-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำยังไงถึงจะเอารูปโพส ได้ทีละเยอะๆครับ  (อ่าน 741 ครั้ง)

HOST

• บุคคลทั่วไป

เอาจะเอารูปลงทีละเยอะจะทำได้ยังไงครับ  ทุกทีเอาลงได้แค่ทีละ 4 รูป

zedan

Re: ทำยังไงถึงจะเอารูปโพส ได้ทีละเยอะๆครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2007, 14:55:12 »

บอกท่านดลสิ ป๋าชลก้อได้

miracle maker

Re: ทำยังไงถึงจะเอารูปโพส ได้ทีละเยอะๆครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2007, 14:56:44 »

เดี๋ยวไปเรียกลุงมาช่วยตอบเรื่อง bbCode นะครับ

ชายวัยทอง

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2007, 15:14:55 »

ด้วยความรู้ตามประสาคนสูงอายุ เพิ่งหัดเล่น internet ได้ไม่นาน cotoewfhc8jouhots]kogvUp....

1. upload รูปเข้า host ฝากรูปต่าง ๆ เช่น www.pic2us.net
2. copy ตรงใต้ "โค้ดสำหรับเอาไปใส่ที่ โคโลบิต"
3. เวลา post ในบอร์ด cmxseed ให้ใช้ bbcode ดังนี้
   - ใส่ code ตามนี้  >>

รายละเอียดมากกว่านี้หรือลูกเล่นอื่น ๆ
ให้หลานไปอ่านที่ >> http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=698.0

ลุงเอาไป post ไว้ให้แล้วน้า...