชาคริต

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 10:59:25 »

บทหลักๆในการจีบสาว

อย่าทำให้ผู้หญิงรำคาญคุณไม่ว่าจะด้วยเหตุผลใดๆก็ตาม เพราะถ้าผู้หญิงเกิดรำคาญและเบื่อหน้าคุณเมื่อไหร่ คุณจะไม่สามารถจับมือ ไม่สามารถือแขน ไม่สามารถทำอะไรต่อมิอะไรกับเธอได้แม้แต่ปลายเล็บ

สาเหตุหลักๆที่ทำให้ผู้หญิงรำคาญ

1.ไปตามตื้อผู้หญิงจนเกินไป ผู้หญิงย่อมเกิดความรำคาญได้ง่ายมาก ถ้าเราเป็นพวกกะล่อนชอบตามตื้อ และถ้าผู้หญิงรำคาญเพราะคุณตื้อมากเกินไป ก็อย่าได้ตื้อเธอมากไปกว่านี้ ปล่อยเธอไปแล้วหาคนใหม่เพื่อเรียนรู้บทเรียนใหม่ดีกว่า  ลองมานึกกลับกันดูเวลาคุณรำคาญใครซักคน ถ้ามันยิ่งมาใกล้คุณเท่าไหร่ คุณก็ยิ่งรำคาญ ยิ่งมันมาเรียกชื่อคุณเท่าหลายๆครั้ง คุณก็จะรู้สึกว่า"เหม็นหน้าจัง เรียกอยู่ได้ว่ะ"  ผู้ชายบางคนมีเบอร์สาวอยู่ก็โทรไปหาเขาเป็น100สายเพราะนึกว่าผู้หญิงจะชอบ แต่ตรงกันข้าม ผู้หญิงจะเบื่อได้ง่ายๆถ้าคุณยิ่งไปสนใจเธอมากไป เปลี่ยนให้ผู้หญิงมาวิ่งไล่ตามเราไม่ดีกว่าเรอะ

2.ผู้ชายประเภทที่ชอบ ขี้โม้ ขี้คุย โอ้อวด ปากมาก ชอบเบ่ง ชอบโชว์อ๊อฟ  ผู้หญิงจะรู้สึกว่า ผู้ชายประเภทนี้อยู่ด้วยแล้วอึดอัดมากๆ โดยเฉพาะผู้ชายที่ขี้คุย ปากมากด้วยหรือกำเมืองที่บอกว่า"อู้นัก ปากย่อย" ถ้าไม่เชื่อก็ลองไปนั่งจีบสาวร้านเหล้าซักที แล้วหาคู่สนทนามาโม้เยอะๆดิ รับรองไม่มีสาวคนไหนคุยกับคุณแน่นอน เพราะการที่ผู้ชายชอบโม้ มันเหมือนกับผู้ชายคนนั้นกำลังพยายามปกปิดปมด้อยของตัวเองโดยการใช้การโม้เป้นเครื่องมือปิดปมด้อยนั่นเอง

3.ผู้ชายประเภทติ๋งต๋องมุขเยอะเกิน ซึ่งผู้ชายประเภทนี้จะชอบมีมุขต่างๆ มุขหวานแหววยันมุขใต้สะดือ และหัวเราะเสียงดัง

ตอนแรกๆที่สาวๆคุยกับผู้ชายประเภทนี้ จะชื่นชอบและให้ความสนใจกับผู้ชายตลกๆมุขเยอะประเภทนี้ ดังนั้นรักษามาดคุณบ้าง

ชาคริต

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 11:01:50 »

อ้างถึง
1. ตื้อ
2. หื่น
3. เก๊ก

ก็มันขับmini cooperมั้ง เพราะผู้หญิงบางคนชอบผู้ชายที่รถก็มี แต่ใช่ว่าจีบติดแล้วจะไม่ถูกทิ้งนิ มันก็ต้องมีสักวันที่สาวเบื่อมันจนไม่สนว่ามันจะขับรถอะไร ความเบื่อของผู้หญิงนั้นมันยิ่งใหญ่แค่ไหนใครก็รู้

pagedown

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 13:35:34 »

แหม่ . . .

นามสกุลนี่สองแง่สามง่ามจริง ๆ

ValentonY

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 17:33:17 »

ไม่เคยพาใครไปเลี้ยงเลยอ่าา

อยากเลี้ยงบ้าง  zad

เลี้ยงเค้ามั้ยล่ะ ตะเอง เด๋วจัดห้ายยยยย งิงิ  uiuo

pye

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 18:43:16 »

ว้าวหนุ่มฮอท ของเวบ คนใหม่เหรอคร๊าเนี้ย
กามเทพ ถึงกับตั้งกะทู้ให้เลยทีเดียว

แต่ทำไมเสต็ปมันซ้ำๆ กันน่ะค่ะ วางมาด ไม่พูดมาก ไม่แสดงอาการหื่น เท่านี้เหรอคะ มันจะหว่านไปมั้ยอ่ะคะ
แบบ... เหมือนสารบัญอ่ะค่ะ บอกมาแค่หัวข้อแต่ขาดรายละเอียด

แต่นั้นมันอาจจะเป็นสไตล์คุณก็ได้มั้งเนาะ
ก็ดีนะคะจะได้มีคนเก่งๆมาช่วยกันแชร์เพิ่มอีก

แต่ปรายแนะนำนะคะว่า คุณชาคริตลองเก็บข้อมูลเวบบ้างนะคะ
โดยเฉพาะหัวข้อคล้ายๆกะคุณชาคริต

ปกติไม่ชอบอ่านหนังสือรึป่าวคะ
เข้ามาเห็นหัวข้อ ก็เลย ตั้งกะทู้ใหม่ซะเองเลย

มีคนปะชด เอ้ย!!! มีคนสนใจเยอะแยะเลย นะคะ เนี้ย

ปล.แหม หมั่นเขี้ยวคนตั้งกะทู้จิงเลยถ้าไม่ปะชดก็คนพิเศษแหละคนเนี้ย 55 ชอบคุณชาคริตเขาเหรอคร๊าท่านหัวหน้าแก๊ง

jaydai

« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 18:53:59 »

^
^
^
^
แหม! น้องปราย comment ซะน่ารักเชียว...งี้ขอเปนแฟนสักคนจะได้ไหมเนี๊ยะ(เหอะๆ)
 เขิน

pagedown

« ตอบกลับ #91 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 19:00:02 »

คุณปรายลองให้คะแนนเทคนิคเค้าหน่อยดีมั้ยครับ

เต็มสิบได้เท่าไหร่

ผ่านมาตรฐานหญิงไทยอ้ะป่าว ฮี่ ๆ

pye

« ตอบกลับ #92 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 19:05:02 »

หวาย..... ใครจะไปกล้า เขาไม่ได้จีบปรายซะหน่อย
ให้ปรายลองให้คะแนน คุณ ~เมานมสด~  ดูมั้ยอ่ะคะ
แต่เอะ คุณ ~เมานมสด~ ก็ไม่ได้จีบปรายนิ้นา เนาะ

เอ้า แล้ว......คุณ jaydai อยากให้ปรายเป็นแฟน คุณ jaydai  สักคน (เป็นสาวๆของคุณ jaydai)
หรือว่า คุณ jaydai อยากมาเป็นแฟนปรายสักคน อ่ะคร๊า (เป็นหนุ่มๆของปราย)
ต่างกันนะคะ คิด ดีดี 55555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 19:11:30 โดย pye »

gosty

« ตอบกลับ #93 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 19:12:31 »

อิจฉาคุณชาคริตจังเลยอ่ะครับผมโพสเป็นพันกะทู้พี่จิ้นกะน้งปรายยังไม่สนใจผมเลยอ่าครับ จะรอติดตามผลงานนะครับ

pye

« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 19:18:31 »

อิจฉาคุณชาคริตจังเลยอ่ะครับผมโพสเป็นพันกะทู้พี่จิ้นกะน้งปรายยังไม่สนใจผมเลยอ่าครับ จะรอติดตามผลงานนะครับ

โอ๋ๆ สนใจซิ้คร๊า ....
ยังแอบงอลๆอยู่เลย เกทับทีมเทพเยอะเกิน 555
นิ้ถ้าไม่สนใจอยู่บ้างนิ้ไม่งอลนะเนี้ย....หุหุ

pagne2204

« ตอบกลับ #95 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 19:22:54 »

Hot!!!

จริง ๆ

jaydai

« ตอบกลับ #96 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 19:23:05 »

gosty เพิ่งรู้นะเนี๊ยะว่า ได้เปน มหาเทพราตรี หล่ะ เหอะๆ
 เดด

ไง comment น่ารักๆ แบบน้องปรายดีก่านะ พูดจาอะไรหน่ะ หยาบคาย กับน้องเค้า
 เขิน

popcorn4202

« ตอบกลับ #97 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 19:28:24 »

ชักจะเป็นกระทู้เบี่ยงเบนแล้วนะเนี่ย
ตงลงนี่ชาคริตหรือปรายเนี่ย zad

pye

« ตอบกลับ #98 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 19:31:12 »

ฮา......................คริ คริ คริ คริ คริ

นั้นอ่ะดิ้

เค้าป่าวแย่งซีนนะคะ

gosty

« ตอบกลับ #99 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 20:35:01 »

เบื่อคนสองเพศ