-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งให้ทราบ จะมีร้านอาหารสไตล์ คาราโอเกะสด +นั่งทานอาหาร และมี PR บริการด้วย  (อ่าน 2059 ครั้ง)

untraviolet

• บุคคลทั่วไป

เปิด ที่ แถวๆรอบนอกทางไปดอยสะเก็ด เลยแยกสันทรายมา 1 แยก แล้วขวา ชื่อร้าน กุ้งเต้นไฮเวย์ คาราโอเกะ เปิด 19 นี้ ท่านใดสนใจลองแวะไปชมบรรยากาศได้ นะครับ  บรรยากาศใช้ได้ แถมมีสาวๆสวยๆ บริการ+++ นั่งดริ้งได้ด้วยนะครับ :-*

nong

อะ นั่งดริ้ง อย่างเดียว หรือว่าไปข้างนอกด้วยอะคับ

untraviolet

งี้ต้องตกลงปลงใจกันเอง แล้วแต่คารมและคมมุย คร๊าบพี่น้อง  และต้องมีเส้นหมอยและรอยยิ้มไปด้วยนะ อิอิ ล้อเล่น อ่า ::) :D ;D

lovely

??? ก้อต้องดูสาวๆที่อยู่ในร้านด้วยน่ะ ว่าเป็นคนไทยหรือเปล่า หรือน้องพูดไทยมะชะ หรือพี่ๆเอาน้าแขมะอย่างเนี้ย ใครไปมาแล้วเล่าให้กันฟังด้วย จะเป็นพระคุณยิ่ง  :'(

don

;D ;D ผมไปร้านนี้มาตังแต่เด็ก อิอิ แต่ช่วงหลังไม่ได้ไป กลับไปวันที่ 19 ยังประทับใจเหมือนเดิม งานนี้มีนั้งตั้งแต่เทียงวันยันเทียงคืนแน่ๆๆ ตีเล็กเดียวเจอกัน ??? ??? (ลืมไปสาวสวยป่าวเนีน) ;D ;D