-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านนวด ทีมีคนนวดเส้นดีๆ 3 แห่งที่เจอมา แถมราคาประหยัด  (อ่าน 1377 ครั้ง)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

.,mn หลายท่านที่อยูในวัยกลางคน มักจะมีอาการเส้นตึงเส้นยึด
ผมก็เป็นคนหนึ่ง ที่ถือว่าอาการค่อนข้างหนัก และเรื้อรัง จึงได้ตระเวณ
หาที่นวดเส้นไปเรื่อยๆ แต่ไม่ค่อยถูกใจร้านไหนเท่าไหร่นัก เลยให้หลาน
ที่มันรับนวด นวดให้ซึ่งสั่งมันได้ ว่านวดตรงไหนนานๆ นวดตรงไหนเน้นๆ
ก็ให้มันนวดประจำมาหลายปี ต่อมามันได้สามีใหม่ เลยย้ายไปอยู่บ้านสามี
ครั้นจะตามไปนวด ค่าน้ำมันรถไปกลับก็ 500 บาท ก็เลยต้องไปตระเวณ
หาที่นวดใหม่ เผื่อจะได้หมอเก่งๆ จะได้นวดให้กันไปตลอดร้านแรกที่ไปเจอคือ
         แห่งที่หนึ่ง เทศบาลตำบลหนองป่าครั่ง ที่นี่หมอเยอะมาก ผมไปนวด
จะเลือกห้องแอร์ ก่อนเที่ยงนี่ ราคาชั่วโมง 90 บาท ถือว่าถูกมาก ส่วนหมอ
ที่ผมไปนวดชื่อ วิไล เธอนวดดีมาก ค่อยนวดอย่างละเอียด แต่ไม่ใช่มือหนัก
มากเท่าไหร่ นวดเส้นก็ดี วันนั้นปวดข้อมืออย่างมาก ก็ให้เธอนวด 2 ชั่วโมง
เธอใช้น้ำมันเขียวทาแล้วค่อยนวดไป หลังจากนั้นเส้นมันคลาย มันก็ปวดน้อยลง
จ่ายค่าชั่วโมง 180 ทิป 120 บาท รวม 300บาท ถือว่าถูกสำหรับการนวดเส้น

แห่งที่สอง ที่วัดโลกโมฬี เข้าซอยด้านข้าง ที่นี้เข้าไปเจอโดยบังเอิญ
วันนั้นมันรู้สึกเมื่อตัว แล้วนอนดึกอยากไปงีบซักหน่อย ที่นี่มันเป็นฟูกปูเรียงกัน
 3 ผืน ไม่มีแอร์มีแต่พัดลม เลยเข้าไปบอกว่าขอนวดซักชั่วโมง มันเมื่อยขา
เธอบอกว่าว่างชั่วโมงเดียวนวดได้อยู่ เจอหมอนวดชื่อ ป้าจันทร์ เธอดีมาก
มือหนักจริงๆใช้ทั้งศอกเข่า นวดตรงเส้นที่ตึงดีมาก นวดไปซักชั่วโมง
ก็หายปวดหายเมื่อยเลย เธอมีลูกค้าเยอะ และคิวยาวมาก ต้องโทรจองก่อน
วันนั้นผมโชคดีที่เจอเธอจ่ายค่าชั่วโมงไป 120 บาท ทิปอีก 40 บาท
ถือว่าเจอคนนวดดีราคาถูกสมคุณภาพอีกแห่งหนึ่งแล้ว

แห่งที่สามนี่อยู่ไกลหน่อย อยู่โน้น ที่อำเภอเชียงคำ จังหวัดพะเยา
ถ้าผมขับรถไปที่เชียงคำ ผมจะแวะนวดเป็นประจำ ร้านอยู่ข้างขนส่งเป็นตึกแถว
มีหมอหลายคน แต่ที่ผมจะนวดด้วยชื่อ หนม มีอายุมากแล้ว เธอนวดมานาน
ลูกค้าประจำค่อนข้างเยอะ นวดเส้น เส้นยึดเส้นติดที่ไหน เธอจัดการเดี๋ยวคลายหมด
การนวดของเธอบอกได้ ว่าจะเอาหนักเบา เน้นจุดไหนบอกได้หมด เธอใช้มือ
ศอก เข่า แม้กระทั่งเท้าผมก็อนุญาต ให้เธอใช้กับผมได้ ราคาคานวด ชั่วโมงละ
100 บาท ไปครั้งหนึ่ง ผมจะนวด 2 ชั่วโมง วันอาทิตย์ที่แลัวเพิ่งไปเชียงคำและ
ให้เธอนวดมา จ่ายไป 300 บาท ค่าชั่วโมง 200 บาท ทิป 100 บาท นี่เป็นร้าน
อีกแห่งหนึ่งที่ผมไปนวดมา แล้วได้คุณภาพคุ้มกับราคาอีกแห่งหนึ่ง
       หากท่านทั้งหลาย เจอร้านแนวนี้ แล้วคุณภาพสมราคา แนะนำมาได้เผื่อจะ
ไปลองนวดดูเพื่อให้เส้นเอ็นที่ตึงมันคลายบ้างแ้ล้ว จะได้เตรียมร่างกายไปลุยแนว
หรรษาอย่างสายอื่นๆ ต่อไป
.,mn

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

กศน.แถวบ้านผมชม. 120

น้ำหนักมือกำลังดีไม่มากไม่น้อยเกินไป

พึ่งไปมาเมื่อ 5 นาทีที่แล้วครับ fdgdfdf

jaos

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบคุณครับ จะลองไปนวดดู

NIRVANA

• *

ขอบคุณสำหรับข้อมูลคับ ;khhg

ycom2004

• **

ขอบคุณมากครับ

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ร้านนวดทั่วไป มักจะนวดดีอยู่แล้ว แต่ สมาชิกเจ้ากรรมของเรา อยากได้แต่ สส. มานวดนี่สิ  เจอป้าเข้าหน่อย บอกชีวิตรันทด

JuBei

• **
  • Country: th

eta08 ... ขอบคุณมากครับ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ดีครับ ผมเส้นตึงเหมือน แนะอีกที่หน้านิคม  ฝั่งบิ๊กซี มีร้านนึง  ตรงข้ามกะป้ายนิคม เป็นห้องแถวล็อกที่สอง  หมอจับเส้น อย่างเซียน  มีนวดคู่ด้วย  นะ นวดไหล่คน ขาคน
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

Barball

• **

ลายแทงนี้น่าจะเป็นประโยชน์สำหรับคนที่ต้องการจะนวดจริงๆ ครับ

อย่างผมช่วงหลังๆนี้ก็ปวดเมื่อยบ่อยทั้งที่อายุก็ยังไม่มากเท่าไหร่ (มั้ง)

ไว้ได้กลับเชียงใหม่จะไปลองดู พวกเส้นที่มันตึงมันยึดจะได้ดีขึ้นบ้าง

ขอบคุณครับ  ;khhg

rapinrapin

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

แล้วที่เชียงคำมีที่ไหนที่มีบริการเสริมบ้างครับท่าน

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

แล้วที่เชียงคำมีที่ไหนที่มีบริการเสริมบ้างครับท่าน
;khhg ต้องถามท่านเทพที่อยู่แล้วนั้นซะแล้ว
ไปๆมาๆเกือบ 15 ปี ยังไม่เคยได้แนบชิดสนิทสาวๆเลย
ดูแล้วคงยากส์ red001

gopy_cm

• เด็กทะลึ่ง

ขอบคุณข้อมูลครับ เห็นแถวข่วงสิงห์มีใครเคยไปบ้างครับ เห็นป้ายชื่อคุ้มสิงห์ อะไรนี่แหละ

pjew

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ดีครับ ผมเส้นตึงเหมือน แนะอีกที่หน้านิคม  ฝั่งบิ๊กซี มีร้านนึง  ตรงข้ามกะป้ายนิคม เป็นห้องแถวล็อกที่สอง  หมอจับเส้น อย่างเซียน  มีนวดคู่ด้วย  นะ นวดไหล่คน ขาคน

ชอบแพ๊คคู่ซิครับท่าน  scary

jengvls

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ขอบคุณครับ วันหลัง จะได้ไปนวดบ้าง ผมคนหนึ่งที่ชอบนวดมากครับ

teng028

• เด็กทะลึ่ง

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

ขอบคุณข้อมูลครับ เห็นแถวข่วงสิงห์มีใครเคยไปบ้างครับ เห็นป้ายชื่อคุ้มสิงห์ อะไรนี่แหละ
;khhg เคยผ่านแต่ยังไม่ได้ไปลอง เห็นชม.แค่ 80 บาท ติดป้ายหน้เาร้าน roister

magneticman

• **

นวดไทยคุ้มสิงห์ ตามลิ้งค์ครับ http://ks-thaimassage.com/

JuBei

• **

wq ... เล่นเวท โหลดน้ำหนักมากไป เจ็บเอ็นข้อพับบริเวณศอก ทั้งสองข้าง พักมาเดือนนึงแล้ว ยังแปลบๆ อยู่เลย

ไปแก้อาการให้หายขาดได้ที่ไหนครับ ... อยากกลับไปยกเวทเหมือนเดิมแล้วครับ

sameekal

• **

ขอบคุณข้อมูลดี ๆ ครับ

Adepoju

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4

ขอบคุณครับ
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

nuttikon

• V.I.P.
  • *

pongz แนะนำอีกทีนะครับ แถวหลังวัดพระสิงห์ ชื่อร้าน กำธรสมุนไพรอะครับ นวดได้ใจโดนเส้นจิงๆ ร้านประจำผมเลย 120พัดลม air 150 ว่างๆลองไปนะครับ ผมชอบปวดขากะปวดหลังเพราะต้องยืนนานๆไปร้านนั้นบ่อยเหมือนกันครับ ถูกและดีจิงๆ hgjhg

cuteb

• *

ขอบคุณคับ

ouhlunla

• *

.,mn หลายท่านที่อยูในวัยกลางคน มักจะมีอาการเส้นตึงเส้นยึด
ผมก็เป็นคนหนึ่ง ที่ถือว่าอาการค่อนข้างหนัก และเรื้อรัง จึงได้ตระเวณ
หาที่นวดเส้นไปเรื่อยๆ แต่ไม่ค่อยถูกใจร้านไหนเท่าไหร่นัก เลยให้หลาน
ที่มันรับนวด นวดให้ซึ่งสั่งมันได้ ว่านวดตรงไหนนานๆ นวดตรงไหนเน้นๆ
ก็ให้มันนวดประจำมาหลายปี ต่อมามันได้สามีใหม่ เลยย้ายไปอยู่บ้านสามี
ครั้นจะตามไปนวด ค่าน้ำมันรถไปกลับก็ 500 บาท ก็เลยต้องไปตระเวณ
หาที่นวดใหม่ เผื่อจะได้หมอเก่งๆ จะได้นวดให้กันไปตลอดร้านแรกที่ไปเจอคือ
         แห่งที่หนึ่ง เทศบาลตำบลหนองป่าครั่ง ที่นี่หมอเยอะมาก ผมไปนวด
จะเลือกห้องแอร์ ก่อนเที่ยงนี่ ราคาชั่วโมง 90 บาท ถือว่าถูกมาก ส่วนหมอ
ที่ผมไปนวดชื่อ วิไล เธอนวดดีมาก ค่อยนวดอย่างละเอียด แต่ไม่ใช่มือหนัก
มากเท่าไหร่ นวดเส้นก็ดี วันนั้นปวดข้อมืออย่างมาก ก็ให้เธอนวด 2 ชั่วโมง
เธอใช้น้ำมันเขียวทาแล้วค่อยนวดไป หลังจากนั้นเส้นมันคลาย มันก็ปวดน้อยลง
จ่ายค่าชั่วโมง 180 ทิป 120 บาท รวม 300บาท ถือว่าถูกสำหรับการนวดเส้น

แห่งที่สอง ที่วัดโลกโมฬี เข้าซอยด้านข้าง ที่นี้เข้าไปเจอโดยบังเอิญ
วันนั้นมันรู้สึกเมื่อตัว แล้วนอนดึกอยากไปงีบซักหน่อย ที่นี่มันเป็นฟูกปูเรียงกัน
 3 ผืน ไม่มีแอร์มีแต่พัดลม เลยเข้าไปบอกว่าขอนวดซักชั่วโมง มันเมื่อยขา
เธอบอกว่าว่างชั่วโมงเดียวนวดได้อยู่ เจอหมอนวดชื่อ ป้าจันทร์ เธอดีมาก
มือหนักจริงๆใช้ทั้งศอกเข่า นวดตรงเส้นที่ตึงดีมาก นวดไปซักชั่วโมง
ก็หายปวดหายเมื่อยเลย เธอมีลูกค้าเยอะ และคิวยาวมาก ต้องโทรจองก่อน
วันนั้นผมโชคดีที่เจอเธอจ่ายค่าชั่วโมงไป 120 บาท ทิปอีก 40 บาท
ถือว่าเจอคนนวดดีราคาถูกสมคุณภาพอีกแห่งหนึ่งแล้ว

แห่งที่สามนี่อยู่ไกลหน่อย อยู่โน้น ที่อำเภอเชียงคำ จังหวัดพะเยา
ถ้าผมขับรถไปที่เชียงคำ ผมจะแวะนวดเป็นประจำ ร้านอยู่ข้างขนส่งเป็นตึกแถว
มีหมอหลายคน แต่ที่ผมจะนวดด้วยชื่อ หนม มีอายุมากแล้ว เธอนวดมานาน
ลูกค้าประจำค่อนข้างเยอะ นวดเส้น เส้นยึดเส้นติดที่ไหน เธอจัดการเดี๋ยวคลายหมด
การนวดของเธอบอกได้ ว่าจะเอาหนักเบา เน้นจุดไหนบอกได้หมด เธอใช้มือ
ศอก เข่า แม้กระทั่งเท้าผมก็อนุญาต ให้เธอใช้กับผมได้ ราคาคานวด ชั่วโมงละ
100 บาท ไปครั้งหนึ่ง ผมจะนวด 2 ชั่วโมง วันอาทิตย์ที่แลัวเพิ่งไปเชียงคำและ
ให้เธอนวดมา จ่ายไป 300 บาท ค่าชั่วโมง 200 บาท ทิป 100 บาท นี่เป็นร้าน
อีกแห่งหนึ่งที่ผมไปนวดมา แล้วได้คุณภาพคุ้มกับราคาอีกแห่งหนึ่ง
       หากท่านทั้งหลาย เจอร้านแนวนี้ แล้วคุณภาพสมราคา แนะนำมาได้เผื่อจะ
ไปลองนวดดูเพื่อให้เส้นเอ็นที่ตึงมันคลายบ้างแ้ล้ว จะได้เตรียมร่างกายไปลุยแนว
หรรษาอย่างสายอื่นๆ ต่อไป
.,mn

ในสามที่นี้ ท่านประทับใจกับที่ไหนที่สุดครับ?

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

hgjhg ก็ประทับใจทั้งสามคนที่นวดให้นั่นแหละครับ ราคาประหยัดด้วย eta03

sukung

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ผมจะไปหัตถ์เงินหัตถ์ทองเอาครับ ง่ายดี  eta08
สุคุง คนเดิมครับ

danchaiy

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ขอบคุณมากเลยนะครับ

madcatz

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

uouso

• แตกหนุ่ม

เคยไปหนองป่าคลั่งเช่นกัน แหล่มเลยขอบอก  pongz